Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 09:54 21/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường, cán nâng dốc các cầu trên tuyến ĐT.963C (đoạn Giồng Riềng - Định An)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa mặt đường, cán nâng dốc các cầu trên tuyến ĐT.963C (đoạn Giồng Riềng - Định An)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp ngành giao thông
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Giồng Riềng, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 31/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500199442_2505210942
Ngày phê duyệt
21/05/2025 09:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ XÂY DỰNG TỈNH KIÊN GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:52 21/05/2025
đến
14:00 31/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 31/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/05/2025 (28/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Lu bánh thép 3,5 - 5 tấn (Kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị; tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê: giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị; giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
2
2
Máy đào gàu >= 0,5m3 (Kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị; tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê: giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị; giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
2
3
Máy ủi (Kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị; tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê: giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị; giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
4
Thiết bị phun nhựa đường (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
5
Máy rải cấp phối đá dăm (Kèm theo giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
6
Máy thủy bình (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
7
Ô tô tưới nước (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực)
1
8
Ô tô tải >= 5 tấn (Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực)
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA MẶT ĐƯỜNG, ĐƯỜNG DẪN CẦU
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
2.3702
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
5.151
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤10m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
0.0535
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
71.0808
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
7.071
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bù vênh mặt đường bằng đá 4x6
1.1584
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên; Chiều dày mặt đường đã lèn ép 12cm (Sửa đổi TT09/2024)
50.4715
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
50.4665
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
69.85
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
6.5056
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (Bổ sung TT09/2024)
1.6282
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
169.8834
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
22.2996
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Sửa đổi)
2.077
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bù vênh mặt đường bằng đá 4x6
2.767
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên; Chiều dày mặt đường đã lèn ép 12cm (Sửa đổi TT09/2024)
101.6785
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
101.6785
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
86.31
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
23.2596
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Gia công, Lắp đặt khe co giãn thép bản răng lược mặt cầu độ dịch chuyển 20mm, bằng phương pháp lắp sau
42
1m
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0596
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông không co ngót, tỷ lệ vữa đá 60/40
10.4328
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.3866
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Quét keo dính bám, mật độ 0,25l/m2
42.42
1m2
Theo quy định tại Chương V
26
Khoan bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan Φ =18, chiều sâu khoan L=100mm
216
1 lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
27
Keo gắn cốt thép
5.4965
Lít
Theo quy định tại Chương V
28
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
29
"Ống nhựa D50, t=3mm, L=1,9m (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
153
cái
Theo quy định tại Chương V
30
"Khuyên luồn dây phản quang(KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
459
cái
Theo quy định tại Chương V
31
"Dây phản quang (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
1833
m
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
4.13
m3
Theo quy định tại Chương V
33
"Biển báo phạm vi tác dụng của biển 30x70cm (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
4
cái
Theo quy định tại Chương V
34
"Biển báo hạn chế tốc độ (tròn đường kính 70cm)(KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
4
cái
Theo quy định tại Chương V
35
"Biển báo cấm ô tô vượt (tròn đường kính 70cm) (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
4
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Biển báo nhường đường cho xe cơ giới (tròn đường kính 70cm) (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
37
"Biển hiệu lệnh chỉ hướng đi (tròn đường kính 70cm) (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
2
cái
Theo quy định tại Chương V
38
"Biển hết hạn chế tốc độ (tròn đường kính 70cm) (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
2
cái
Theo quy định tại Chương V
39
"Biển báo công trường W.557 (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
4
cái
Theo quy định tại Chương V
40
"Biển báo đường hẹp (tam giác cạnh 70cm) (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
2
cái
Theo quy định tại Chương V
41
"Trụ đỡ biển báo (KH 5%*13 lần lắp đặt + 1,5%*3 tháng thi công)"
24
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển vuông 60x60cm
24
cái
Theo quy định tại Chương V
43
"Nhân công ĐBGT (Nhân công 3,0/7)"
180
công
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO HUỲNH PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 763 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,63 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,74%, Xây lắp 56,68%, Tư vấn 10,65%, Phi tư vấn 4,93%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.305.708.560.388 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.119.575.445.727 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,07%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây