Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 08:35 29/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, khắc phục hậu quả, thiệt hại sau bão số 3 một số công trình thuộc phường Cẩm Thịnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách tỉnh cấp bổ sung có mục tiêu năm 2024 và nguồn dự phòng ngân sách thành phố năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
167/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/11/2024 08:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Cẩm Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:34 29/11/2024
đến
08:00 08/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2024 (08/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - Phường Cẩm Trung - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - Phường Cẩm Trung - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - Phường Cẩm Trung - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay: Công suất 0.62kW. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1
2
Máy trộn vữa: Công suất 150l. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà văn hóa khu 7B
2
Mái tôn chống nóng
3
Phá dỡ tường xây thu hồi, bê tông giằng tường đã đổ để vận chuyển xuống dưới chiều dày tường <=11cm ( chiếm 75%)
5.982
m3
4
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
9.969
m3
5
Vận chuyển gạch vỡ đổ thải bằng ôtô tự đổ 5 tấn
0.1
100m3
6
Xây tường thu hôi gạch không nung 6,5x10,5x22, hiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
5.005
m3
7
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
0.5
m3
8
Xây thành bo xung quanh ,gạch không nung 6,5x10,5x22, chiều dày 22cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
1.082
m3
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
24.686
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
24.686
m2
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường thu hồi, đường kính cốt thép <= 10mm
0.083
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.024
tấn
13
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=15cm
48
lỗ khoan
14
Bơm keo Ramset vào lỗ khoan
48
lỗ
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.119
100m2
16
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.048
tấn
17
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.048
tấn
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng tường thu hồi, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250
0.477
m3
19
Gia công xà gồ thép 40x80x2mm
0.951
tấn
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ sơn mạ kẽm ZN
2.506
m2
21
Lắp dựng xà gồ thép
0.951
tấn
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi dầy 0,42
1.708
100m2
23
Ke chống bão
1025
cái
24
Lắp đặt tấm up nóc tôn phẳng D0,42 khổ 400
36.92
md
25
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75
35.44
m
26
Cửa
27
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
17.478
m2
28
Lắp dựng cửa đi cửa nhựa lõi thép gia cường, kính an toàn 6,38mm phụ kiện đồng bộ( hoàn thiện lắp đặt )
6.21
m2
29
Lắp dựng cửa sổ mở lật cửa nhựa lõi thép gia cường, kính an toàn 6,38mm phụ kiện đồng bộ ( hoàn thiện lắp đặt )
1.368
m2
30
Lắp dựng cửa sổ 4 cánh mở quay cửa nhựa lõi thép gia cường, kính an toàn 6,38mm phụ kiện đồng bộ ( hoàn thiện lắp đặt )
3.69
m2
31
Cổng
32
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan,, đá 1x2, mác 200
0.029
m3
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan
0.002
100m2
34
Đắp trát sửa chữa mép ghờ tấm mũ đỉnh cột bị sứt vỡ do rơi va đập
2.4
m
35
Trát tấm đan mũ cột đổ mới, vữa XM mác 75
0.912
m2
36
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp tấm đan mũ cột lên đỉnh cột
2
1 cấu kiện
37
Gắn quả cầu VXM D22cm lên mũ đỉnh cột bằng vữa xika
2
cái
38
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
4.8
m
39
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.624
m2
40
Trung tâm văn hóa thiếu nhi phường Cẩm Thịnh
41
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
157.19
m2
42
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
1.343
tấn
43
Cắt mạch nền bê tông sân trước khi phá dưỡn móng
11.52
10m
44
Phá dỡ nền gạch đất nung
68.64
m2
45
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
6.864
m3
46
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông có cốt thép
1.089
m3
47
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III
32.314
m3
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.211
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0001
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.001
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Cẩm Thịnh như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.229.761.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.130.507.320 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây