Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 13:58 05/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH Đức Bình Đông; HM: Nhà lớp học 06 phòng điểm trường Tân Lập
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sông Hinh, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:20 12/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
52
Ngày phê duyệt
04/07/2024 17:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Sông Hinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:56 05/07/2024
đến
15:20 12/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:20 12/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/07/2024 (10/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng N.A.C Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 28 Trần Suyền, Phuờng 9, Tp Tuy Hòa, Phú Yên
2 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng và TM Nhà đẹp Minh Tâm Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Kp Phú Hiệp 2, Phường Hòa Hiệp Trung, Tx Đông Hòa, Phú Yên
3 Công ty CP Tư vấn Thiết kế và XD Phú Yên Tư vấn lập E-HSMT 194 Trần Hưng Đạo, TP Tuy Hòa, Phú Yên
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng PV Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Thọ Lâm, Phường Hòa Hiệp Nam, TX Đông Hòa, Tỉnh Phú Yên
5 Công ty CP Tư vấn Thiết kế và XD Phú Yên Tư vấn đánh giá E-HSDT 194 Trần Hưng Đạo, TP Tuy Hòa, Phú Yên
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng PV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Thọ Lâm, Phường Hòa Hiệp Nam, TX Đông Hòa, Tỉnh Phú Yên
7 Công ty TNHH Tư vấn Khảo sát xây dựng Phú yên Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất Phường Phú Đông, TP Tuy Hòa, Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (cái); Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
2
2
Máy đầm bê tông các loại (cái); Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
3
3
Đầm cóc (cái); Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
4
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,7m3 (máy); Kèm tài liệu là: Giấy đăng ký xe máy, Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu gói thầu này (được chứng thực).
1
5
Máy vận thăng hoặc Máy tời vận chuyển lên cao (máy); Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
6
Máy hàn (máy); Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
7
Xe ôtô tự đổ có khối lượng hàng CC theo TK/CP TGGT ≥ 5 tấn (xe); Kèm tài liệu là: Giấy đăng ký xe ô tô, Giấy Chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu gói thầu này (được chứng thực).
1
8
Máy kinh vỹ (máy); Kèm tài liệu là: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quét nước xi măng 2 nước
21.854
m2
2
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.011
100m3
3
Lắp đặt cầu trì
51
cái
4
Lắp đặt ô cắm đơn, 3 chấu
99
cái
5
Lắp đặt tủ điện mica âm tường
1
Bộ
6
Lắp đặt đế âm chống cháy + mặt nạ đôi
42
cái
7
Lắp đặt đế âm chống cháy + mặt nạ đơn
24
cái
8
Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
1200
m
9
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
700
m
10
Lắp đặt dây đơn 4mm2
220
m
11
Lắp đặt dây đơn 10mm2
120
m
12
Lắp đặt dây đơn 16mm2
297
m
13
Lắp đặt ống nhựa PVC D20mm
0.5
100m
14
Lắp đặt hộp nối 110x100
36
hộp
15
Lắp đặt các automat 1 pha 150A
1
cái
16
Lắp đặt các automat 1 pha 75A
2
cái
17
Lắp đặt các automat 1 pha 32A
10
cái
18
Lắp đặt ống nhựa PVC D16mm
9
100m
19
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.034
100m3
20
Lắp đặt băng cảnh báo 15cm mương cáp ngầm
10.6
m
21
Kéo rải dây đồng trần 1x16mm2 (E) dưới mương đất
21
m
22
Khoan giếng, máy khoan xoay tự hành 54CV, sâu ≤50m - Đường kính <200mm
10
1m khoan
23
Đóng cọc tiếp địa mạ đồng
1
cọc
24
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE - 25/32
0.94
100 m
25
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.034
100m3
26
Lắp đặt ổ cắm mạng ân tường
12
cái
27
Lắp đặt đế âm chống cháy
12
hộp
28
Lắp đặt dây mạng cáp lan UTP car 6 - RJ 45
120
m
29
Lắp đặt cos RJ45
24
cái
30
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 16mm
120
m
31
Lắp đặt hộp giây trung gian
6
hộp
32
Phần chống sét
33
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.026
100m3
34
Đóng cọc tiếp địa mạ đồng
2
cọc
35
Kéo rải dây cáp đồng trần chống sét dưới mương đất
27
m
36
Kéo rải dây cáp đồng trần chống sét theo tường, cột và mái nhà
36
m
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát đk 27mm
0.36
100m
38
Lắp đặt ống thép mạ kẽm - Đường kính 60mm
0.05
100m
39
Lắp đặt hộp kiểm tra điện trở
2
hộp
40
LD hệ giằng cáp trụ kim thu sét (Giằng cáp D12+Tăng đơ)
8
bộ
41
Khoan giếng, máy khoan xoay tự hành 54CV, sâu ≤50m - Đường kính <200mm - Đất
20
1m khoan
42
Lắp đặt kim thu sét bảo vệ cấp độ 3, R=57m
1
cái
43
Lắp đặt băng cảnh báo 15cm mương cáp ngầm
8.2
m
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.026
100m3
45
Phần cấp thoát nước
46
Lắp đặt bể nước Inox 1,5m3
1
bể
47
Lắp đặt vòi rửa bằng đồng D21
12
bộ
48
Lắp đặt xí bệt
12
bộ
49
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
50
Lắp đặt lavabo + Vòi + bộ xả
8
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây