Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.886.962.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.570.944.251 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.886.962.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.570.944.251 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát, kiểm tra nghiệm thu sản phẩm của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
05/03/2025 14:51
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Sơn Bắc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
28/02/2025 16:20
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Sơn Bắc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc với 2 gói thầu.
20/02/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO THANH
10/09/2024 16:34
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT HOÀNG MINH
10/09/2024 15:26
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TÍN
07/08/2024 16:22
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO THANH
06/08/2024 10:54
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV
24/07/2024 16:53
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT
24/07/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát, kiểm tra nghiệm thu sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
05/03/2025 14:51
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Sơn Bắc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
28/02/2025 16:20
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Sơn Bắc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên với 2 gói thầu.
20/02/2025 14:55
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05TV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO THANH
10/09/2024 16:34
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT HOÀNG MINH
10/09/2024 15:26
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01XL với 6 nhà thầu tham gia.
10/08/2024 09:23
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 TV.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TÍN
07/08/2024 16:22
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO THANH
06/08/2024 10:54
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đăng tải TBMT Gói thầu 01XL theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2024 15:12
Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 XL với 1 nhà thầu tham gia.
27/07/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát, kiểm tra nghiệm thu sản phẩm của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
05/03/2025 14:51
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Sơn Bắc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
28/02/2025 16:20
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Sơn Bắc, huyện Đồng Xuân, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc với 2 gói thầu.
20/02/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO THANH
10/09/2024 16:34
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT HOÀNG MINH
10/09/2024 15:26
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TÍN
07/08/2024 16:22
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO THANH
06/08/2024 10:54
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu 01XL của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV
24/07/2024 16:53
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03TV của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT
24/07/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Xuân Sơn Bắc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Dưới một chính quyền có thể bỏ tù bất kỳ ai một cách không chính đáng, nơi phù hợp duy nhất cho người chính trực cũng là nhà tù. "
Henry David Thoreau