Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 16:26 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Viện kiểm sát nhân dân khu vực 8, tỉnh Quảng Trị - Hạng mục: Nhà hội trường, sửa chữa nhà công vụ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Viện kiểm sát nhân dân khu vực 8, tỉnh Quảng Trị - Hạng mục: Nhà hội trường, sửa chữa nhà công vụ
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Linh, Tỉnh Quảng Trị
Thời điểm đóng thầu
07:00 14/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
03/07/2026 16:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Quảng Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:25 03/07/2026
đến
07:00 14/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 14/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2026 (12/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TLD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10 Đoàn Hữu Trưng - - Phường Nam Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY TNHH MTV TIẾN KHANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Kiệt 75 Tân Sở - - Phường Nam Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
3 Công ty cổ phần Định giá HFC Tư vấn thẩm định giá Số 146 phố Nguyễn Hoàng Tôn - - Phường Phú Thượng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 5 - - Phường Đồng Thuận - Tỉnh Quảng Trị
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 5 - - Phường Đồng Thuận - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
2
Máy nén khí diezel Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
3
Máy trộn vữa Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
4
Máy trộn bê tông Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
5
Máy cắt gạch, đá Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
6
Máy khoan cầm tay Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
7
Ô tô tự đổ ≤10T Hoạt động tốt. Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
8
Đầm bàn Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
9
Máy cắt uốn thép Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
10
Máy đầm dùi Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
11
Cần cẩu ≤16T Hoạt động tốt. Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
12
Máy đào <=0,8m3 Hoạt động tốt. Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nhà hội trường, sửa chữa nhà công vụ (điện chiếu sáng nhà hội trường)
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
3.2
m3
3
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất III
0.08
100m3
4
Lát gạch thẻ
8
m2
5
Băng cảnh báo cáp ngầm (Khổ rộng 30cm)
40
m
6
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.08
100m3
7
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
3.2
m3
8
Lắp đặt đèn sát trần có chụp (Led ốp trần 230*230/18w)
29
bộ
9
Lắp đặt đèn trang trí âm trần (Đèn Led Panel 300*1200-50W)
19
bộ
10
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, đèn Led bán nguyệt
4
bộ
11
Lắp đặt đèn tường kiểu ánh sáng hắt
4
bộ
12
Lắp đặt đèn Led đôi 125*240 (2*7w)
34
bộ
13
Lắp đặt quạt treo tường (Có remote)
3
cái
14
Lắp đặt hộp điện tổng 700*450*250
1
hộp
15
Lắp đặt hộp điện 3 pha KT 600*400*200
1
hộp
16
Lắp đặt hộp điện nhánh 1-4 Module
9
hộp
17
Lắp đặt công tắc 1 hạt
12
cái
18
Lắp đặt công tắc 2 hạt
10
cái
19
Lắp đặt công tắc 1 nút bấm đảo chiều
2
cái
20
Lắp đặt ổ cắm đôi
19
cái
21
Lắp đặt đế âm cho công tắc, ổ cắm
43
hộp
22
Lắp đặt hộp đấu dây
8
hộp
23
Lắp đặt các automat MCCB 3 pha 4 cực 100A-22Ka
2
cái
24
Lắp đặt các automat MCCB 3 pha 4 cực 63A-18Ka
1
cái
25
Lắp đặt các automat 3 pha 4 cực 30A - 18Ka
2
cái
26
Lắp đặt các automat 1 pha, 2 cực 50A - 10KA
1
cái
27
Lắp đặt các automat 1 pha, 2 cực 30A - 10KA
11
cái
28
Lắp đặt các automat 1 pha 20A-4,5Ka
4
cái
29
Lắp đặt các automat 1 pha 16A-4,5Ka
3
cái
30
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.52
1m3
31
Đóng cọc chống sét, cọc ống đồng D D16mm, L=2,4m có sẵn
5
cọc
32
Kéo rải dây đồng chống sét dưới mương đất M50 (Tiếp địa tủ điện tổng)
16
m
33
Mối hàn hóa nhiệt
5
Mối
34
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0252
100m3
35
Lắp đặt dây đơn E6mm2
126
m
36
Lắp đặt dây đơn E2,5mm2
218
m
37
Đầu cos đồng M6
24
bộ
38
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột CXV/DSTA 4*25mm2
40
m
39
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột CVV 4*16mm2
1
m
40
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột CVV 4*10mm2
8
m
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV 2*6mm2
72
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV 2*4mm2
96
m
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột VCMO 2*4mm2
188
m
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột VCMO 2*2,5mm2
320
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột VCMO 2*1,5mm2
1080
m
46
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính D60/50mm
40
m
47
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 25mm
80
m
48
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
1144
m
49
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục - Loại máy Treo tường
8
máy
50
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
64
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây