Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây Lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:56 14/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến kênh tưới Đào Thục – Hà Lâm, xã Thụy Lâm
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây Lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến kênh tưới Đào Thục – Hà Lâm, xã Thụy Lâm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thư Lâm, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:30 23/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
181/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
14/03/2026 09:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư - hạ tầng xã Thư Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:55 14/03/2026
đến
10:30 23/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 23/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
79.214.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi chín triệu hai trăm mười bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/03/2026 (21/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH NGA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 44, LK9, KĐT Đại Thanh - - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TCT VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 11, ngách 4, ngõ 8, xóm Đình, thôn Thanh Oai - - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN NAM ĐÔNG GROUP Tư vấn lập E-HSMT Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 137 đường An Lạc - - Xã Gia Lâm - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN NAM ĐÔNG GROUP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 137 đường An Lạc - - Xã Gia Lâm - Thành phố Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình. Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (đáp ứng yêu cầu tại chỉ dẫn Chương I)
1
2
Ô tô tự đổ (đáp ứng yêu cầu tại chỉ dẫn Chương I)
1
3
Máy thuỷ bình (đáp ứng yêu cầu tại chỉ dẫn Chương I)
1
4
Máy lu (đáp ứng yêu cầu tại chỉ dẫn Chương I)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY MƯƠNG B800 LOẠI 1, 2 CÓ L=1179,16+160M
Theo quy định tại Chương V
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
653.72
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào xúc đất, đất cấp IV
6.537
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
6.537
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
6.537
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
6.537
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
7
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp II
20.159
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.899
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
17.26
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
17.26
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
17.26
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp cát công trình 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
7.863
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
214.686
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đổ bê tông lót móng, đá 1x2, mác 200
429.373
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
5.357
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
642.222
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Chèn giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
211.178
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Trát tường xây bằng gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
2558.546
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 100
1071.328
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng mương, đường kính cốt thép <= 10mm
4.368
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng mương
4.017
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông giằng mương, đá 1x2, mác 250
44.192
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1.429
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.459
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
9.588
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 35kg
402
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
27
TẤM ĐAN QUA MƯƠNG B800=40 TẤM
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.791
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.199
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
3.584
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
40
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
32
LẮP ĐẶT CỬA PHAI B800=05 CÁI
Theo quy định tại Chương V
33
Gia công thép hình
0.634
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công thép tấm
0.258
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.892
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
30.4
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Máy đóng mở V1, trục vít, quay tay và bulong bắt trục vít M16-85 (bao gồm cả nắp đặt)
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
HOÀN TRẢ MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
39
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
0.354
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
0.088
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp trên
0.053
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
0.354
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.354
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây Lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây Lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây