Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:14 06/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học Kim Sơn, thị xã Đông Triều; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà học 02 tầng
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 13/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
444/QĐ-PGD&ĐT
Ngày phê duyệt
29/08/2023 18:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:13 06/09/2023
đến
09:30 13/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 13/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/09/2023 (11/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ XUÂN SƠN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Xuân Cầm, Phường Xuân Sơn, Thị Xã Đông Triều, Quảng Ninh.
2 Công ty TNHH 668 Quang Anh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Bình Lục Thượng, Phường Hồng Phong, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
3 Phòng Quản lý đô thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 2, Phường Đông Triều, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn lập E-HSMT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 838, đường Nguyễn Bình, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
6 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 838, đường Nguyễn Bình, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ
2
Tháo dỡ mái
493.9
m2
3
Tháo dỡ cửa
153.2024
m2
4
Tháo dỡ hệ thống điện hành lang đang hư hỏng
3
công
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
91.4936
m2
6
Cắt goong cửa
10
công
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
86.6622
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn trên bề mặt tường cột, trụ
1320.2055
m2
9
Vệ sinh rêu mốc trên sê nô thoát nước mái, sê nô sảnh chính
22.5
m2
10
Phá dỡ nền gạch lá nem
886.6496
m2
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
40.8492
m2
12
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
26.5995
m3
13
Sửa chữa
14
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
91.4936
m2
15
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600, vữa XM mác 75
886.6496
m2
16
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 120x600
40.8492
m2
17
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
15.6804
m2
18
Lợp mái che tường bằng tôn múi
4.939
100m2
19
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng dung dich chống thấm 2 thành phần gốc xi măng
22.5
1m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn mạ kẽm cao cấp, 1 nước lót, 2 nước phủ
86.6622
1m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
857.9921
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
541.0842
m2
23
Lắp đặt Đèn sát trần
16
bộ
24
Phần cửa
25
Gia công lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay profile nhôm hệ dày 1,8mm, kính an toàn 6,38mm ( bao gồm đầy đủ phụ kiện)
60.7464
m2
26
Gia công lắp dựng cửa đi 1 cánh mở quay profile nhôm hệ dày 1,8mm, kính an toàn 6,38mm ( bao gồm đầy đủ phụ kiện)
3.18
m2
27
Gia công lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở quay nhôm hệ dày 1,4mm, kính 6.38mm (bao gồm đầy đủ phụ kiện)
62.9888
m2
28
Gia công lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở trượt profile nhôm hệ dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm ( bao gồm đầy đủ phụ kiện)
22.5552
m2
29
Gia công lắp dựng ô kính cố định profile nhôm hệ dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm ( bao gồm đầy đủ phụ kiện)
15.15
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây