Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 11:45 22/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường THCS xã Hòa Tiến, huyện Yên Phong, hạng mục: Các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trường THCS xã Hòa Tiến, huyện Yên Phong, hạng mục: Các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tam Giang, Tỉnh Bắc Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
26/QĐ-VP HĐND&UBND
Ngày phê duyệt
22/10/2025 11:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ TAM GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:43 22/10/2025
đến
10:00 29/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
141.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2025 (28/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và thương mại Nam Hà Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 141, tổ 36, xã Đông Anh, TP Hà Nội
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng và Kinh tế xây dựng KCX Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Hòa Long, Phường Kinh Bắc, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
3 Công ty cổ phần thương mại và kiến trúc xây dựng Minh Khôi Tư vấn lập E-HSMT Thôn Cổ Miếu, xã Thư Lâm, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Nam Đông Group Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân, Phường Thanh Xuân, TP Hà Nội
5 Công ty cổ phần thương mại và kiến trúc xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Cổ Miếu, xã Thư Lâm, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Nam Đông Group Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân, Phường Thanh Xuân, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy đào. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
3
Máy lu. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
4
Máy rải. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
5
Cần trục tự hành hoặc ô tô gắn cẩu. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và giấy chứng nhận hiệu chuẩn hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
6
Máy thuỷ bình. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và giấy chứng nhận hiệu chuẩn hoặc kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt đế âm tường cho công tắc ổ cắm
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt Aptomat MCB 1P 16A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
3
TƯỜNG RÀO, BIỂN HIỆU, BỒN HOA TRƯỚC CỔNG
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ kết cấu gạch
77.096
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ kết cấu bê tông
13.292
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá
114.157
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
11.479
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
38.136
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển phế thải
2.542
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
3.228
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
176.694
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.673
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
35.339
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
168.246
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
26.656
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
3.366
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6mm
0.806
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.83
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 16mm
2.123
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
55.532
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.799
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.954
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.408
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 16mm, chiều cao ≤6m
2.522
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
13.764
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
3.228
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông nền, M250, đá 1x2, PCB40
25.382
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
25.95
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
40.37
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
41.535
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.471
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.154
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.425
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
5.183
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
355.313
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1279.306
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
721.96
m
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
40.56
m
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1634.619
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.732
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.009
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.002
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.004
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.099
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
14.025
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Ốp đá granit tự nhiên mầu đỏ đậm vào tường có chốt Inox
6.045
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Dán chữ nổi Inox 304, màu vàng cho chữ chiều cao dưới 15cm
0.855
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.533
1m3
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn móng băng
0.032
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.511
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây