Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 Xây lắp công trình

Tìm thấy: 18:35 04/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu sửa cấp thiết tượng đài Hưng Nhượng Đại Vương Trần Quốc Tảng; Bẩy mái Đền Trung, di tích Đền Cửa Ông, phường Cửa Ông, thành phố Cẩm Phả
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn chi đặc thù theo Thông tư 04/2023/TT-BTC ngày 19/01/2023 của Bộ Tài chính và nguồn xã hội hoá, tài trợ hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
31/QĐ-BQLDT
Ngày phê duyệt
02/10/2024 15:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý di tích lịch sử Quốc gia đặc biệt Đền Cửa Ông – Cặp Tiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:23 04/10/2024
đến
08:00 14/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/10/2024 (11/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cẩm Phả Tư vấn lập phương án tu sửa cấp thiết công trình Tổ 4, khu 2B, phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cẩm Phả Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 4, khu 2B, phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả
3 Công ty TNHH xây dựng và kiểm định T&B Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Chùa , thôn Phúc Thọ, xã Mai Lâm, huyện Đông Anh, Hà Nội
4 Ban Quản lý di tích lịch sử Quốc gia đặc biệt Đền Cửa Ông - Cặp Tiên Đơn vị quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Khu 9A, phường Cửa Ông, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo biểu mẫu trong HSMT. Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: - Hóa đơn mua bán máy; - Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
2
Máy đầm cóc Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo biểu mẫu trong HSMT. Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: - Hóa đơn mua bán máy; - Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
3
Máy hàn Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo biểu mẫu trong HSMT. Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: - Hóa đơn mua bán máy; - Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
4
Máy cắt uốn thép Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo biểu mẫu trong HSMT. Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: - Hóa đơn mua bán máy; - Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
5
Máy mài Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo biểu mẫu trong HSMT. Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: - Hóa đơn mua bán máy; - Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
2
6
Máy nén khí diezen 360m3/h Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo biểu mẫu trong HSMT. Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: - Hóa đơn mua bán máy hoặc đăng ký; - Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1
7
Ô tô tải Tải trọng: dưới 06 tấn. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo biểu mẫu trong HSMT. Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: - Hóa đơn mua bán máy hoặc đăng ký; - Đăng kiểm hoặc kiểm định (còn hiệu lực); - Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực). - Đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định (còn hiệu lực);
1
8
Máy khoan bê tông Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo biểu mẫu trong HSMT. Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: - Hóa đơn mua bán máy hoặc đăng ký; - Đăng kiểm hoặc kiểm định (còn hiệu lực); - Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BẢO QUẢN BẢO DƯỠNG PHẦN ĐỒNG
2
Đục tẩy rỉ vệ sinh,làm sạch bề mặt đồng cần bảo trì sử lý , bảo dưỡng
7.2067
m2
3
Bảo dưỡng, thi công tác phẩm phù điêu đúc đồng truyền thông
7.1088
1m2
4
Hoàn thiện sơn phủ lớp bảo vệ bề toàn bộ bề mặt đồng của tượng đài bằng lớp hóa chất chuyên dụng.
131.03
m2
5
Vệ sinh, gắn vá bảo dưỡng bằng keo vữa, dung dịch chuyên dùng, làm nhẵn bề mặt đá tự nhiên bệ tượng.
196
m2
6
Thay mới chữ hộp nổi INOX 304, màu đồng vàng trên bệ tượng.
0.9399
m2
7
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
5.4442
100m2
8
HẠ GIẢI THAY MỚI BẢY TRỤC A-2
9
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 1
31.61
m2
10
Hạ giải nền, đá viên, đá tảng, dày <=35cm
0.1532
m3
11
Hạ giải nền, gạch Bát Tràng
3.92
m2
12
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra
2.352
m3
13
Công tác sàn giáo công tác, chống giằng, kê đệm định vị, chống chuyển vị các cấu kiện liên kết với cột, hệ vì:
1
Gói
14
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu khung cột, cao <= 4m
1.4949
m3
15
Bạt, ván kê; vật liệu che chắn bảo vệ cấu kiện, bụi, trong suốt thời gian thi công.
1
Gói
16
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.1129
m3
17
Tu bổ, phục hồi các kết cấu chạm khắc gỗ, loại rất phức tạp
0.8064
m2
18
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, cột, xà, bẩy
1.4949
m3
19
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0235
100m3
20
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, mác 200
0.196
m3
21
Tu bổ, phục hồi Móng, bộ phận xây dựng bằng đá xanh hình đa giác dày ≤30cm
0.1532
m3
22
Lát, tu bổ, phục hồi gạch Bát tràng
1.96
m2
23
Tu bổ, phục hồi máI lợp ngói mũi hài, lợp mái
31.61
m2
24
Thay bổ sung ngói trong quá trình thi công , hạ giải, lợp tu bổ lại phâng mái ngói:
6.322
m2
25
Tháo dỡ giáo, cây chống bạt che, vận chuyền phế thải vệ sinh hoàn trả mặt bằng
1
Gói
26
CHI PHÍ KHÁC
27
Phí vệ sinh môi trường
1
khoản

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý di tích lịch sử Quốc gia đặc biệt Đền Cửa Ông – Cặp Tiên như sau:

  • Có quan hệ với 24 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 45,45%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.197.054.392 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.189.645.154 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,23%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây