Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:45 30/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới nhà văn hóa thôn 1, thôn 2 xã Quảng Thịnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước, nguồn lồng ghép và huy động
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hải Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:05 11/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quảng Thịnh

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:44 30/05/2023
đến
14:05 11/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:05 11/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2023 (09/10/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Quang Ngọc Sơn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Quảng Hà, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
2 không Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán không
3 Phòng kinh tế và Hạ tầng huyện Hải Hà Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Phố Ngô Quyền, thị trấn Quảng Hà, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng T&P Tư vấn lập E-HSMT Số 63, phố My Sơn, thị trấn Quảng Hà, huyện Hải Hà
5 Tổ thẩm định thuộc UBND xã Quảng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT QĐ số 15B/QĐ-UBND ngày 18/01/2023
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng T&P Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 63, phố My Sơn, thị trấn Quảng Hà, huyện Hải Hà
7 Tổ thẩm định thuộc UBND xã Quảng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu QĐ số 15B/QĐ-UBND ngày 18/01/2023

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
71/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 23/06/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:43 26/06/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu - dung tích gầu <= 0,8 m3.
1
2
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng 70kg
1
3
Máy đầm bê tông - đầm bàn - công suất: 1,0 kW
2
4
Máy đầm bê tông – đầm gùi – công suất: 1,5kW
2
5
Máy trộn vữa 150 lít
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250,0 lít
1
7
Máy cắt, uốn thép – công suất: 5,0kW
1
8
Máy hàn – công suất 23kW
1
9
Máy cắt gạch đá - công suất 1,7kW
1
10
Máy mài – công suất 2,7kW
1
11
Máy khoan bê tông cầm tay – công suất ≥ 0,62kW
1
12
Ô tô tải tự đổ - trọng tải ≤10T.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Van 1 chiều D27
1
cái
2
Đầm vật liệu san lấp bằng vật liệu thừa tận dụng
0.8196
100m3
3
Lót nilong chống mất nước sân bê tông
273.2
m2
4
Đổ bê tông sân, ngõ vào đá 2x4 M200
27.32
m3
5
Cắt khe co dãn sân bê tông
6.2
10m
6
Xây tường bó vỉa sân + bồn hoa dày 110 VXM M75
1.081
m3
7
Trát tường bó vỉa sân + bồn hoa VXM M75
16.215
m2
8
Vôi ve bó vỉa
16.215
m2
9
Vệ sinh tường rào
279.032
m2
10
Vệ sinh hoa sắt tường rào
33.4932
m2
11
Xây bổ sung cột trụ
0.4066
m3
12
Trát cột trụ vxm mác 75
7.392
m2
13
Vôi ve tường rào
286.424
m2
14
Sơn cánh cổng sắt, hoa sắt
33.4932
m2
15
Phí bảo vệ môi trường xây dựng
0.01
%
16
LD hoa thép tường rào
12.768
m2
17
SXDL mũ chụp
104
cái
18
Tháo tấm lợp tôn
0.9054
100m2
19
Tháo dỡ các kết cấu thép, xà, dầm, giằng
0.2731
tấn
20
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
12.96
m2
21
Phá dỡ kết cấu gạch, đá
50.1597
m3
22
Phá dỡ kết cấu bê tông
28.413
m3
23
Đất đắp san lấp
36.384
m3
24
Vận chuyển đất để đắp bằng ô tô tự đổ
3.8931
10m3/1km
25
Đào móng nhà, đất cấp III
0.6255
100m3
26
Bê tông lót móng đá 4x6 XM M100
7.1474
m3
27
SXLD tháo dỡ ván khuôn móng cột
0.2787
100m2
28
SXLD tháo dỡ ván khuôn cổ móng
0.2264
100m2
29
SXLD cốt thép móng D<=10mm
0.06
tấn
30
SXLD cốt thép móng D<=18mm
0.8928
tấn
31
Bê tông móng đá 1x2 XM M250
13.5502
m3
32
Bê tông cổ móng đá 1x2 mác 250
1.8866
m3
33
SXLD tháo dỡ ván khuôn giằng móng + giằng tường
0.8039
100m2
34
Cốt thép giằng móng + giằng tường D<=10mm
0.2622
tấn
35
Cốt thép giằng móng + giằng tường D<=18mm
1.2273
tấn
36
Bê tông giằng móng + giằng tường đá 1x2 XM M250
8.8424
m3
37
Xây móng bằng gạch đặc không nung VXM M75, dày 220
7.105
m3
38
Lấp đất chân móng đầm chặt k=0,85
0.3199
100m3
39
Tôn đất nền nhà đầm chặt k=0,9
0.6695
100m3
40
Bê tông lót nền nhà đá 4x6 XM M100
17.303
m3
41
Bê tông lối lên xuống cho người khuyết tật đá 1x2 M200
0.2808
m3
42
Xây bậc tam cấp gạch đặc không nung, xây be móng
3.765
m3
43
SXLD tháo dỡ ván khuôn cột
0.644
100m2
44
SXLD cốt thép cột đk<=10mm
0.1516
tấn
45
SXLD cốt thép cột đk<=18mm
0.8304
tấn
46
Bê tông cột đá 1x2 mác 250#
3.67
m3
47
Xây tường gạch không nung 200x200x400mm VXM M75
45.5244
m3
48
Xây tường gạch 100x200x400mm VXM M75
0.4004
m3
49
SXLD tháo dỡ ván khuôn lanh tô + lan can
0.1515
100m2
50
Cốt thép lanh tô + lan can D<=10mm
0.034
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây