Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:26 10/11/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị trường tiểu học sài Sơn B năm 2020
Gói thầu
Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch Mua sắm thiết bị trường tiểu học sài Sơn B năm 2020
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách huyện Quốc Oai
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 18/11/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:02 10/11/2020
đến
08:30 18/11/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 18/11/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Giao dịch Công nghệ thông tin và Truyền thông Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 185 Đường Giảng Võ - P.Cát Linh - Q.Đống Đa - TP.Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Trường tiểu học Sài Sơn B
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị
Mua sắm thiết bị trường tiểu học sài Sơn B năm 2020
30 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách huyện Quốc Oai
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trường Tiểu học Sài Sơn B. Địa chỉ: xã Sài Sơn – huyện Quốc Oai – TP Hà Nội. Điện thoại: 02433679166
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Trung tâm Giao dịch Công nghệ thông tin và Truyền thông Hà Nội; địa chỉ: Số 185 Đường Giảng Võ - P.Cát Linh - Q.Đống Đa - TP.Hà Nội;


- Bên mời thầu: Trường tiểu học Sài Sơn B , địa chỉ: xã sài Sơn, huyện Quốc Oai
- Chủ đầu tư: Trường Tiểu học Sài Sơn B. Địa chỉ: xã Sài Sơn – huyện Quốc Oai – TP Hà Nội. Điện thoại: 02433679166


E-CDNT 10.1(g)
1 – Tài liệu chứng minh năng lực, kinh nghiệm của nhà thầu; 2 – Tài liệu chứng minh nhân sự chủ chốt của nhà thầu; 3 – Các tài liệu yêu cầu tại Mục 3. Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III E-HSMT.
E-CDNT 10.2(c)
1- Tất cả các thiết bị phải mới 100%, có nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng: nhà thầu phải ghi rõ nhà sản xuất, xuất xứ hàng hóa và cam kết sẽ cung cấp hàng hóa theo đúng model, xuất xứ đã kê khai. Đối với thiết bị trong nước nhà thầu phải cam kết có đầy đủ giấy chứng nhận xuất xưởng của hãng sản xuất. Đối với thiết bị nhập khẩu nhà thầu phải cam kết có đầy đủ chứng nhận CO, CQ về nguồn gốc xuất xứ và chất lượng sản phẩm; 2. Cam kết và chuẩn bị sẵn thiết bị mẫu đúng chủng loại chào thầu. Trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nếu cần thiết bên mời thầu sẽ yêu cầu nhà thầu nộp hàng mẫu để chứng minh hàng hóa đáp ứng E-HSMT trong thời gian không quá 03 ngày kể từ khi nhận được thông báo của bên mời thầu.
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 05 năm.
E-CDNT 15.2
Bản gốc E-HSDT của nhà thầu.
E-CDNT 16.1 40 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trường Tiểu học Sài Sơn B. Địa chỉ: xã Sài Sơn – huyện Quốc Oai – TP Hà Nội. Điện thoại: 02433679166
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Hiệu trưởng Trường Tiểu học Sài Sơn B. Địa chỉ: xã Sài Sơn – huyện Quốc Oai – TP Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Không có
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Trường Tiểu học Sài Sơn B. Địa chỉ: xã Sài Sơn – huyện Quốc Oai – TP Hà Nội. Điện thoại: 2433679166
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Tivi 55 inch 10 Cái Theo Chương V của E-HSMT
2 Book PC 6 Cái Theo Chương V của E-HSMT
3 Cáp HDMI 10 Sợi Theo Chương V của E-HSMT
4 Giá treo TV 10 Cái Theo Chương V của E-HSMT
5 Cáp mạng 2 Hộp Theo Chương V của E-HSMT
6 Gen hộp 50 Cây Theo Chương V của E-HSMT
7 Công lắp đặt 10 Bộ Theo Chương V của E-HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Tivi 55 inch 10 Cái Trường Tiểu học Sài Sơn B - xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội Tối đa 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2 Book PC 6 Cái Trường Tiểu học Sài Sơn B - xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội Tối đa 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3 Cáp HDMI 10 Sợi Trường Tiểu học Sài Sơn B - xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội Tối đa 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4 Giá treo TV 10 Cái Trường Tiểu học Sài Sơn B - xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội Tối đa 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5 Cáp mạng 2 Hộp Trường Tiểu học Sài Sơn B - xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội Tối đa 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6 Gen hộp 50 Cây Trường Tiểu học Sài Sơn B - xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội Tối đa 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
7 Công lắp đặt 10 Bộ Trường Tiểu học Sài Sơn B - xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội Tối đa 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Phụ trách Lắp đặt 1 Có trình độ đại học chuyên ngành công nghệ thông tin, điện hoặc điện tử.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bằng cấp, hợp đồng lao động, chứng minh thư hoặc căn cước công dân của nhân sự chủ chốt và chuẩn bị bản gốc các giấy tờ nêu trên trong trường hợp bên mời thầu yêu cầu đối chiếu. 2 2
2 Hướng dẫn sử dụng 1 Có trình độ đại học về công nghệ thông tin hoặc kỹ thuật điện, điện tử viễn thôngNhà thầu phải cung cấp đầy đủ bằng cấp, hợp đồng lao động, chứng minh thư hoặc căn cước công dân của nhân sự chủ chốt và chuẩn bị bản gốc các giấy tờ nêu trên trong trường hợp bên mời thầu yêu cầu đối chiếu. 2 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Tivi 55 inch
10 Cái Theo Chương V của E-HSMT
2 Book PC
6 Cái Theo Chương V của E-HSMT
3 Cáp HDMI
10 Sợi Theo Chương V của E-HSMT
4 Giá treo TV
10 Cái Theo Chương V của E-HSMT
5 Cáp mạng
2 Hộp Theo Chương V của E-HSMT
6 Gen hộp
50 Cây Theo Chương V của E-HSMT
7 Công lắp đặt
10 Bộ Theo Chương V của E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây