Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị

Tìm thấy: 10:02 25/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa trung tâm văn hóa xã Thuận Đức
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Thuận Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:25 01/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
402/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thuận Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:00 25/05/2024
đến
08:25 01/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:25 01/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2024 (30/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TH ÁNH DƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 36, Đường Bàu Tró - Phường Hải Thành - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH thiết kế và xây dựng Quốc Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 05 Nguyễn Đức Cảnh, phường Đồng Mỹ ( nay là phường Đồng Hải ) - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT QB Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Minh Phượng - Phường Quảng Thọ - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&Q Tư vấn thẩm định E-HSMT Ngõ 458, đường Trần Hưng Đạo - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT QB Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Minh Phượng - Phường Quảng Thọ - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&Q Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ngõ 458, đường Trần Hưng Đạo - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khí nén, còn sử dụng tốt; Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên đi thuê
2
2
Máy cắt gạch đá, còn sử dụng tốt; Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên đi thuê
2
3
Máy đầm dùi, còn sử dụng tốt; Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên đi thuê
2
4
Máy khoan, còn sử dụng tốt; Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên đi thuê
2
5
Máy trộn bê tông, còn sử dụng tốt; Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên đi thuê
3
6
Máy đầm bàn, còn sử dụng tốt; Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên đi thuê
2
7
Máy hàn, còn sử dụng tốt; Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên đi thuê
2
8
Ô tô tải tự đổ>= 5T, còn sử dụng tốt; Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên đi thuê; Có giấy chứng nhận kiểm định ATKT và Bảo vệ môi trường còn hiệu lực
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
LD cửa sổ 1 cánh mở hất hệ 55 độ dày thanh nhôm 2,0 mm vách nhôm Việt Pháp hệ xingfa kính an toàn dày 6,38mm hoặc kính cường lực dày 8mm, phụ kiện chính 3H chính hãng( lề khóa, chốt, roăng cao su các loại....)
1.5
m2
2
LD vách kính hệ 65 độ dày thanh nhôm 1,5-2,5 mm vách nhôm Việt Pháp hệ xingfa kính an toàn dày 8,38mm hoặc kính cường lực dày 8mm, phụ kiện chính 3H chính hãng( lề khóa, chốt, roăng cao su các loại....)
12.3136
m2
3
Gia công hoa sắt inox 304 kt 15x15x1,5
496.5211
kg
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.276
m3
5
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
428.819
m2
6
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ, chiều dày 0,45mm
428.819
m2
7
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.276
m3
8
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
13.566
m2
9
Lắp đặt dây dẫn sét mái thép CT3 fi 10
60
m
10
Lắp đặt thanh đở kim thu sét
8
cái
11
Lắp đặt kim thu sét mái thép CT3 fi 16
8
cái
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (tường bao ngoài)
788.9784
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (tường bao trong)
563.5218
m2
14
Trát tường dày 2cm, vữa XM M75, PCB40(trát lại 2%)
27.05
m2
15
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
802.5444
m2
16
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
563.5218
m2
17
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
497.0535
m2
18
Lắp dựng tấm nhựa giả gổ ốp tường ( bao gồm vật tư và nhân công lắp đặt)
210.982
m2
19
ốp chỉ nẹp nhựa giả gổ
147.3
m
20
Gia công xà gồ thép (50x50x2,0mm)
77.6208
kg
21
Lắp dựng xà gồ thép
77.6208
kg
22
Tháo dỡ trần
250.4
m2
23
Thi công trần chìm phẳng Vĩnh tường bằng tấm thạch cao
93.4
m2
24
Bả bằng bột bả vào trần
93.4
m2
25
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
93.4
m2
26
Thi công trần thả vĩnh tường bằng tấm thạch cao
157
m2
27
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.7145
m3
28
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
54.29
m2
29
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.71
m3
30
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
1.71
m3
31
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300X300mm, vữa XM M75, PCB40
17.1
m2
32
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
33
Tháo dỡ chậu rửa
2
bộ
34
Tháo dỡ chậu tiểu
2
bộ
35
Lắp đặt xí bệt
4
bộ
36
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
37
Lắp đặt gương soi
2
cái
38
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ
39
Lắp đặt đèn âm trần
24
bộ
40
Lắp đặt đèn tường kiểu ánh sáng hắt
3
bộ
41
Lắp đặt đèn trang trí âm trần
40
bộ
42
Lắp đặt công tắc 1 hạt
9
cái
43
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
1650
m
44
Lắp đặt Ống nhựa xoắn HDPE bảo vệ dây dẫn
190
m
45
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.3852
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
1.242
m3
47
Lát đá granit bình định xanh đen( chấm trắng)bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
34.971
m2
48
Tháo dỡ lan can inox hiện có
25.5
m
49
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.7616
m3
50
Lắp dựng lan can inox hiện có
25.5
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây