Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 09:11 04/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hoá khối 10, phường Nghi Phú
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà văn hoá khối 10, phường Nghi Phú
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500123717_2504040901
Ngày phê duyệt
04/04/2025 09:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHI PHÚ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:08 04/04/2025
đến
10:00 13/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/04/2025 (12/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 995. Tư vấn lập E-HSMT Số 17, ngõ 38, đường An Dương Vương, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An;
2 Công CP xây dựng TC Nghệ An; Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01, ngõ 102, đường Kênh Bắc, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 995. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17, ngõ 38, đường An Dương Vương, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An;
4 Công CP xây dựng TC Nghệ An; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01, ngõ 102, đường Kênh Bắc, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty CP Tư vấn thiết kế 179. Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số nhà 3, ngõ 28, đường Nguyễn Cảnh Hoan, Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
6 Phòng Quản lý Đô Thị - thành phố Vinh; Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Đường Lê Mao, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
3
2
Máy đào: - Dung tích gàu tối thiểu 0,5m3, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
2
3
Cầu cẩu: - Sức nâng tối thiểu 5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí hoặc hóa đơn mua bán; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ VĂN HÓA
2
Đào móng
1.881
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
18.81
10m³/1km
4
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.8109
100m3
5
Bê tông lót móng, M150, đá 4x6, PCB40
16.4114
m3
6
Ván khuôn móng cột
0.7145
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3312
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.1932
tấn
9
Bê tông móng, M250, đá 1x2, PCB40
31.126
m3
10
Xây móng bằng đá hộc, vữa XM M50, PCB40
25.6775
m3
11
Xây tường gạch bê tông 10,5x6x22cm, vữa XM M50, XM PCB40
16.4921
m3
12
Ván khuôn giằng
0.119
100m2
13
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm
0.107
tấn
14
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤18mm
0.9804
tấn
15
Đổ bê tông giằng nhà đá 1x2, mác 250, PCB40
7.3397
m3
16
Bê tông nền, M150, đá 4x6, PCB40
22.14
m3
17
Trát tường xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB40
24.561
m2
18
Trát gờ chỉ, vữa XM M50, PCB40
49.93
m
19
Dán gạch vỉ
19.103
m2
20
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
6.576
m2
21
Láng granitô nền sàn
6.576
m2
22
Kẻ chỉ chống trượt ram dốc
93.0504
m
23
Ván khuôn cột
1.0511
100m2
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0.1612
tấn
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
1.2852
tấn
26
Bê tông cột, M250, đá 1x2, PCB40
6.8589
m3
27
Ván khuôn sàn mái
3.3779
100m2
28
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
4.4544
tấn
29
Bê tông sàn mái bê tông M250, đá 1x2, PCB40
40.4996
m3
30
Ván khuôn dầm
1.3729
100m2
31
Lắp dựng cốt thép dầm ĐK ≤10mm
0.5223
tấn
32
Lắp dựng cốt thép dầm ĐK ≤18mm
1.6292
tấn
33
Lắp dựng cốt thép dầm ĐK >18mm
1.9621
tấn
34
Bê tông dầm M250, đá 1x2, PCB40
30.1261
m3
35
Ván khuôn lanh tô, ô văng
0.2187
100m2
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn
0.018
100m2
37
Lắp dựng cốt thép lanh tô ĐK ≤10mm
0.1367
tấn
38
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK >10mm
0.1718
tấn
39
Bê tông lanh tô, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.879
m3
40
Bê tông lanh tô, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
0.198
m3
41
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
5
1 cấu kiện
42
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.359
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép
1.359
tấn
44
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.379
100m2
45
Đinh mũ inox (4 cái/m2)
1351.6
cái
46
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M50, XM PCB40
68.4268
m3
47
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M50, XM PCB40
17.4875
m3
48
Trát tường xây gạch không nung, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M50, XM PCB40
331.959
m2
49
Trát tường xây gạch không nung, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M50, XM PCB40
296.6629
m2
50
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
43.5052
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây