Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 14:51 08/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu tái định cư tuyến đường bộ ven biển tỉnh Phú Yên, đoạn kết nối huyện Tuy An – TP Tuy Hòa (thôn Nhơn Hội, xã An Hòa Hải).
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án: Khu tái định cư tuyến đường bộ ven biển tỉnh Phú Yên, đoạn kết nối huyện Tuy An – TP Tuy Hòa (thôn Nhơn Hội, xã An Hòa Hải).
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy An, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500155456_2505081425
Ngày phê duyệt
08/05/2025 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và phát triển quỹ đất huyện Tuy An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:42 08/05/2025
đến
09:00 26/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2025 (23/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Thuận Nam, công ty TNHH thiết kế điện Hoàng Khoa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.K.T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 101 Hàm Nghi, phường 2, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≥1,6m3, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
2
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≤ 0,45m3, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
3
Loại thiết bị: Máy đầm bánh hơi tự hành (bánh lốp hoàn toàn). Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 16T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
4
Loại thiết bị: Máy đầm bánh thép tự hành . Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 16T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
3
5
Loại thiết bị: Máy đầm bánh thép tự hành. Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 10T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
6
Loại thiết bị: Máy đầm rung tự hành. Đặc điểm thiết bị: Lực rung ≥ 25T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
7
Loại thiết bị: Máy ủi. Đặc điểm thiết bị: có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
8
Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. Đặc điểm thiết bị: Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
9
Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa. Đặc điểm thiết bị : Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
10
Loại thiết bị: Ô tô tưới nhựa chuyên dùng (xitec tưới nhựa). Đặc điểm thiết bị: Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
11
Loại thiết bị: Ô tô tưới nước chuyên dùng (ô tô xi téc phun nước chuyên dùng). Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥5m3, có Giấy đăng ký xe ô tô và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
12
Loại thiết bị: Trạm trộn bê tông nhựa. - Công suất ≥120T/h, sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc với nhà cung cấp có trạm trộn bê tông nhựa thương phẩm có giấy phép hoặc tài liệu chứng minh đang được phép hoạt động (đã có vị trí đặt trạm hợp pháp). Phạm vi hợp lý, khả thi với quy trình thi công bê tông nhựa nóng (TCVN 13567-1: 2022; 13567-2: 2022; 13567-3: 2022: Lớp mặt đường bằng hỗn hợp nhựa nóng – thi công và nghiệm thu; và các Tiêu chuẩn khác đang hiện hành trong hệ thống Quy phạm và tiêu chuẩn Việt Nam) đối với việc vận chuyển từ trạm trộn đến địa điểm thi công công trình này. - Kèm theo Giấy phép hoạt động, giấy chứng nhận kiểm định cân còn hiệu lực đối với nhựa đường, cốt liệu, phụ gia hoặc các tài liệu phù hợp khác để chứng minh đặc điểm thiết bị. Toàn bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê hoặc mua bê tông nhựa thương phẩm thì phải có hợp đồng cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
13
Loại thiết bị: Thang nâng người hoặc xe nâng người. Đặc điểm thiết bị: Có chiều cao nâng ≥12m, Có Giấy đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của ôtô (đối với cần trục ô tô); Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị nâng người (đối với xe thang nâng); Giấy chứng nhận kiểm định cần trục + rổ nâng người (đối với ô tô tải gắn cần cẩu nâng người) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê .
1
14
Loại thiết bị: Cần trục ô tô hoặc ôtô tải gắn cần cẩu; Đặc điểm thiết bị: Trọng tải làm việc/sử dụng cần trục ≥ 3 tấn. Có Giấy đăng ký xe ô tô + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của ôtô + Giấy chứng nhận kiểm định cần trục gắn trên ôtô còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
15
Loại thiết bị: Máy hàn gia nhiệt loại thủy lực. Đặc điểm thiết bị: Hàn đường kính ≥ D300mm; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
16
Loại thiết bị: Máy hàn gia nhiệt cầm tay. Đặc điểm thiết bị: Hàn đường kính < D63mm; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
17
Loại thiết bị: Máy thủy bình. Đặc điểm thiết bị: Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
18
Loại thiết bị: Máy Toàn đạc điện tử. Đặc điểm thiết bị: Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt móng trụ trạm
1
Móng
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt tiếp địa tại vị trí TBA (GL-20)
1
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
3
Hạng mục Cáp ngầm hạ thế
Theo quy định tại Chương V
4
Kéo cáp ngầm hạ the Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC(3x95 + 1x70)mm2
1024.14
Mét
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp ống sắt tráng kẽm D90
12
Mét
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp ống nhựa xoắn HDPE D105/80
830
mét
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp ống nhựa xoắn HDPE D40/30
740
mét
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đầu cosse 70mm2
34
Cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đầu cosse 95mm2
102
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp tủ điện hạ thế phân phối 6 lộ ra (Dạng 1)
2
Tủ
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp tủ điện hạ thế phân phối 4 lộ ra (dạng 2)
8
Tủ
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp tủ điện hạ thế phân phối 8 lộ ra (dạng 3)
2
Tủ
Theo quy định tại Chương V
13
Đào và tái lập mương cáp hạ thế nền đất 1 sợi
638
Mét
Theo quy định tại Chương V
14
Đào và tái lập mương cáp hạ thế nền đất 2 sợi
12
Mét
Theo quy định tại Chương V
15
Đào và tái lập mương cáp hạ thế nền đất 3 sợi
48
Mét
Theo quy định tại Chương V
16
Đào và tái lập mương cáp hạ thế vượt đường 1 sợi
9
Mét
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt móng tủ hạ thế
12
Móng
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt tiếp địa tại vị trí tủ phân phối hạ thế (RL-4)
12
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
19
Mốc cảnh báo cáp ngầm
42
Cái
Theo quy định tại Chương V
20
Chi phí nghiệm thu đóng điện
Theo quy định tại Chương V
21
Chi phí nghiệm thu đóng điện
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
22
Phần chiếu sáng ngầm
Theo quy định tại Chương V
23
Móng cột chiếu sáng
24
móng
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp móng tủ chiếu sáng
1
móng
Theo quy định tại Chương V
25
Mương cáp nền đất 1 sợi
715
mét
Theo quy định tại Chương V
26
Mương cáp nền đất 2 sợi
12
mét
Theo quy định tại Chương V
27
Mương cáp vượt đường 1 sợi
6
mét
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp tiếp địa lặp lại LR1
24
vị trí
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp tiếp địa RL-4
1
vị trí
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp ống sắt tráng kẽm fi 60x2,5mm
6
mét
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp ống nhựa bảo hộ dây dẫn HDPE fi 65/50
791
mét
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp bóng đèn Led 90W
28
Bóng
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp Đế gang - 05B
2
cột
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp cột thép cần đơn cao 9m
22
cột
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp cột thép cần ba cao 9m
2
cột
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp bảng điện cửa cột
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Luồn dây CVV 3x1,5mm2 lên đèn cột thép
280
mét
Theo quy định tại Chương V
38
Rải cáp ngầm chiếu sáng CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC(4x25)mm2
932.03
mét
Theo quy định tại Chương V
39
Rải cáp đồng trần M10
932.03
mét
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp tủ điện chiếu sáng thông minh 50A
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
41
Rải cáp cấp nguồn tủ ĐKCS CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC(4x35)mm2 -0,6/1KV
4
m
Theo quy định tại Chương V
42
SAN NỀN
Theo quy định tại Chương V
43
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất I
28.69
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
14.345
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
14.345
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
14.345
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
14.345
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
48
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
186.1942
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Cung cấp đất san nền đến chân công trình (mua đất tại mỏ + vận chuyển)
23348.75
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Chi phí BVMT đối với khai thác khoán sản
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 175

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây