Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02.5: Thi công sửa chữa

Tìm thấy: 15:27 17/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạng mục SCL: “Nhà điều hành SX Xí nghiệp DVĐL Thái Nguyên”
Tên gói thầu
Gói thầu số 02.5: Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hạng mục SCL: “Nhà điều hành SX Xí nghiệp DVĐL Thái Nguyên”
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí SCL năm 2026 của Tổng công ty Điện lực miền Bắc
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tích Lương, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
917/QĐ-NPSC
Ngày phê duyệt
17/07/2026 15:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY DỊCH VỤ ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 17/07/2026
đến
09:00 27/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2026 (24/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH AN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Long Đằng, Phường Đường Hào, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty Dich vụ Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2- Khu VP1 - Bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Thành phố Hà Nội.
3 Công ty Dich vụ Điện lực miền Bắc Tư vấn lập E-HSMT Số 2- Khu VP1 - Bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Thành phố Hà Nội.
4 Công ty Dich vụ Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2- Khu VP1 - Bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Thành phố Hà Nội.
5 Công ty Dich vụ Điện lực miền Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2- Khu VP1 - Bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Thành phố Hà Nội.
6 Công ty Dich vụ Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2- Khu VP1 - Bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Thành phố Hà Nội.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy hàn
1
3
Máy đục
1
4
Máy mài
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Ô tô vận tải 7T
1
7
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần phá dỡ
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.04
100m2
3
Tháo dỡ đèn cao áp cũ
6
1 bộ
4
Tháo dỡ cột đèn chiếu sáng cũ bằng thép
3
1 bộ
5
Tháo dỡ cột cờ thép cũ
0.09
tấn
6
Tháo dỡ mặt biển tên Xí nghiệp kích thước 1500x8500 mm trước mặt tiền nhà điều hành
1
cái
7
Tháo dỡ biển tên Xí nghiệp kích thước 1250x2400 mm trước cổng chính
1
cái
8
Tháo dỡ vách kính khung nhôm mặt tiền
64.3
m2
9
Tháo dỡ lan can inox, tay vịn inox
23.24
m
10
Sửa chữa sân trước, sân sau nhà điều hành
11
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, bê tông tấm đan, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
20
cấu kiện
12
Xây cơi thành rãnh nước bằng gạch đất nung (5x10x20)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75, PCB30
0.28
m3
13
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M50, PCB30
9
m2
14
Ván khuôn tấm đan
2.66
1m2
15
Cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <=10mm
0.6
100kg
16
Bê tông tấm đan, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB30
0.63
m3
17
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, lắp tấm đan, trọng lượng <= 50kg
20
1 cấu kiện
18
Đục nhám mặt bê tông xi măng, bê tông nhựa asphalt
435
m2
19
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1.0 kg/m2
4.35
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa cán nóng (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
4.35
100m2
21
Sửa chữa bậc tam cấp, cầu thang nhà điều hành
22
Phá dỡ lớp đá granite tam cấp nhà điều hành
43.59
m2
23
Phá dỡ nền đá granite cầu thang nhà điều hành
61.98
m2
24
Phá dỡ nền láng vữa xi măng bậc tam cấp
43.59
m2
25
Phá dỡ nền láng vữa xi măng bậc cầu thang
61.98
m2
26
Lát đá granite tự nhiên màu đen bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
43.59
1m2
27
Lát đá granite tự nhiên màu đen bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB30
61.98
1m2
28
Cung cấp và lắp đặt lan can cầu thang bằng inox 304 cao 900 mm, trụ phụ bằng inox 304 kích thước 40x40x1.2 mm, thanh ngang bằng thép inox 304 kích thước 50x50x1.2 mm
23.24
m
29
Cung cấp và lắp đặt tay vịn cầu thang bằng gỗ sơn PU 3 lớp, kích thước 80x100 mm
23.24
m
30
Cung cấp và lắp đặt trụ cầu thang bằng gỗ sơn PU 3 lớp, kích thước 140x140x1100 mm
1
cái
31
Sửa chữa vách kính khung nhôm mặt tiền
32
Vách kính khung nhôm hệ 55, dày 1.4 mm, kính dán an toàn dày 6,38 mm
50.57
m2
33
Lắp dựng cửa sổ mở hất 1 cánh, nhôm hệ 55 dày 1.4 mm, kính dán an toàn dày 6,38 mm
13.73
m2
34
Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng sân nhà điều hành
35
Đào đất đổ bê tông móng cột đèn, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.4
m3
36
Ván khuôn bê tông móng cột đèn
5.76
1m2
37
Cung cấp khung móng bu lông neo cột đèn mạ kẽm nhúng nóng, khung móng M24x300x300x675-4T
3
cái
38
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
0.04
tấn
39
Bê tông móng cột đèn, đá 1x2, rộng ≤250cm, vữa BT M200, XM PCB30
0.86
m3
40
Đắp đất móng cột đèn bằng thủ công
1.54
m3
41
Đóng cọc tiếp đất cột đèn, thép góc L63x63x6 dài 2.5 m mạ kẽm nhúng nóng
3
cọc
42
Kéo rải dây tiếp đất dưới mương đất, loại dây thép D10mm mạ kẽm nhúng nóng
3.9
m
43
Lắp đặt cột đèn chiếu sáng ngoài trời, loại cột đèn cao 8 m bằng thép mạ kẽm nhúng nóng
3
cột
44
Lắp đặt đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời, công suất 150W gắn trên cột
3
1 bộ
45
Lắp đặt đèn led chiếu pha, công suất 100W gắn tường
3
1 bộ
46
Sửa chữa cổng chính Xí nghiệp
47
Cung cấp DC847 - Đế cổng xếp không ray
1
cái
48
Cung cấp BM280 - Bo mạch cổng xếp chạy từ
1
bộ
49
Cung cấp DV053 - Bánh xe thân cổng xếp Trục 12, phi 100mm
34
cái
50
Cung cấp DV058 - Trục bánh xe phụ cổng xếp
34
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02.5: Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02.5: Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây