Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 19:50 08/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước, hệ thống ATGT đoạn Km205+00 ÷ Km209+00, Km216+00 ÷ Km219+00, Km237+350 ÷ Km239+350, Km240+700 ÷ Km241+700, Quốc lộ 14C, tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước, hệ thống ATGT đoạn Km205+00 ÷ Km209+00, Km216+00 ÷ Km219+00, Km237+350 ÷ Km239+350, Km240+700 ÷ Km241+700, Quốc lộ 14C, tỉnh Đắk Lắk
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước, nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
130/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
08/08/2025 19:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ XÂY DỰNG TỈNH ĐẮK LẮK
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:49 08/08/2025
đến
08:30 27/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
967.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm sáu mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/08/2025 (25/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần Thương mại và Xây dựng MTA Hà Nội - Công ty TNHH tư vấn Xây dựng Thuận Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Công ty cổ phần Thương mại và Xây dựng MTA Hà Nội: Số nhà 25, nhà A6, tập thể Quân đội, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội; Công ty TNHH tư vấn Xây dựng Thuận Bắc: Số 169 Trần Phú, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì được thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Máy đào: - Máy đào có dung tích gầu > 0,8m3. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
2
3
Máy san - Máy san đất 110 CV Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
2
4
Lu bánh thép 6-8 tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
5
Máy lu bánh thép 10-12 tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng 10-12 tấn - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
5
6
Lu rung: - Lu rung 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
4
7
Trạm trộn: - Trạm trộn bê tông xi măng với công suất ≥ 30m3/h. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
8
Xe chuyển trộn bê tông: - Xe chuyển trộn bê tông, dung tích thùng 6,0m3. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
4
9
Trạm trộn bê tông nhựa: - Trạm trộn bê tông nhựa đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất.
1
10
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải BTN có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
11
Lu bánh hơi 25 tấn: - Lu bánh hơi có lốp nhẵn, lu bánh hơi phải có tối thiểu 7 bánh, các lốp nhẵn đồng đều có khả năng hoạt động với áp lực lốp đến 0,85Mpa. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
12
Cần trục bánh lốp: - Cần cẩu tự hành ≥ 6T. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
13
Máy phun nhựa đường - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
14
Thiết bị sơn kẻ đường - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đoạn Km205+00 ÷ Km209+00
Theo quy định tại Chương V
2
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
3
Đào vét đất hữu cơ, vận chuyển đổ đi
546.13
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào đánh cấp mái ta luy âm, vận chuyển tận dụng đắp nền đoạn Km37+350 ÷ Km239+350, Km240+700 ÷ Km241+700
534.76
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào nền đường, tận dụng đắp nền và lề
1776.1
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào kết cấu mặt đường hiện hữu, tận dụng đắp nền đường và lề
2722.03
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào kết cấu mặt đường hiện hữu, vận chuyển tận dụng đắp nền đoạn Km216+00 ÷ Km219+0
1201.09
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào kết cấu mặt đường hiện hữu, vận chuyển tận dụng đắp nền đoạn Km37+350 ÷ Km239+350, Km240+700 ÷ Km241+700
545.04
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất nền đường Kyc ≥ 0,95
3980.65
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Lu xử lý nền đào, Kyc ≥ 0,98
25149.24
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Lu xử lý nền đào, Kyc ≥ 0,95
19.07
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Móng, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
13
Sản xuất, vận chuyển, thi công mặt đường Bê tông xi măng đá 1x2 M300 dày 24cm
5270.73
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Lớp giấy dầu tạo phẳng và chống co ngót mặt đường
21961.38
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển cấp phối đá dăm gia cố xi măng từ trạm trộn đến vị trí đổ
5027.98
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm Dmax =25mm gia cố xi măng 5% dày 15cm
3658.84
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công móng đá cấp phối đá dăm Dmax =37.5mm dày 12cm
3084.47
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Làm khe dọc mặt đường BTXM
3994.93
m
Theo quy định tại Chương V
19
Làm khe co mặt đường BTXM có thanh truyền lực
2507.99
m
Theo quy định tại Chương V
20
Làm khe co mặt đường BTXM không có thanh truyền lực
3338.48
m
Theo quy định tại Chương V
21
Làm khe giãn mặt đường BTXM
426.25
m
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công, lắp dựng cốt thép gia cường, đường kính cốt thép D=6mm
2.26
kg
Theo quy định tại Chương V
23
Gia công, lắp dựng cốt thép gia cường), đường kính cốt thép <= 18mm
26.59
kg
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn thép thi công mặt đường BTXM
2999.99
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn chống gỉ
20.08
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Cắt khe lớp móng đá cấp phối đá dăm Dmax =25mm gia cố xi măng 5% dày 15cm
6966.2
m
Theo quy định tại Chương V
27
Mastic nhựa chèn khe
1.74
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Gia cố ta luy hai đầu cống đoạn (Đoạn: Km206+551.24 ÷ Km206+699.56; L=148.32m)
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông lề đường, đá 1x4, mác 250, dày 20cm
65.14
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công khe co lề đường bê tông
54.37
m
Theo quy định tại Chương V
31
Lớp giấy dầu tạo phẳng và chống co ngót lề đường
325.69
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Thi công Móng CPĐD loại 1 (Dmax=25mm), dày 15cm
26.64
m3
Theo quy định tại Chương V
33
BTXM đá 2x4 M150 gia cố mái taluy
68.27
m3
Theo quy định tại Chương V
34
BTXM đá 2x4 M150 chân khay gia cố KT (30x70)cm
62.29
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vữa XM M50 dày 2cm
568.89
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Dăm sạn đệm taluy + chân khay, dày 10cm
8.9
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn đổ BT chân khay
415.3
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Đào đất thi công chân khay
170.08
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp đất hoàn thiện, K>0.95 (tận dụng)
79.63
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển đất đổ đi
80.01
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Khe lún giấy dầu tẩm nhựa đường 1 lớp
115.7
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Ống nhựa PVC d32mm , L=0.3m
36
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lót cát lỗ thoát nước KT(30x30x10)cm
1.08
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vải lọc TS40
25.2
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cống tròn BTLT D=60 cm
Theo quy định tại Chương V
46
Làm móng cống bằng cấp phối đá dăm loại I Dmax =37.5 mm dày 2cm
3.76
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp, bốc xếp, vận chuyển và lắp đặt ống cống ly tâm bê tông cốt thép kích thước D=600 mm, chiều dài 4,0m/đoạn ống
4
Đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
48
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
49
Tháo dỡ, lắp đặt cọc tiêu, cọc H cũ
133
1 cọc
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo dỡ, lắp đặt biển báo cũ
6
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 140

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây