Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:53 13/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng cục bộ mặt cầu Đình Vũ - Cát Hải Km7+233, đường Tân Vũ - Lạch Huyện; Sửa chữa, bổ sung hệ thống ATGT tại các nút giao Km2+700, Km10+758, Km13+020, đường Tân Vũ - Lạch Huyện, TP. Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
13:30 28/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
949/QĐ-KQLĐBI
Ngày phê duyệt
08/11/2024 16:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ I

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:51 13/11/2024
đến
13:30 28/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 28/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
44.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2024 (28/03/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm nghiên cứu và dịch vụ khoa học và công nghệ đường bộ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán P502 - Số 4 - phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội - Phường Thành Công - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:35 23/11/2024 09:00 23/11/2024 13:30 28/11/2024 09:00 23/11/2024 13:30 28/11/2024 Tại thời điểm đóng thầu (9h00 ngày 23/11/2024) chỉ có 01 HSDT nộp. Chủ đầu tư có văn bản số 2418/KQLĐBI-KHTC ngày 23/11/2024 cho phép gia hạn thời điểm đóng thầu thêm 05 ngày để tăng thêm số lượng nhà thầu nộp E-HSDT.

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
1114/QĐ-KQLĐBI
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 27/12/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:37 03/01/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Đặc điểm thiết bị: Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm phù hợp với tính chất của gói thầu.
1
2
Trạm trộn BTN công suất ≥ 80T/h: - Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022, TCCS 43:2002/TCĐBVN và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đối với toàn bộ trạm trộn do cơ quan có thẩm quyền cấp.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng ≥ 130-140 CV: - Máy rải BTN có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Lu bánh thép 6-8 tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực.
1
5
Lu bánh thép 10-12 tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng 10-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực.
1
6
Máy lu bánh lốp (tối thiểu 7 bánh) ≥ 16 tấn: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực.
1
7
Lu bánh hơi 25 tấn: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
8
Máy cào bóc BTN - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa hư hỏng cục bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Cào bóc mặt đường BTN cũ dày trung bình 7cm,vệ sinh sạch sẽ bề mặt
277.5
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Cào bóc mặt đường cũ dày trung bình 4cm
2436.48
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Lớp phòng nước màng chống thẩm thấu Crystal Lok tiêu chuẩn 0.16 lít/m2
277.5
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp lề bằng vật liệu cào bóc
16.82
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Tưới nhũ tương dính bám 0,5kg/m2
8077.77
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Lớp BTNC16 cấp phối thô dày 7cm sử dụng phụ gia kháng hằn lún SBS
277.5
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Lớp BTNC16 cấp phối thô dày 6cm sử dụng phụ gia kháng hằn lún SBS
5121.08
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bù lún lớp BTNC19 dày trung bình 7cm
198.64
m3
Theo quy định tại Chương V
10
AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
11
Sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
318.27
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn dẻo nhiệt phản quang dày 4mm
457.01
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Nâng bó vỉa
339.27
m
Theo quy định tại Chương V
14
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
1
TB
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây