Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 XL

Tìm thấy: 08:53 22/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa, sơn sửa 02 trụ cổng văn hóa thôn Tân Thọ và Tân Phước
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 XL
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Xuân, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
155/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/07/2024 08:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:51 22/07/2024
đến
09:00 27/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2024 (24/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đông Phước - Xã Hòa An - Huyện Phú Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn lập E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 07T. Hoạt động tốt. Kèm tài liệu là: Giấy đăng ký xe, Giấy Chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu gói thầu này (được chứng thực).
1
2
Máy tời vật tư. Hoạt động tốt. Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
3
Máy cắt, uốn thép. Hoạt động tốt. Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác.
1
4
Máy hàn điện. Hoạt động tốt. Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác.
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Hoạt động tốt. Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác.
2
6
Máy bơm nước ≥ 1KW. Hoạt động tốt. Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác.
2
7
Máy khoan hoặc đục bê tông cầm tay. Hoạt động tốt. Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác.
1
8
Đầm dùi. Hoạt động tốt. Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trụ cổng Thôn TÂN PHƯỚC
2
Tháo dỡ bảng tên cổng chào
2
công
3
Phá dỡ gạch đá bằng máy khoan bê tông
2.775
m3
4
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi <= 1km
0.277
10m3/1km
5
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi <= 10km
1.388
10m3/1km
6
Đào móng chiều rộng <= 6m bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.201
100m3
7
Bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2 M150
0.852
m3
8
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M250
1.847
m3
9
SXLD cốt thép móng đường kính <=10mm
0.003
tấn
10
SXLD cốt thép móng đường kính <=18mm
0.105
tấn
11
SXLD tháo dỡ ván khuôn móng cột vuông, chữ nhật
0.05
100m2
12
Xây móng đá chẻ 15x20x25 M75
0.508
m3
13
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K = 0,90
0.169
100m3
14
Bê tông cột tiết diện <= 0,1m2, cao <=6m, đá 1x2 M250
0.582
m3
15
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=10mm, cao <=6m
0.016
tấn
16
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=18mm, cao <=6m
0.091
tấn
17
SXLD tháo dỡ ván khuôn cột vuông, chữ nhật
0.09
100m2
18
Bê tông xà dầm, giằng nhà, h <=6m, đá 1x2 M250
0.714
m3
19
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=10mm, cao <=6m
0.016
tấn
20
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=18mm, cao <=6m
0.126
tấn
21
SXLD tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng
0.074
100m2
22
Bê tông bảng tên đá 1x2 M250
0.356
m3
23
SXLD cốt thép bảng tên đk <=10mm, cao <=28m
0.091
tấn
24
SXLD tháo dỡ ván khuôn bảng tên
0.072
100m2
25
Xây cột, trụ gạch thẻ 4,5x9x19, chiều cao <=6m, vxm M75
3.69
m3
26
Trát trụ cột chiều dày trát 1,5cm vữa M75
26.18
m2
27
Trát xà dầm vữa M75
8.87
m2
28
Trát bảng tên vữa M75
8.01
m2
29
Đắp phào đơn vữa M75
16.55
m
30
Trát chỉ nổi trang trí trụ cổng vữa M75
16
m2
31
Gia công thang sắt
0.024
tấn
32
Gia công cột cắm cờ
0.004
tấn
33
Lắp đặt thang sắt, cột cắm cờ
0.028
tấn
34
Bê tông chèn đá 1x2 M250, lắp dựng thang sắt
0.094
m3
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.422
m2
36
Sơn trụ, dầm, trần ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
43.06
m2
37
Đắp bộ chữ nổi "UBND XÃ XUÂN SƠN BẮC - THÔN VĂN HÓA TÂN PHƯỚC"
8
công
38
Lắp dựng dàn giáo ngoài chiều cao <= 16m
0.468
100m2
39
Trụ cổng Thôn TÂN THỌ
40
Tháo dỡ bảng tên cổng chào + trụ đỡ bảng tên
3
công
41
Phá dỡ gạch đá bằng máy khoan bê tông
2.451
m3
42
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi <= 1km
0.245
10m3/ 1km
43
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi <= 10km
1.226
10m3/ 1km
44
Đào móng chiều rộng <= 6m bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.201
100m3
45
Bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2 M150
0.852
m3
46
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M250
1.847
m3
47
SXLD cốt thép móng đường kính <=10mm
0.003
tấn
48
SXLD cốt thép móng đường kính <=18mm
0.105
tấn
49
SXLD tháo dỡ ván khuôn móng cột vuông, chữ nhật
0.05
100m2
50
Xây móng đá chẻ 15x20x25 M75
0.508
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây