Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01XL

Find: 14:51 08/05/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
The resettlement area of ​​the coastal road in Phu Yen province, the connection section of Tuy An district - Tuy Hoa city (Nhon Hoi village, An Hoa Hai commune).
Bidding package name
Tender package No 01XL
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan (phase 2) Project: Resettlement area of ​​coastal roads of Phu Yen province, connection section of Tuy An district - Tuy Hoa city (Nhon Hoi village, An Hoa Hai commune).
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget and Provincial budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 26/05/2025
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
E2500155456_2505081425
Approval date
08/05/2025 14:36
Approval Authority
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và phát triển quỹ đất huyện Tuy An
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:42 08/05/2025
to
09:00 26/05/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 26/05/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
500.000.000 VND
Amount in words
Five hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Thuận Nam, công ty TNHH thiết kế điện Hoàng Khoa Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.K.T Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 101 Hàm Nghi, phường 2, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Consulting for setting up E-HSMT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT E-HSDT assessment consulting 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≥1,6m3, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
2
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≤ 0,45m3, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
3
Loại thiết bị: Máy đầm bánh hơi tự hành (bánh lốp hoàn toàn). Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 16T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
4
Loại thiết bị: Máy đầm bánh thép tự hành . Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 16T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
3
5
Loại thiết bị: Máy đầm bánh thép tự hành. Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 10T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
6
Loại thiết bị: Máy đầm rung tự hành. Đặc điểm thiết bị: Lực rung ≥ 25T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
7
Loại thiết bị: Máy ủi. Đặc điểm thiết bị: có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
8
Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. Đặc điểm thiết bị: Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
9
Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa. Đặc điểm thiết bị : Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
10
Loại thiết bị: Ô tô tưới nhựa chuyên dùng (xitec tưới nhựa). Đặc điểm thiết bị: Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
11
Loại thiết bị: Ô tô tưới nước chuyên dùng (ô tô xi téc phun nước chuyên dùng). Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥5m3, có Giấy đăng ký xe ô tô và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
12
Loại thiết bị: Trạm trộn bê tông nhựa. - Công suất ≥120T/h, sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc với nhà cung cấp có trạm trộn bê tông nhựa thương phẩm có giấy phép hoặc tài liệu chứng minh đang được phép hoạt động (đã có vị trí đặt trạm hợp pháp). Phạm vi hợp lý, khả thi với quy trình thi công bê tông nhựa nóng (TCVN 13567-1: 2022; 13567-2: 2022; 13567-3: 2022: Lớp mặt đường bằng hỗn hợp nhựa nóng – thi công và nghiệm thu; và các Tiêu chuẩn khác đang hiện hành trong hệ thống Quy phạm và tiêu chuẩn Việt Nam) đối với việc vận chuyển từ trạm trộn đến địa điểm thi công công trình này. - Kèm theo Giấy phép hoạt động, giấy chứng nhận kiểm định cân còn hiệu lực đối với nhựa đường, cốt liệu, phụ gia hoặc các tài liệu phù hợp khác để chứng minh đặc điểm thiết bị. Toàn bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê hoặc mua bê tông nhựa thương phẩm thì phải có hợp đồng cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
13
Loại thiết bị: Thang nâng người hoặc xe nâng người. Đặc điểm thiết bị: Có chiều cao nâng ≥12m, Có Giấy đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của ôtô (đối với cần trục ô tô); Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị nâng người (đối với xe thang nâng); Giấy chứng nhận kiểm định cần trục + rổ nâng người (đối với ô tô tải gắn cần cẩu nâng người) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê .
1
14
Loại thiết bị: Cần trục ô tô hoặc ôtô tải gắn cần cẩu; Đặc điểm thiết bị: Trọng tải làm việc/sử dụng cần trục ≥ 3 tấn. Có Giấy đăng ký xe ô tô + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của ôtô + Giấy chứng nhận kiểm định cần trục gắn trên ôtô còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
15
Loại thiết bị: Máy hàn gia nhiệt loại thủy lực. Đặc điểm thiết bị: Hàn đường kính ≥ D300mm; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
16
Loại thiết bị: Máy hàn gia nhiệt cầm tay. Đặc điểm thiết bị: Hàn đường kính < D63mm; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
17
Loại thiết bị: Máy thủy bình. Đặc điểm thiết bị: Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
18
Loại thiết bị: Máy Toàn đạc điện tử. Đặc điểm thiết bị: Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt móng trụ trạm
1
Móng
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt tiếp địa tại vị trí TBA (GL-20)
1
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
3
Hạng mục Cáp ngầm hạ thế
Theo quy định tại Chương V
4
Kéo cáp ngầm hạ the Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC(3x95 + 1x70)mm2
1024.14
Mét
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp ống sắt tráng kẽm D90
12
Mét
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp ống nhựa xoắn HDPE D105/80
830
mét
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp ống nhựa xoắn HDPE D40/30
740
mét
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đầu cosse 70mm2
34
Cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đầu cosse 95mm2
102
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp tủ điện hạ thế phân phối 6 lộ ra (Dạng 1)
2
Tủ
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp tủ điện hạ thế phân phối 4 lộ ra (dạng 2)
8
Tủ
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp tủ điện hạ thế phân phối 8 lộ ra (dạng 3)
2
Tủ
Theo quy định tại Chương V
13
Đào và tái lập mương cáp hạ thế nền đất 1 sợi
638
Mét
Theo quy định tại Chương V
14
Đào và tái lập mương cáp hạ thế nền đất 2 sợi
12
Mét
Theo quy định tại Chương V
15
Đào và tái lập mương cáp hạ thế nền đất 3 sợi
48
Mét
Theo quy định tại Chương V
16
Đào và tái lập mương cáp hạ thế vượt đường 1 sợi
9
Mét
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt móng tủ hạ thế
12
Móng
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt tiếp địa tại vị trí tủ phân phối hạ thế (RL-4)
12
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
19
Mốc cảnh báo cáp ngầm
42
Cái
Theo quy định tại Chương V
20
Chi phí nghiệm thu đóng điện
Theo quy định tại Chương V
21
Chi phí nghiệm thu đóng điện
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
22
Phần chiếu sáng ngầm
Theo quy định tại Chương V
23
Móng cột chiếu sáng
24
móng
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp móng tủ chiếu sáng
1
móng
Theo quy định tại Chương V
25
Mương cáp nền đất 1 sợi
715
mét
Theo quy định tại Chương V
26
Mương cáp nền đất 2 sợi
12
mét
Theo quy định tại Chương V
27
Mương cáp vượt đường 1 sợi
6
mét
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp tiếp địa lặp lại LR1
24
vị trí
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp tiếp địa RL-4
1
vị trí
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp ống sắt tráng kẽm fi 60x2,5mm
6
mét
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp ống nhựa bảo hộ dây dẫn HDPE fi 65/50
791
mét
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp bóng đèn Led 90W
28
Bóng
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp Đế gang - 05B
2
cột
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp cột thép cần đơn cao 9m
22
cột
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp cột thép cần ba cao 9m
2
cột
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp bảng điện cửa cột
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Luồn dây CVV 3x1,5mm2 lên đèn cột thép
280
mét
Theo quy định tại Chương V
38
Rải cáp ngầm chiếu sáng CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC(4x25)mm2
932.03
mét
Theo quy định tại Chương V
39
Rải cáp đồng trần M10
932.03
mét
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp tủ điện chiếu sáng thông minh 50A
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
41
Rải cáp cấp nguồn tủ ĐKCS CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC(4x35)mm2 -0,6/1KV
4
m
Theo quy định tại Chương V
42
SAN NỀN
Theo quy định tại Chương V
43
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất I
28.69
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
14.345
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
14.345
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
14.345
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
14.345
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
48
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
186.1942
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Cung cấp đất san nền đến chân công trình (mua đất tại mỏ + vận chuyển)
23348.75
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Chi phí BVMT đối với khai thác khoán sản
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Tuy An as follows:

  • Has relationships with 161 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 6.35 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.84%, Construction 83.19%, Consulting 15.97%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 807,091,087,271 VND, in which the total winning value is: 727,042,694,256 VND.
  • The savings rate is: 9.92%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01XL". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01XL" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 21

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second