Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị

Tìm thấy: 20:41 18/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án chỉnh trang đô thị theo quy hoạch (đoạn từ đường Cam Lộ đến đồng Đống Chuối) và xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu Cam Lộ, phường Hùng Vương
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước và các nguồn vốn hợp lệ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 06/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
156/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
12/06/2024 21:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các dự án ĐTXD quận Hồng Bàng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:39 18/06/2024
đến
16:30 06/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 06/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/07/2024 (03/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Đầu tư và Tư vấn xây dựng Á Đông (MST: 0200879388); Công ty TNHH Thiết bị điện Trường Phúc (MST: 0201648312) Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 5B/492 Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng;Số 3/28/80 Nghĩa Xá, Phường Nghĩa Xá, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần đầu tư Hoàng Phan (MST: 0201965752); Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư Dung Cường (0200734551) Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12/27 Hồ Sen, Phường Trại Cau, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng;Số 22 lô 3, Phường An Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁM ĐỊNH - THẨM ĐỊNH ĐÔNG NAM Á Tư vấn thẩm định giá Số 194 Lê Lai - Phường Máy Chai - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn lập E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47 lô 22 Lê Hồng Phong - Phường Đông Khê - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47 lô 22 Lê Hồng Phong - Phường Đông Khê - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích ≥0,5m3
2
2
Máy lu bánh hơi trọng lượng ≥ 16T
1
3
Máy lu bánh thép trọng lượng ≥ 8,5T
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
2
5
Máy rải bê tông nhựa ≥ 130CV
1
6
Máy ủi ≥ 110 CV
1
7
Máy đầm dùi bê tông≥ 1,5Kw
1
8
Máy hàn ≥23Kw
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
10
Ô tô tự đổ ≥ 7T
2
11
Máy rải cấp phối đá dăm ≥ 50m3/h
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lót móng đá 2x4, vữa mác 100, PCB30
171.567
m3
2
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D1500
3
cái
3
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D1000
28
cái
4
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D800
1505
cái
5
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D600
365
cái
6
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D400
111
cái
7
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D1500
1
đoạn ống
8
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D1000
9
đoạn ống
9
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D800
499
đoạn ống
10
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D600
121
đoạn ống
11
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D400
37
đoạn ống
12
Cắt ống cống bê tông các loại
86.036
m
13
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 1000mm
8
mối nối
14
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
499
mối nối
15
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
121
mối nối
16
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
37
mối nối
17
Quét nhựa bitum và dán vải địa, 2 lớp giấy 2 lớp vải
2186.533
m2
18
Đắp cát tận dụng công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.365
100m3
19
Đắp cát tận dụng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.583
100m3
20
Hạng mục: Bể xử lý nước thải
21
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.613
100m3
22
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
17.168
100m
23
Đắp cát đầu cọc
2.289
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
2.289
m3
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.578
tấn
26
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.114
100m2
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 200
6.867
m3
28
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
25.47
m3
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
61.585
m2
30
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
9.428
m2
31
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan
0.011
100m2
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.016
tấn
33
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.168
m3
34
Lắp đặt tấm đan
2
1 cấu kiện
35
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.749
100m3
36
Đất núi mua ngoài
82.368
m3
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.613
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.613
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.613
100m3
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.12
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.027
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.145
tấn
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm
0.007
tấn
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.13
m3
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn
0.26
100m2
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn, đường kính cốt thép <=10mm
0.304
tấn
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn, đá 1x2, mác 200, PCB30
2.856
m3
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.023
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.009
tấn
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.149
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý các dự án đầu tư xây dựng quận Hồng Bàng như sau:

  • Có quan hệ với 210 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,98%, Xây lắp 53,85%, Tư vấn 8,30%, Phi tư vấn 2,83%, Hỗn hợp 3,04%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.144.682.274.383 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.939.300.082.604 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây