Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công công trình

Tìm thấy: 16:19 07/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đột xuất đảm bảo an toàn giao thông trên QL.28B, tỉnh Bình Thuận
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
536/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
07/08/2023 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:15 07/08/2023
đến
15:00 18/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 18/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.853.160 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu tám trăm năm mươi ba nghìn một trăm sáu mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2023 (16/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Thiết kế Xây dựng Thương Mại Trường Thành Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán D1 KDC Kênh Bàu, Tp Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận
2 Cục đường bộ Việt Nam Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Ô D20, Khu Đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
3 Công ty CP Thiết kế Xây dựng Thương Mại Trường Thành Tư vấn lập E-HSMT D1 KDC Kênh Bàu, Tp Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận
4 Sở Giao thông vận tải Bình Thuận Tư vấn thẩm định E-HSMT 239 Trần Hưng Đạo, TP.Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận
5 Công ty CP Thiết kế Xây dựng Thương Mại Trường Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT D1 KDC Kênh Bàu, Tp Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận
6 Sở Giao thông vận tải Bình Thuận Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 239 Trần Hưng Đạo, TP.Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào Lớn hơn hoặc bằng 0,7 m3 (có tài liệu chứng minh quyền sử dụng thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu hoặc đi thuê)
1
2
Máy ủi 110CV (có tài liệu chứng minh quyền sử dụng thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu hoặc đi thuê)
1
3
Máy lu bánh thép 8,5T (có tài liệu chứng minh quyền sử dụng thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu hoặc đi thuê)
1
4
Máy lu bánh thép 10T (có tài liệu chứng minh quyền sử dụng thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu hoặc đi thuê)
1
5
Máy nén khí (có tài liệu chứng minh quyền sử dụng thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu hoặc đi thuê)
1
6
Ô tô tự đổ Lớn hơn hoặc bằng 10T (có tài liệu chứng minh quyền sử dụng thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu hoặc đi thuê)
1
7
Xe tưới nhựa (có tài liệu chứng minh quyền sử dụng thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu hoặc đi thuê)
1
8
Ô tô tưới nước Lớn hơn hoặc bằng 5 m3 (có tài liệu chứng minh quyền sử dụng thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*. LÁNG NHỰA MẶT ĐƯỜNG ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
2
Đào nền đường đổ lên p.tiện ĐC3, MĐ ≤ 1,25m3
14.778
100m3
3
V/C đất đào đi đổ, ôtô 10T, CL ≤ 1Km, đất cấp 3
14.778
100m3
4
Lu lèn nguyên thổ nền đường, K=0,98
101.918
100m2
5
Làm mặt đường đá 4 x 6 chèn đá dăm dày 12cm
101.918
100m2
6
Láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm, tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
101.918
100m2
7
*. AN TOÀN GIAO THÔNG
8
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt dày 2,0mm (màu vàng)
91.85
m2
9
*. ĐẢM BẢO ATGT PHỤC VỤ CÔNG TÁC THI CÔNG
10
Cung cấp biển báo tròn phản quang, D70 (15%)
2
cái
11
Cung cấp biển báo tam giác phản quang (15%)
6
cái
12
Cung cấp biển báo chữ nhật phản quang (80x140)cm (15%)
6
cái
13
Cung cấp biển báo chữ nhật phản quang (80x30)cm (15%)
2
cái
14
Cung cấp biển báo chữ nhật phản quang (70x30)cm (15%)
2
cái
15
(15%) Cung cấp biển báo chữ nhật PQ(120x25)cm + giá đỡ
4
cái
16
Cung cấp biển báo chữ nhật PQ(100x50)cm + giá đỡ (15%)
4
cái
17
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90, dày 1,5mm, dài 3m (15%)
13
Trụ
18
Cung cấp đèn chớp xoay (15%)
4
bộ
19
Bêtông móng biển báo đá 1 x 2 M150
1.413
m3
20
Lắp đặt ống thoát nước PVC D90 (15%)
0.408
100m
21
Gia công lắp đặt cốt thép móng Ø ≤ 10 (15%)
0.01
tấn
22
Sơn 2 nước (màu trắng, đỏ) (15%)
10.569
m2
23
Cung cấp dây phản quang (15%)
2
cuộn
24
(15%) Cung cấp áo phản quang + cờ hiệu + gậy (15%)
2
Bộ
25
Nhân công 3,0/7 điều tiết lưu thông
60
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 193

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây