Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 19:01 23/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường THCS xã Hòa Tiến, huyện Yên Phong, hạng mục: Các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trường THCS xã Hòa Tiến, huyện Yên Phong, hạng mục: Các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tam Giang, Tỉnh Bắc Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
34/QĐ-VP HĐND&UBND
Ngày phê duyệt
23/10/2025 18:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ TAM GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:00 23/10/2025
đến
10:00 29/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
141.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2025 (28/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và thương mại Nam Hà Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 141, tổ 36, xã Đông Anh, TP Hà Nội
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng và Kinh tế xây dựng KCX Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Hòa Long, Phường Kinh Bắc, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
3 Công ty cổ phần thương mại và kiến trúc xây dựng Minh Khôi Tư vấn lập E-HSMT Thôn Cổ Miếu, xã Thư Lâm, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Nam Đông Group Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân, Phường Thanh Xuân, TP Hà Nội
5 Công ty cổ phần thương mại và kiến trúc xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Cổ Miếu, xã Thư Lâm, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Nam Đông Group Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân, Phường Thanh Xuân, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy đào. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
3
Máy lu. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
4
Máy rải. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
5
Cần trục tự hành hoặc ô tô gắn cẩu. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và giấy chứng nhận hiệu chuẩn hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
6
Máy thuỷ bình. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và giấy chứng nhận hiệu chuẩn hoặc kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ BẢO VỆ
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển tủ, bản ghế
5
công
Theo quy định tại Chương V
3
Cắt phần sân bê tông hiện trạng
0.231
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ cửa
5.25
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤6m
11.714
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
6.739
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ kết cấu gạch
10.981
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển phế thải
0.177
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.208
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.048
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.024
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
4.831
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
4.49
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.169
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6mm
0.038
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 14-16mm
0.297
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
2.61
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.102
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển đất thừa
0.207
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.065
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông nền, M150, đá 2x4, PCB40
1.912
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.113
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.203
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 18mm, chiều cao ≤6m
0.251
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.242
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn sàn mái
0.332
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 6-8mm, chiều cao ≤28m
0.409
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.725
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn lanh tô
0.037
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.005
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK 12mm, chiều cao ≤6m
0.023
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.238
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
14.738
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.252
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
117.658
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
62.008
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
24.88
m
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
26.7
m
Theo quy định tại Chương V
39
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
18.637
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
2.194
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lát nền, sàn gạch Granite - Kích thước gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
16.399
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Lát nền, sàn gạch Ceramic chống trơn - Kích thước gạch 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
3.022
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột gạch Granite - Kích thước gạch 150x600mm
2.501
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Ốp tường trụ, cột Granite - Kích thước gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
4.932
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
82.719
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
117.658
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Mua thép hộp mạ kẽm 40x80x2,5mm làm xà gồ
248.858
kg
Theo quy định tại Chương V
48
Gia công xà gồ thép
0.2439
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp dựng xà gồ thép
0.244
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lợp mái tôn xốp 3 lớp
0.258
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây