Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:53 31/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà máy nước A Xờ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT công trình Xây dựng nhà máy nước A Xờ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách cấp xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bến Hiên, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
80/QĐ-TTCUDVSNC
Ngày phê duyệt
31/07/2026 17:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CUNG ỨNG DỊCH VỤ CÔNG XÃ BẾN HIÊN

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:51 31/07/2026
đến
09:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.202.500 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu hai trăm lẻ hai nghìn năm trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/12/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Tơ Viêng Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Tổ 6, khối Tu Lễ - - Phường Hội An - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG LẬP AN Tư vấn thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật 15 Phan Thanh, Khối Tân Lập - - Phường Hội An Tây - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tòa nhà In Báo Nhân Dân Đà Nẵng, số 06 Trần Phú - - Phường Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Huỳnh Ngọc Huệ - - Phường An Khê - Thành phố Đà Nẵng

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
119/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 19/08/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:04 20/08/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt tê giảm HDPE D110/90
2
cái
2
Lắp đặt tê đều HDPE D90
1
cái
3
GC taro ống lắp đặt van xả khí
1
cái
4
Lắp đặt van ren D90
2
cái
5
Lắp đặt van xả khí tự động
1
cái
6
Lắp đặt nút bịt HDPE cuối tuyến D90
1
cái
7
Lắp đặt Co HDPE D21 45d, 90d PP dán keo
10
cái
8
Lắp đặt van ren đồng D21
10
cái
9
Lắp đặt rắc co HDPE D21
10
cái
10
Lắp đặt đai khởi thủy HDPE D90/21
10
cái
11
Lắp đặt đầu nối ren ngoài HDPE D21
10
cái
12
Lắp đặt ống HDPE D21 dày 2.3mm
1
100m
13
Chi phí mua sắm thiết bị
14
- Thiết bị lắng
1
Thiết bị
15
- Thiết bị lọc trọng lực tự động lọc
1
Thiết bị
16
- Mixer hòa trộn tính
1
Bộ
17
- Đường ống công nghệ
1
Bộ
18
- Tủ điều khiển công nghệ
1
Bộ
19
- Hệ thống châm PAC
1
Bộ
20
- Hệ thống điều chỉnh PH
1
Bộ
21
- Hệ thống Polyme
1
Bộ
22
- Hệ thống Clo khử trùng
1
Bộ
23
- Đường ống công nghệ, khung giàn giá đỡ hóa chất
1
Hệ
24
- Tủ điều khiển hóa chất
1
Hệ
25
Chi phí vận chuyển thiết bị
1
Hệ
26
Chi phí lắp đặt thiết bị
1
Hệ
27
TUYẾN ỐNG NƯỚC THÔ
28
Phát rừng loại III phục vụ xây dựng tuyến ống
43.668
100m2
29
Đào đất C3 hố móng bằng thủ công
28.8
m3
30
Đào đất C3 đường ống bằng thủ công
732.487
m3
31
Đắp đất hoàn trả bằng thủ công
699.739
m3
32
Bê tông lót đá 4x6 M100
4.902
m3
33
Bê tông gia cố nền sân bể lọc M300, đá 1x2
5.336
m3
34
Bê tông mố đỡ các loại đá 1x2, vữa M200
6.001
m3
35
Bê tông hố van, đá 1x2, M200
7.048
m3
36
Bê tông tấm đan đá 1x2, M200
1.216
m3
37
Thép tấm đan d<10
0.062
tấn
38
Thép mố đỡ d<18
0.158
tấn
39
Gia công lắp đặt đai cố định ống
16
cái
40
LĐ tấm đan bằng thủ công
26
Ck
41
Ván khuôn gỗ mố đỡ các loại
0.577
100m2
42
Ván khuôn gỗ hố van
0.786
100m2
43
Lắp đặt khâu nối mềm EE D200
2
cái
44
Lắp đặt tê đều HDPE D200
1
cái
45
Lắp đặt bích HDPE D200
3
bộ
46
Lắp đặt bích thép BB D200
50
cặp
47
Lắp đặt van giảm áp, đường kính van 200mm
1
cái
48
Lắp đặt tê đều STK BB D200
1
cái
49
Lắp co STK BB D200
13
cái
50
Lắp đặt cổng BB D200
5
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây