Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 15:19 11/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH và THCS Cù Chính Lan ( 03 phòng học chức năng và các hạng mục phụ trợ)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường TH và THCS Cù Chính Lan ( 03 phòng học chức năng và các hạng mục phụ trợ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương, tỉnh, xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Cảnh, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
11/11/2025 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Xuân Cảnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 11/11/2025
đến
09:00 20/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/11/2025 (20/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH Tư vấn hạ tầng Miền Trung và Công ty TNHH Cơ điện lạnh và PCCC Bách Khoa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Sơn Hòa, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Thành An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Sông Cầu, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Tư vấn lập E-HSMT 24 Lương Tấn Thịnh, Phường Tuy Hòa, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH Nguyên Chính Phương Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Tuy Hòa, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Tư vấn đánh giá E-HSDT 24 Lương Tấn Thịnh, Phường Tuy Hòa, tỉnh Đắk Lắk
6 Công ty TNHH Nguyên Chính Phương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Tuy Hòa, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tự đổ tải trọng ≥ 7T - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
2
Máy đào ≥ 0,8m3 - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
3
Máy vận thăng ≥ 0,8T - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=10mm, cao <=28m
0.197
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=18mm, cao <=28m
0.43
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính > 18mm, cao <=28m
0.679
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông cột tiết diện <= 0,1m2, cao <=28m, đá 1x2 M300
5.776
m3
Theo quy định tại Chương V
5
SXLD tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng bằng thép, khung xương thép + cột chống bằng giáo ống, cao <=28m
3.015
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=10mm, cao <=28m
0.491
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=18mm, cao <=28m
2.973
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính > 18mm, cao <=28m
0.522
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông xà dầm, giằng nhà đá 1x2 M300
24.311
m3
Theo quy định tại Chương V
10
SXLD tháo dỡ ván khuôn sàn mái bằng thép, khung xương thép + cột chống bằng giáo ống, cao <=28m
2.848
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
SXLD cốt thép sàn mái đk <=10mm, cao <=28m
3.272
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông sàn mái đá 1x2 M300
27.609
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Láng sàn không đánh mầu dày 3cm vữa M75
58.84
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Ngâm nước xi măng chống thấm sàn
123.254
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Quét flinkote chống thấm sàn
123.254
m2
Theo quy định tại Chương V
16
SXLD tháo dỡ ván khuôn lanh tô, ô văng, giằng tường, lam
0.866
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
SXLD cốt thép lanh tô, ô văng, giằng tường, lam đk <=10mm, cao <=28m
0.44
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
SXLD cốt thép lanh tô, ô văng, giằng tường, lam đk <=18mm, cao <=28m
0.247
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông lanh tô, ô văng, giằng tường đá 1x2 M300
5.677
m3
Theo quy định tại Chương V
20
SXLD cốt thép tường đường kính 20mm, cao <=28m (thang thăm mái)
0.074
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Xây tường bằng gạch block bê tông rỗng 20x20x40cm, dày 20cm, cao <=28m, vxm M50
34.676
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Xây tường gạch bê tông 9x9x19 chiều dày <=30cm, chiều cao <=28m, vxm M50
3.861
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Xây tường gạch bê tông 9x9x19 chiều dày <=10cm, chiều cao <=28m, vxm M50
6.158
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Xây bục giảng gạch thẻ bê tông 5x9x19 chiều dày <=30cm, vxm M50
0.332
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Xây bậc cấp gạch thẻ bê tông 5x9x19, h<=6m, vxm M50
1.854
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Xây tường gạch thông gió 40x40 M75
1.28
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Cung cấp lắp dựng xà gồ thép C100x50x15x2.5
1.856
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Cung cấp, Lợp mái tôn kẽm màu sóng vuông
3.299
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp và lắp dựng cửa đi nhôm kính
32.4
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Cung cấp và lắp dựng cửa sổ nhôm kính
25.92
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Gia công hoa sắt cửa bằng sắt hộp 12x12x1
0.407
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng hoa sắt cửa
49.657
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Gia công lan can thép hành lang, ram dốc
0.226
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp dựng lan can sắt
20.64
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn xà gồ, hoa sắt, lan can bằng sơn chuyên dụng trên bề mặt đã mạ kẽm, 1 nước lót + 2 nước phủ
61.729
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Ốp len chân tường gạch men 120x600
12.624
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Trát trụ cột bê tông chiều dày trát 1,5cm vữa M75, ngoài nhà
5.94
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Trát trụ cột bê tông chiều dày trát 1,5cm vữa M75, trong nhà
33.99
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Trát lanh tô, ô văng, lam, giằng tường chiều dày trát 1,5cm vữa M75, ngoài nhà
63.27
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Trát lanh tô, ô văng, lam, giằng tường chiều dày trát 1,5cm vữa M75, trong nhà
59.46
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Trát xà dầm chiều dày trát 1,5cm vữa M75, ngoài nhà
105.228
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Trát xà dầm chiều dày trát 1,5cm vữa M75, trong nhà
133.472
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Trát trần chiều dày trát 1,5cm vữa M75, ngoài nhà
58.84
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Trát trần chiều dày trát 1,5cm vữa M75, trong nhà
225.96
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Trát tường xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, vxm M50, tường ngoài
226.18
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Trát tường xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, vxm M50, tường trong
306.392
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp phào kép vữa M75
95.4
m
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp phào đơn vữa M75
53.45
m
Theo quy định tại Chương V
49
Trát gờ chỉ vữa M75
121.95
m
Theo quy định tại Chương V
50
Trát chân móng chiều dày trát 1,5cm vữa M75
34.742
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây