Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 16:39 11/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo tuyến đường phố Phạm Gia Mô
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo tuyến đường phố Phạm Gia Mô
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công và nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hưng Đạo, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
16:00 03/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
25/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
11/02/2026 16:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND phường Hưng Đạo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:33 11/02/2026
đến
16:00 03/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 03/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/03/2026 (01/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐKP68 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 121/120 đường Máng - - Phường An Hải - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH BMT6 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 119 Nguyễn Công Hòa - - Phường An Biên - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Vân Tra - - Phường An Hải - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Vân Tra - - Phường An Hải - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích – dung tích gầu ≥ 0,8 m3
2
2
Máy lu bánh lốp
1
3
Máy lu bánh thép
1
4
Máy lu rung
1
5
Máy ủi
1
6
Máy rải bê tông nhựa
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1144
100m2
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB30
3.34
m3
3
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0392
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.0408
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.0408
100m3
6
*/Hào cáp dưới nền bê tông (di chuyển cáp):
7
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
4.2
m3
8
Đào đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
22.4
m3
9
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.077
100m3
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.147
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.077
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.4807
100m3
13
*/Phần thay thế:
14
Cột bê tông PC-8- 4.3
9
cột
15
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤8,5m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
9
cột
16
Ốp cột D20
39
cái
17
Đai inox 20 + khoá đai
78
bộ
18
Kẹp siết (hãm) 95-150
27
cái
19
Kẹp treo 120-150
12
cái
20
Ghíp nối cáp 95-150
48
cái
21
*/Phần tháo dỡ, thu hồi, lắp đặt lại:
22
Tháo và lắp đặt lại cáp vặn xoắn. Loại cáp <= 4x120
0.747
1km/ 1dây (4 sợi)
23
Tháo lắp lại hộp công tơ. Hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp công tơ H2
11
1 hộp
24
Tháo lắp lại hộp công tơ. Hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp công tơ H4
11
1 hộp
25
Nhân công đấu nối lại công tơ
40
cái
26
Tháp lắp lại cáp treo. Trọng lượng cáp <= 1kg/m (cáp 2x6)
0.5
100m
27
Tháo hạ cột bê tông. Chiều cao cột <= 8,5m. Bằng cẩu kết hợp thủ công
9
1 cột
28
Tháo dỡ di chuyển móng cột điện bê tông (cột chiếu sáng 6m)
2
cấu kiện
29
Tháo dỡ di chuyển cột đèn chiếu sáng 6m, cột thép
2
cột
30
HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG
31
CHUẨN BỊ MẶT BẰNG
32
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
14
cây
33
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
14
gốc cây
34
NỀN MẶT ĐƯỜNG
35
A.NỀN ĐƯỜNG THIẾT KẾ:
36
Đào vét hữu cơ bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.808
100m3
37
Đào vét hữu cơ bằng thủ công, đất cấp I
4.2525
m3
38
Đào khuôn, nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
6.2171
100m3
39
Đào khuôn, nền đường bằng thủ công, đất cấp III
32.7215
m3
40
Đào khuôn, nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
28.9682
100m3
41
Đào khuôn, nền đường bằng thủ công, đất cấp II
152.464
m3
42
Đắp đất lề, hè đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.8525
100m3
43
Vật liệu đất núi
156.893
m3
44
Đắp cát hạt mịn nền đường phạm vi mặt mở mới (bao gồm cả đắp bù) bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,90
7.0492
100m3
45
Đắp cát hạt mịn nền đường phạm vi mặt mở mới (bao gồm cả đắp bù) bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.0012
100m3
46
Đắp đất nền đường - đất núi, độ chặt yêu cầu K=0,98
8.9385
100m3
47
Vật liệu đất núi
1036.87
m3
48
Bê tông thương phẩm, đổ bằng thủ công. Bê tông gia cố lề, đá 1x2, mác 250, PCB30 - Bê tông gia cố lề
8.46
m3
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
36.4613
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
36.4613
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây