Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:44 29/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS An Sinh, thị xã Đông Triều; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà học 02 tầng
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 08/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
432/ QĐ-PGD&DT
Ngày phê duyệt
28/08/2023 22:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:43 29/08/2023
đến
09:30 08/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 08/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2023 (06/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Đầu tư xây dựng và phát triển đô thị Xuân Sơn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Xuân Cầm, Phường Xuân Sơn, Thị Xã Đông Triều, Quảng Ninh
2 Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Toàn Thắng - VIC Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Bình Lục Thượng, Phường Hồng Phong, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
3 Phòng Quản lý đô thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 2, Phường Đông Triều, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn lập E-HSMT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 838, đường Nguyễn Bình, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
6 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 838, đường Nguyễn Bình, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần tháo dỡ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
97.45
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
231.6
m
4
Tháo dỡ hoa sắt cửa
97.68
m2
5
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích
15.765
m2
6
Tháo dỡ hệ thống điện hư hỏng
10
công
7
Cạo bỏ, vệ sinh trên bề mặt bê tông
148.7178
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
20.2302
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
2371.4593
m2
10
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
328.4114
m2
11
Phá dỡ nền gạch lá nem
287.5612
m2
12
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
8.6268
m3
13
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
41.468
m3
14
Phần sửa chữa
15
Xây gạch tuynel 2 lỗ 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.264
m3
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1.2
m2
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1.2
m2
18
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
28.18
m2
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
22.9888
m3
20
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600 vữa XM mác 75
615.9726
m2
21
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 120x600
39.4704
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
493.0629
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1869.506
m2
24
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ sơn tổng hợp
20.2302
1m2
25
Gia công hoa sắt cửa sổ bằng inox 304
0.7381
tấn
26
Lắp dựng hoa sắt cửa
102.96
m2
27
Bịt chụp chân inox 20
260
cái
28
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
148.7178
m2
29
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 100
131.7778
m2
30
Lắp đặt ống thoát PVC D90
0.6903
100m
31
Lắp đặt cút nhựa PVC D90
27
cái
32
Lắp đặt đai giữ ống inox D90
45
cái
33
Phần điện
34
Lắp đặt đèn tuýp led bán nguyệt ốp trần Led L=1,2m; P=40W
8
bộ
35
Đèn chiếu sáng lớp học đèn tube led học đường L=1,2m; P=2x20W (bao gồm đầy đủ phụ kiện chóa phản quang và cần đèn)
72
bộ
36
Lắp đặt đèn chiếu bảng lớp học đèn tuýp led L=1,2m; P=18W (bao gồm đầy đủ phụ kiện)
16
bộ
37
Lắp đặt đèn sát sần đèn panel led D170-12W
12
bộ
38
Lắp đặt đèn treo tường buld led thân trụ P=20W
2
bộ
39
Lắp đặt quạt trần
34
cái
40
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
41
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
3
cái
42
Lắp đặt công tắc - 4 hạt trên 1 công tắc
8
cái
43
Lắp đặt ổ cắm đôi
45
cái
44
Lắp đặt MCB 1 pha 2 cực 150A
1
cái
45
Lắp đặt MCB 1 pha 2 cực 63A
2
cái
46
Lắp đặt MCB 1 pha 2 cực 32A
8
cái
47
Lắp đặt MCB 1 pha 2 cực 20A
10
cái
48
Lắp đặt MCB 1 pha 2 cực 16A
4
cái
49
Lắp đặt hộp nối ngầm tường KT 6x8cm bao gồm đế + mặt nhựa
59
hộp
50
Lắp đặt hộp đấu nối dây KT hộp 106x106x50mm
11
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây