Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:00 06/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống đường ống cấp nước sạch tập trung cho Nhân dân xã Thạch Định xây dựng đạt chuẩn NTM nâng cao
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn Ngân sách cấp huyện năm 2022-2024 hỗ trợ, Ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
77/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/05/2024 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thạch Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 06/05/2024
đến
08:00 13/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/05/2024 (10/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC THANH HÓA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 99 đường Mật Sơn - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 Phòng kinh tế - hạ tầng UBND huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU HỒNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT SN83, đường HH06, thôn Hảo Nam - Xã Hoằng Quý - Huyện Hoằng Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU HỒNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT SN83, đường HH06, thôn Hảo Nam - Xã Hoằng Quý - Huyện Hoằng Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ, tải trọng hàng hóa ≤ 10 tấn Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Hoạt động tốt kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật
1
2
Loại thiết bị: Máy bơm mước Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật
1
3
Loại thiết bị: Máy cắt bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật
1
4
Loại thiết bị: Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật
2
5
Máy đào dung tích gầu ≤ 0,8 m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật
1
6
Loại thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến ông D75, D63, D50, D40, D32 HDPE
2
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 50m; đường kính ống 75mm, PN10-dày 4,5mm
16.5
100m
3
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 50m; đường kính ống 63mm, PN10-dày 3,8mm
12.67
100m
4
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 100m; đường kính ống 50mm, PN10-dày 3,0mm
26.54
100m
5
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 150m; đường kính ống 40mm, PN10-dày 2,4mm
34.79
100m
6
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 200m; đường kính ống 32mm, PN10-dày 2,0mm
16.35
100m
7
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm , dày 2,9mm
0.34
100m
8
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 80mm , dày 2,5mm
0.16
100m
9
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 65mm , dày 2,5mm
0.21
100m
10
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm , dày 2,3mm
0.32
100m
11
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 40mm, dày 2,3mm
0.05
100m
12
Lắp đai khởi thuỷ nhựa HDPE- Đường kính 75x1"
2
cái
13
Lắp đặt tê nhựa HDPE đường kính 225x75mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
1
cái
14
Lắp đặt tê nhựa HDPE đường kính 160x75mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
1
cái
15
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 75x75mm
2
cái
16
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 75x63mm
2
cái
17
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 75x50mm
1
cái
18
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 75x40mm
4
cái
19
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 63x63mm
2
cái
20
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 63x40mm
2
cái
21
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 63x32mm
2
cái
22
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 50x32mm
6
cái
23
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 40x32mm
5
cái
24
Lắp đặt cút nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 75mm
1
cái
25
Lắp đặt cút nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 50mm
2
cái
26
Lắp đặt cút nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 40mm
2
cái
27
Lắp đặt cút nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 32mm
4
cái
28
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 75x63mm
1
cái
29
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 75x50mm
2
cái
30
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 75x40mm
3
cái
31
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 63x50mm
3
cái
32
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 63x40mm
1
cái
33
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 63x32mm
1
cái
34
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 50x40mm
7
cái
35
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 50x32mm
1
cái
36
Lắp đặt côn nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 40x32mm
1
cái
37
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 75mm
33
cái
38
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 63mm
25
cái
39
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 50mm
26
cái
40
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 40mm
23
cái
41
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 32mm
8
cái
42
Lắp nút bịt nhựa HDPE nối măng sông - Đường kính 75mm
2
cái
43
Lắp nút bịt nhựa HDPE nối măng sông - Đường kính 50mm
2
cái
44
Lắp nút bịt nhựa HDPE nối măng sông - Đường kính 40mm
15
cái
45
Lắp nút bịt nhựa HDPE nối măng sông - Đường kính 32mm
18
cái
46
Lắp đặt van ren - Đường kính 65mm
4
cái
47
Lắp đặt măng sông nhựa ren ngoài HDPE - Đường kính 75mmx2.1/2"
8
cái
48
Lắp đặt cút nhựa ren ngoài HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 63mmx2"
2
cái
49
Lắp đặt cút nhựa ren ngoài HDPE - Đường kính 32mmx1"
2
cái
50
Lắp đặt mối nối mềm EB- Đường kính 200mm
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Định như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.124.391.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.105.547.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 165

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây