Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:03 21/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng kênh N24.8, xã Hoằng Lưu, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn điều tiết tiền sử dụng đất ở tại mặt bằng phân lô đất ở số 33/MBQH-UBND ngày 26/04/2021 tại thôn Nghĩa Lập, xã Hoằng Lưu, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:30 28/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
24/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/02/2023 09:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hoằng Lưu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:59 21/02/2023
đến
14:30 28/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 28/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/02/2023 (28/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Kim Ngân Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng KT-HT huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CÔNG TÁC PHÁ DỠ VÀ ĐÀO ĐẮP ĐẤT:
2
Đào móng kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
2.5814
100m3
3
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
6.4117
100m3
4
Đào xúc gạch đá, bê tông phá dỡ lên xe ô tô 2,5 tấn bằng máy đào
2.5814
100m3
5
Vận chuyển phế thải
578.725
m3
6
Mua đất đắp đá thải (Tận dụng 50%KL đất cấp II)
512.9228
m3
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
7.0594
100m3
8
TUYẾN KÊNH:
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
124.04
m3
10
Ván khuôn móng dài
2.0007
100m2
11
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
126.54
m3
12
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
350.55
m3
13
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
2440.81
m2
14
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
48.03
m2
15
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn thanh giằng
2.0556
100m2
16
Gia công, lắp đặt cốt thép, ĐK ≤10mm
1.2322
tấn
17
Bê tông thanh giằng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
6.17
m3
18
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
404
1 cấu kiện
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
15.59
m2
20
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan
272.6
kg
21
Bê tông tấm đan bê tông M250, đá 1x2
4.32
m3
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
29
1cấu kiện
23
Ống nhựa PVC đường kính 90mm
102
m
24
KÊNH BÊ TÔNG CHỊU LỰC
25
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
19.74
m3
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
13.16
m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
6.58
m3
28
Ván khuôn móng
2.05
m2
29
Ván khuôn tường kênh
27.34
m2
30
Lắp dựng cốt thép kênh, ĐK >10mm
2918
kg
31
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.2
m3
32
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.34
m3
33
Bê tông hoàn trả mặt đường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, PC40, đá 1x2
5.4
m3
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
5.04
m2
35
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
236.6
kg
36
Bê tông tấm đan bê tông M250, đá 1x2
1.32
m3
37
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
8
1cấu kiện
38
Vữa xi măng đệm dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
1.12
m2
39
VẬN CHUYỂN VẬT LIỆU
40
Xúc cát, đá 1x2, đá 4x6 lên xe 2,5 tấn
5.5879
100m3
41
Vận chuyển cát, đá 1x2
558.79
m3
42
Bốc xếp vật liệu khác bằng thủ công, xi măng bao, bốc xếp lên
75.8027
tấn
43
Vận chuyển xi măng
50.5351
m3
44
Bốc xếp vật liệu khác bằng thủ công, xi măng bao, bốc xếp xuống
75.8027
tấn
45
Bốc xếp vật liệu khác bằng thủ công, gạch xây các loại, bốc xếp lên
191.4003
1000v
46
Vận chuyển gạch
267.9604
m3
47
Bốc xếp vật liệu khác bằng thủ công, gạch xây các loại, bốc xếp xuống
191.4003
1000v
48
Bốc xếp vật liệu khác bằng thủ công, sắt thép các loại, bốc xếp lên
2.1359
tấn
49
Vận chuyển thép
2.721
m3/10
50
Bốc xếp vật liệu khác bằng thủ công, sắt thép các loại, bốc xếp xuống
2.1359
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây