Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:24 03/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn thực hiện dự án thuộc dự án: Xây dựng Đền thờ tại Nghĩa trang Liệt sĩ Yên Thọ, phường Mạo Khê (đợt 1)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Mạo Khê, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
890/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
03/09/2026 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ phường Mạo Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:23 03/09/2026
đến
09:00 12/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
235.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2026 (11/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng thủy lợi miền Tây Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 3, Khu 4, phố Quang trung, Phường Quảng Yên, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Trần Gia Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 348 đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần xây dựng và tư vấn thiết kế Thái Sơn Tư vấn lập E-HSMT Số 14 Dãy B Ngõ 6 Ngô Quyền, Phường Hà Đông, TP Hà Nội;
4 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc - xây dựng Lạc Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 9, ngõ 3 Vạn Phúc, Phường Ngọc Hà, TP. Hà Nội
5 Công ty Cổ phần xây dựng và tư vấn thiết kế Thái Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14 Dãy B Ngõ 6 Ngô Quyền, Phường Hà Đông, TP Hà Nội;
6 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc - xây dựng Lạc Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 9, ngõ 3 Vạn Phúc, Phường Ngọc Hà, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu sức nâng ≥ 10T - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,40m3 - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
3
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
5
Máy trộn vữa ≥ 150 lít - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
6
Máy cắt gạch đá - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
7
Máy cắt uốn sắt, thép - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
8
Máy hàn - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
9
Máy đầm bàn - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
10
Máy đầm đất cầm tay Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2
11
Máy đầm dùi - Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê, thỏa thuận và tài liệu chứng minh quyền sở hữu thiết bị của bên cho thuê
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chi phí đá khối khai thác có <=1m3
4.7765
Theo quy định tại Chương V
2
Chạm khắc các họ tiết hoa văn trên cột trụ, móng đá
12.9966
Theo quy định tại Chương V
3
Các phần việc từ gỗ
Theo quy định tại Chương V
4
Tu bổ phục hồi cột trụ gỗ tròn D<=50cm
41.2933
Theo quy định tại Chương V
5
Tu bổ phục hồi kể, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự loại phức tạp
11.3517
Theo quy định tại Chương V
6
Tu bổ phục hồi tàu mái gian và các cấu kiện tương tự loại phức tạp
4.4088
Theo quy định tại Chương V
7
Tu bổ phục hồi rui lá, rui mái và các cấu kiện tương tự loại đơn giản
11.3967
Theo quy định tại Chương V
8
Tu bổ phục hồi ván dong, ván lụa, vách đố, ván trần và các cấu kiện tương tự mộng đơn
42.5438
Theo quy định tại Chương V
9
Tu bổ phục hồi ván gió, ván ngạch
56.6766
Theo quy định tại Chương V
10
Tu bổ phục hồi bạo cửa, đố lụa và các cấu kiện tương tự loại đơn giản
1.9452
Theo quy định tại Chương V
11
Tu bổ phục hồi cửa đi thượng song hạ bản
22.5288
Theo quy định tại Chương V
12
Tu bổ phục hồi chồng rường, con chồng đấu trụ và các cấu kiện tương tự loại phức tạp
4.0191
Theo quy định tại Chương V
13
Tu bổ phục hồi chồng rường, con chồng đấu trụ và các cấu kiện tương tự loại đơn giản
2.1786
Theo quy định tại Chương V
14
Tu bổ phục hồi câu đầu quá giang và các cấu kiện tương tự loại phức tạp
3.15
Theo quy định tại Chương V
15
Tu bổ phục hồi hoành, thượng lươngvà các cấu kiện tương tự loại gỗ tròn nhóm 2
21.98
Theo quy định tại Chương V
16
Tu bổ phục hồi các kết cấu trạm khắc gỗ loại phức tạp
5.8198
Theo quy định tại Chương V
17
Sơn son thiếp bạc ván cốn, ván vỉ ruồi
5.8198
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn PU 1 lớp lót, 1 lớp trung gian
2310.0035
Theo quy định tại Chương V
19
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn PU 2 nước phủ
2310.0035
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp dựng cấu kiện thuộc thuộc hệ kết cấu khung (Cột, xà bẩy )
55.795
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp dựng cấu kiện thuộc thuộc hệ kết cấu khung (Các cấu kiện khác )
10.631
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp dựng cấu kiện thuộc thuộc hệ kết cấu mái (Dui, hoành )
44.6137
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng cấu kiện thuộc thuộc hệ kết cấu mái (Các kết cấu khác )
4.4088
Theo quy định tại Chương V
24
Căn chỉnh, định vị lại hệ khung
9
Hệ khung
Theo quy định tại Chương V
25
Căn chỉnh, định vị lại hệ mái
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Tu bổ phục hồi mái lợp ngói mũi hài (Lợp mái)
508.0625
Theo quy định tại Chương V
27
Tu bổ phục hồi bờ mái bằng gạch chỉ và ngói bản
95.3
m
Theo quy định tại Chương V
28
Sản xuất lắp đặt bờ mái hoa chanh
95.3
m
Theo quy định tại Chương V
29
Tu bổ phục hồi bờ hoa văn tại cửa S
5.3592
Theo quy định tại Chương V
30
Xây trụ hậu cung
0.5016
Theo quy định tại Chương V
31
Trát tu bổ trụ hậu cung
4.56
Theo quy định tại Chương V
32
Trát tu bổ phục hồi gờ chỉ và các kết cấu tương tự
287.88
m
Theo quy định tại Chương V
33
Trát tu bổ phục hồi rồng, dao, phượng và các loại con giống không gắn mảnh sành sứ, kích thước trung bình <= 3x0,18m
2
con
Theo quy định tại Chương V
34
Đắp Hổ phù mặt tường thu hồi trục G, vữa XM M100
3
Theo quy định tại Chương V
35
Đắp kim bờ nóc giữa 2 rồng chầu
1
Hiện vật
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp con giống gắm mảnh sành kich thước <=2mx0,18m (Đuôi rồng góc mái)
8
Hiện vật
Theo quy định tại Chương V
37
Đắp con giống gắm mảnh sành kich thước <=1,5mx0,18m (Đầu phượng đuôi li đỉnh mái)
2
Con
Theo quy định tại Chương V
38
Dàn giáo ngoài cao <=12m
8.0841
100m²
Theo quy định tại Chương V
39
Dàn giáo trong
23.1
100m²
Theo quy định tại Chương V
40
Phần xây dựng nhà + điện
Theo quy định tại Chương V
41
Phần xây dựng
Theo quy định tại Chương V
42
Tháo dỡ mái ngói
93.45
Theo quy định tại Chương V
43
Tháo dỡ cửa
22.02
Theo quy định tại Chương V
44
Tháo dỡ gỗ mái
2.4849
Theo quy định tại Chương V
45
Phá dỡ kết cấu gạch
21.0375
Theo quy định tại Chương V
46
Phá dỡ kết cấu gạch
22.8228
Theo quy định tại Chương V
47
Bốc xếp phế thải các loại
25.6875
Theo quy định tại Chương V
48
Vận chuyển phế thải
25.6875
Theo quy định tại Chương V
49
Đào móng công trình, đất cấp III
4.1852
100m³
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp cát nền
0.334
100m³
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây