Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 10:30 26/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa bảo dưỡng cơ sở vật chất Trường THPT Lê Hồng Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Sự nghiệp Giáo dục và đào tạo thuộc ngân sách tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Ba Đồn, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 01/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-THPT
Ngày phê duyệt
25/07/2024 16:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Lê Hồng Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:08 25/07/2024
đến
08:30 01/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 01/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/08/2024 (30/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Mạnh Quân 68 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12A Bế Văn Đàn, phường Nam Lý, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
2 Sở Xây dựng Quảng Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 59 Lý Thường Kiệt, Phường Đồng Hải, Thành Phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Mạnh Quân 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 12A Bế Văn Đàn, phường Nam Lý, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH XDTH Bảo Tín Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 35, đường Trần Quốc Toản, phường Đồng Phú, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Mạnh Quân 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12A Bế Văn Đàn, phường Nam Lý, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH XDTH Bảo Tín Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 35, đường Trần Quốc Toản, phường Đồng Phú, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
7 Công ty TNHH XDTH Bảo Tín Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 35, đường Trần Quốc Toản, phường Đồng Phú, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5T. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định còn hiệu lực
1
2
Máy đào bánh xích. Dung tích gàu ≥0,3 m3.
1
3
Máy toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo dãy nhà lớp học 8 phòng 2 tầng
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
537.1618
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt cửa bằng thủ công (vận dụng)
84.87
m2
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
226.017
m2
5
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
477.9
m
6
Tháo dỡ vách nhôm kính
12.5304
m2
7
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
28.7193
m3
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
28.7193
m3
9
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
28.7193
m3
10
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
537.1618
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (NC*70%)
996.7628
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (NC*70%)
953.3117
m2
13
Phá dỡ gạch lát nền
713.7464
m2
14
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
704.5358
m2
15
Phá dỡ mặt bậc cấp sảnh, bậc cấp cầu thang
32.8679
m2
16
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
33.9
m
17
Tháo dỡ hệ thống ống thoát nước mái D90mm và ống xã tràn D30mm ở Sê nô
2
công
18
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
457.1366
m2
19
Lợp mái tôn sóng màu đỏ dày 0.45mm
457.1366
m2
20
Ke chống bão 1m2/6 cái (đã bao gồm nhân công)
76.5588
cái
21
Xây tường thẳng bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
1.1187
m3
22
Lát nền, sàn - KT 600x600, vữa XM M75, PCB40
713.7464
m2
23
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
771.2435
m2
24
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1804.254
m2
25
Quét nước xi măng 2 nước
42.7752
m2
26
Lắp dựng cửa sổ 2 cánh, 4 cánh mở quay hệ 55 (tương đương hệ XingFa)
84.24
m2
27
Lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay hệ 55 (tương đương hệ XingFa)
47.52
m2
28
Lắp dựng cửa đi 1 cánh mở quay hệ 55 (tương đương hệ XingFa)
5.94
29
Lắp dựng vách nhôm kính cửa đi và cửa sổ hệ 55 (tương đương hệ Xingfa)
44.55
m2
30
Lắp dựng vách nhôm kính hệ 55 (tương đương hệ Xingfa)
12.5304
31
Lắp dựng hoa sắt cửa thép hộp KT20x20x1.5mm
116.64
m2
32
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
364.5
m2
33
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
8.0595
m2
34
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
25.1666
m2
35
Phá lớp vữa láng sê nô
98.3274
m2
36
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
98.3274
m2
37
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
98.3274
m2
38
Lắp đặt ống nhựa PVC D90mm dày 2.2mm
108
m
39
Lắp đặt ống nhựa PVC D60mm dày 2.0mm
4.55
m
40
Lắp đặt cầu chắn rác bằng Inox 304 (trọn gói)
15
cái
41
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
6.062
m2
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.031
m2
43
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
341.2164
m2
44
Lợp lại mái tôn nhà xe (sử dụng tôn mái nhà xe đã tháo dỡ)
341.2164
m2
45
Ke chống bão 1m2/6 cái (đã bao gồm nhân công)
56.8694
cái
46
Vệ sinh hoàn thiện
10
công
47
Cải tạo dãy nhà lớp học 6 phòng 2 tầng
48
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
103.53
m2
49
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
301.8
m
50
Tháo dỡ vách kính (vận dụng)
4.716
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây