Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:30 19/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng UBND, nhà văn hóa khu Xuân Viên 2, khu Mễ Sơn, khu Đông Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn cấp trên hỗ trợ, ngân sách phường và nguồn huy động khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 28/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
198/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/12/2024 14:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Xuân Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 19/12/2024
đến
15:30 28/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 28/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/12/2024 (27/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Đạt Khoa Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 58, khu 2, Phường Đức Chính, thành phố Đông Triều,Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn lập E-HSMT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Hưng Đạo, thành phố Đông Triều,Tỉnh Quảng Ninh
3 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại dịch vụ Trang Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 332 đường Bạch Đằng, tổ 6, khu Nam Sơn, Phường Nam Khê, Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh
4 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Hưng Đạo, thành phố Đông Triều,Tỉnh Quảng Ninh
5 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại dịch vụ Trang Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 332 đường Bạch Đằng, tổ 6, khu Nam Sơn, Phường Nam Khê, Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC 3 TẦNG UBND
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
24.36
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
8
m
4
Tháo dỡ mái tôn cũ
377.3962
m2
5
Tháo dỡ xà gồ cũ
0.3588
tấn
6
Gia công xà gồ thép
0.3588
tấn
7
Lắp dựng xà gồ thép
0.3588
tấn
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
23.76
m2
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.76
m2
10
Lợp mái tôn
3.774
100m2
11
Tôn úp nóc
60.5346
m
12
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
409.2028
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
934.42
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1344.5828
m2
15
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
0.96
m2
16
Đục tạo lỗ từ mái thoát ra ngoài
2
công
17
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
bộ
18
Lắp đặt quạt trần
cái
19
Lắp đặt bóng đèn cầu quanh nhà bia
bộ
20
SXLD hoa thoáng sắt ô vách kính cầu thang
20.4
m2
21
SXLD cửa sổ nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn dày 5mm
3.96
m2
22
SXLD ô kính nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn dày 5mm
20.4
m2
23
HẠNG MỤC: NHÀ VĂN HÓA KHU XUÂN VIÊN 2
24
Đào móng công trình, đất cấp III
0.1476
100m3
25
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
2.2
m3
26
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
8.404
m3
27
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
9.7924
m3
28
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
183.4256
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
183.4256
m2
30
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.0492
100m3
31
HẠNG MỤC: NHÀ VĂN HÓA KHU MỄ SƠN
32
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.015
100m3
33
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
0.1602
m3
34
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
1.0156
m3
35
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.288
m3
36
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.9
m3
37
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 600x600, vữa XM mác 75
6
m2
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
5.502
m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.502
m2
40
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,85
0.005
100m3
41
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 75
0.3
100m2
42
HẠNG MỤC: NHÀ VĂN HÓA KHU ĐÔNG SƠN
43
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.1845
100m3
44
Ván khuôn móng
0.1
100m2
45
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
2.15
m3
46
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
10.505
m3
47
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.15
100m2
48
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0761
tấn
49
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
1.65
m3
50
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
10.016
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây