Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:07 10/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, khắc phục hậu quả sau bão số 3 (Yagi) tại Trung tâm Chính trị thành phố Cẩm Phả
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 17/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
301-QĐ/TTCC
Ngày phê duyệt
10/12/2024 15:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm chính trị thành phố Cẩm Phả
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:05 10/12/2024
đến
08:30 17/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 17/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2024 (16/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cẩm Phả Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 37, tổ 4, khu 2B, phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn lập E-HSMT Số 37, tổ 4, khu 2B, Phường Cẩm Trung, Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
3 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Cẩm Phả Tư vấn thẩm định E-HSMT tổ 1, khu 5B, Phường Cẩm Trung, Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 37, tổ 4, khu 2B, Phường Cẩm Trung, Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
5 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Cẩm Phả Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tổ 1, khu 5B, Phường Cẩm Trung, Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
6 Trung tâm chính trị thành phố Cẩm Phả Đơn vị quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu phường Cẩm Thành, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥ 23kw - Thiết bị thi công của Nhà thầu (thuộc sở hữu) phải có giấy tờ chứng minh sở hữu (có hóa đơn mua bán, hoặc hợp đồng mua bán, …). - Trường hợp Nhà thầu đi thuê thiết bị phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cung cấp và Hóa đơn mua bán máy). - Đối với nhà thầu liên danh: Năng lực kỹ thuật của liên danh phải đáp ứng yêu cầu tối thiểu về năng lực kỹ thuật quy đinh tại mục này
1
2
Máy đầm bê tông ≥ 1,0kw - Thiết bị thi công của Nhà thầu (thuộc sở hữu) phải có giấy tờ chứng minh sở hữu (có hóa đơn mua bán, hoặc hợp đồng mua bán, …). - Trường hợp Nhà thầu đi thuê thiết bị phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cung cấp và Hóa đơn mua bán máy). - Đối với nhà thầu liên danh: Năng lực kỹ thuật của liên danh phải đáp ứng yêu cầu tối thiểu về năng lực kỹ thuật quy đinh tại mục này
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l - Thiết bị thi công của Nhà thầu (thuộc sở hữu) phải có giấy tờ chứng minh sở hữu (có hóa đơn mua bán, hoặc hợp đồng mua bán, …). - Trường hợp Nhà thầu đi thuê thiết bị phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cung cấp và Hóa đơn mua bán máy). - Đối với nhà thầu liên danh: Năng lực kỹ thuật của liên danh phải đáp ứng yêu cầu tối thiểu về năng lực kỹ thuật quy đinh tại mục này
1
4
Máy khoan ≥ 0,62kw - Thiết bị thi công của Nhà thầu (thuộc sở hữu) phải có giấy tờ chứng minh sở hữu (có hóa đơn mua bán, hoặc hợp đồng mua bán, …). - Trường hợp Nhà thầu đi thuê thiết bị phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cung cấp và Hóa đơn mua bán máy). - Đối với nhà thầu liên danh: Năng lực kỹ thuật của liên danh phải đáp ứng yêu cầu tối thiểu về năng lực kỹ thuật quy đinh tại mục này
1
5
Máy cắt uốn thép ≥ 5kw - Thiết bị thi công của Nhà thầu (thuộc sở hữu) phải có giấy tờ chứng minh sở hữu (có hóa đơn mua bán, hoặc hợp đồng mua bán, …). - Trường hợp Nhà thầu đi thuê thiết bị phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cung cấp và Hóa đơn mua bán máy). - Đối với nhà thầu liên danh: Năng lực kỹ thuật của liên danh phải đáp ứng yêu cầu tối thiểu về năng lực kỹ thuật quy đinh tại mục này
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ ĐỂ XE
2
Nhà để xe sân trước
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.5
m3
4
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
2.5
m3
5
Bulong M16x20
80
cái
6
Thép tấm bản mã chân cột
31.4
kg
7
Gia công cột bằng thép hình Thép ống mạ kẽm D75.6 x 3.2
0.343
tấn
8
Lắp dựng cột thép các loại
0.343
tấn
9
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.657
tấn
10
Gia công xà gồ thép bằng Thép hộp 40x80x2.0mm
0.904
tấn
11
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.657
tấn
12
Lắp dựng xà gồ thép
0.904
tấn
13
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn chống nóng dày 0.42mm
139.5
m2
14
Nhà để xe sân sau
15
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2
m3
16
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
2
m3
17
Bulong M16x20
64
cái
18
Thép tấm bản mã chân cột
25.12
kg
19
Gia công cột bằng thép hình Thép ống mạ kẽm D75.6 x 3.2
0.238
tấn
20
Lắp dựng cột thép các loại
0.238
tấn
21
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.717
tấn
22
Gia công xà gồ thép bằng Thép hộp 40x80x2.0mm
0.651
tấn
23
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.717
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
0.651
tấn
25
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn chống nóng dày 0.42mm
110.484
m2
26
HẠNG MỤC: TRỤ SỞ LÀM VIỆC 4 TẦNG
27
Thay thế tôn úp nóc mái, tôn khổ rộng 600 mm, dày0,42mm
30
m
28
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn chống nóng dày 0.42mm
19.26
m2
29
Cửa sổ 2 cánh mở quay,khung nhôm dày1,6mm màu nâu, phụ kiện đồng bộ kính an toàn 6,38mm
6.525
m2
30
Thay kính cửa sổ bị vỡ
4.8
m2
31
Thay chốt cài ngang cứa sổ
4
bộ
32
Chốt cài cứa sổ
4
bộ
33
Thay bản lề cửa sổ
5
bộ
34
Bản lề cửa sổ
5
bộ
35
SX lắp đặt rèm che cửa sổ
33.75
m2
36
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần Đèn panel ốp nổi Vuông viền trắng LH-ONVT 615/24W
25
bộ
37
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
5
bộ
38
Lắp đặt Dây dẫn điện CU/PVC/PVC 2x1,5mm2
50
m
39
Thay thế cục nóng điều hòa bị hỏng
1
cái
40
HẠNG MỤC: CỔNG
41
Thay mới bộ chữ nổi Tên cơ quan gắn bức tường bên cạnh cổng trụ sở
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây