Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 16:31 27/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp các tuyến đường ĐH55 đoạn từ cuối BTXM thôn Ma Đao đi ngã 3 Trạm Bơm (Giai đoạn 3) và từ ĐH đến nhà Ma Thắng
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nâng cấp các tuyến đường ĐH55 đoạn từ cuối BTXM thôn Ma Đao đi ngã 3 Trạm Bơm (Giai đoạn 3) và từ ĐH đến nhà Ma Thắng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 03/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500109493_2503271620
Ngày phê duyệt
27/03/2025 16:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân Xã Cà Lúi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:29 27/03/2025
đến
07:00 03/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 03/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/04/2025 (02/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn lập E-HSMT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 Chủ đầu tư Tư vấn thẩm định E-HSMT UBND xã Cà Lúi, huyện Sơn Hòa, tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 Chủ đầu tư Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu UBND xã Cà Lúi, huyện Sơn Hòa, tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 12 Tấn kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
2
2
Máy đầm lu rung 25T. Kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
3
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,80m3, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
4
Máy đầm bách thép ≥ 9 Tấn, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
5
Máy đầm đất cầm tay; Tài liệu chứng minh: Hoá đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu bên cho thuê
1
6
Máy ủi Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc hoá đơn giá trị gia tăng.; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiêu ̣lưc sau thời điểm đóng thầu .Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu bên cho thuê.
1
7
Máy trộn bê tông >=250 lít; Tài liệu chứng minh: Hoá đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Trường hợp thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc ký tên, đóng dấu và đóng dấu giáp lai kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu bên cho thuê.
2
8
Ô tô chở, tưới nước >=5m3. Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG ĐH55 ĐOẠN TỪ CUỐI BTXM THÔN MA ĐAO ĐI NGÃ 3 TRẠM BƠM (GIAI ĐOẠN 3)
2
IPHẦN NỀN ĐƯỜNG
3
Phát quang tuyến
10.551
100m2
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp III
3.607
100m3
5
Đắp nền đường bằng máy đầm 9T, máy ủi 110cv, độ chặt K = 0,95
1.812
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10T trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.55
100m3
7
Lu lèn tăng cường nền đường K95
26.726
100m2
8
MẶT ĐƯỜNG
9
Bê tông mặt đường (đã bào gồm ván khuôn) dày <=25cm đá 1x2 M300
614.69
m3
10
Rải bạt nhựa lớp cách ly
26.726
100m2
11
Làm khe giãn mặt đường bê tông có thanh truyền lực
25
m
12
Làm khe co mặt đường bê tông có thanh truyền lực
150
m
13
Làm khe co mặt đường bê tông không có thanh truyền lực
415
m
14
Làm khe dọc mặt đường Bê tông có thanh truyền lực
532.93
m
15
PHẦN NỐI DÀI CỐNG
16
Phá dỡ bê tông không cốt thép bằng búa căn
5.83
m3
17
Đào móng chiều rộng <= 6m bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.276
100m3
18
Làm lớp đá đệm móng, loại đá dmax <= 6
2.97
m3
19
Bê tông móng (đã bao gồm ván khuôn) rộng <=250cm đá 2x4 M150
17.67
m3
20
Bê tông mái bờ kênh mương (đã bao gồm ván khuôn) đá 2x4 M150
6.11
m3
21
Bê tông đúc sẵn, bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250
2.03
m3
22
SXLD cốt thép ống cống, ống buy đúc sẵn đk <=10mm
0.25
tấn
23
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn cống dài 1m, k/thước 1,0x1,0m
6
1 đoạn ống
24
Trát mối nối chiều dày trát 1cm vữa M75
1.99
m2
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K = 0,95
0.138
100m3
26
AN TOÀN GIAO THÔNG (cọc tiêu)
27
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra, rộng <=1m, sâu <=1m, đất cấp III
0.44
m3
28
Bê tông đúc sẵn, bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200
0.2
m3
29
Bê tông móng (đã bao gồm ván khuôn) rộng <=250cm đá 2x4 M150
0.37
m3
30
SXLD cốt thép BT đúc sẵn cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng đk <=10mm
0.022
tấn
31
Sơn bề mặt bê tông 1 nước lót + 1 nước phủ
4.44
m2
32
Lắp các loại cấu kiện BT đúc sẵn bằng thủ công trọng lượng <=75kg
8
cái
33
TỪ ĐH ĐẾN NHÀ MA THẮNG
34
NỀN ĐƯỜNG
35
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp III
0.377
100m3
36
Đắp nền đường bằng máy đầm 9T, máy ủi 110cv, độ chặt K = 0,95
0.491
100m3
37
Lu tăng cường K95 sau khi đào bỏ BTXM mặt đường cũ
1.86
100m2
38
MẶT ĐƯỜNG
39
Bê tông mặt đường (đã bao gồm ván khuôn) dày <=25cm đá 1x2 M250
62.98
m3
40
Rải bạt nhựa lớp cách ly
3.499
100m2
41
Làm khe giãn mặt đường bê tông
3
m
42
Làm khe co mặt đường bê tông
75.68
m
43
VII. PHẦN AN TOÀN GIAO THÔNG (biển báo)
44
Cung cấp & Lắp đặt biển báo tam giác A70 + cột đỡ biển báo D88,3 dày 2mm
1
bộ
45
Bê tông móng rộng <=250cm đá 2x4 M150
0.06
m3
46
SXLD cốt thép móng đường kính <=10mm
0.0002
tấn
47
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra, rộng <=1m, sâu <=1m, đất cấp III
0.06
m3
48
Phí bảo vệ môi trường (nhà thầu dự đúng theo khoản phí mời thầu)
456136
đồng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây