Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:31 19/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Khắc phục, sửa chữa Đình Quan Lạn và Nghè Trần Khánh Dư, xã Quan Lạn thuộc cụm di tích cấp Quốc gia đặc biệt thuộc quần thể thương cảng Vân Đồn (bị ảnh hưởng do cơn bão số 3 Yagi năm 2024)
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Khắc phục, sửa chữa Đình Quan Lạn và Nghè Trần Khánh Dư, xã Quan Lạn thuộc cụm di tích cấp Quốc gia đặc biệt thuộc quần thể thương cảng Vân Đồn (bị ảnh hưởng do cơn bão số 3 Yagi năm 2024)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 28/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500093147_2503191323
Ngày phê duyệt
19/03/2025 16:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUAN LẠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:29 19/03/2025
đến
08:30 28/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 28/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/03/2025 (26/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tập đoàn Quốc tế Minh Anh Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 7A, Ngõ 293/74/3 Đường Ngọc Thụy, Tổ 10, Phường Ngọc Thuỵ, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Dương Hoàng Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 03/14/33 phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Tập đoàn Quốc tế Minh Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 7A, Ngõ 293/74/3 Đường Ngọc Thụy, Tổ 10, Phường Ngọc Thuỵ, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Dương Hoàng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 03/14/33 phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Xây dựng và Bảo tồn Công trình Văn hóa Việt AEG Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 2, Ngõ 827, đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần Xây dựng và phát triển 168 Việt Nam Tư vấn Quản lý dự án Thôn Áng Đông, Xã Thụy An, Huyện Ba Vì, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥5T (Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; Phải có đăng ký và đăng kiểm về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
3
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5 kW (Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐÌNH QUAN LẠN
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.0415
100m2
3
Ni lông che phủ đồ thờ tự loại 0,5mm màu trắng (1kg/18m2)
30.0588
kg
4
Bạt nhựa PE chống ngói rơi, lắp dưới dạ hoành, tàu mái
541.0591
m2
5
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm, loại không có ô hộc
14.84
m
6
Hạ giải mái ngói các loại, Tầng mái 1
541.0591
m2
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0445
100m2
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0271
tấn
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.2449
m3
10
Tu bổ, phục hồi bờ mái
14.84
m
11
Gạch hoa chanh bờ nóc
60.36
viên
12
Trát, tu bổ bờ nóc, bờ chảy
14.2464
m2
13
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài, lợp mái; Thay mới 40% ngói lợp.
216.4236
m2
14
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài, lợp mái; Lợp tận dụng lại 60% ngói cũ. (Chỉ tính nhân công và vật liệu phụ)
324.6355
m2
15
Bốc xếp ngói thừa bằng thủ công về nơi quy định
37.8741
1000v
16
Tu bổ, phục hồi rồng có gắn mảnh sành sứ, kích thước trung bình > 3x0,2m
2
con
17
Tu bổ, phục hồi mặt nguyệt loại gắn sành sứ
1.69
m2
18
Tu bổ, phục kìm bờ nóc, bờ chảy, loại gắn sành sứ
2
hiện vật
19
Lắp dựng rồng, phượng
2
con
20
Lắp dựng mặt nguyệt trên bờ nóc, diện tích hoa văn> 1m2
1.69
m2
21
Lắp dựng các con thú khác
2
con
22
Tu sửa lại các vị trí đường bờ bị nứt, gãy
1
hm
23
Tu sửa lại râu tóc và các chi tiết trang trí khác của các con giống trên mái bị gãy rụng..
1
hm
24
NGHÈ TRẦN KHÁNH DƯ
25
ĐỒ ĐÁ
26
Bộ đèn đá cao 2,3m, đế rộng 0,625m (02 cái) + Lư hương đá cao 1,56m, rộng thân 1,09m (01 cái), chất liệu đá xanh Thanh Hóa
1
bộ
27
CỘT ĐỒNG TRỤ
28
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.4583
100m2
29
Tu bổ, phục hồi nghê trên cột đồng trụ
1
hiện vật
30
Lắp đặt con nghê trên trụ
1
con
31
TƯỜNG RÀO
32
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
18.6276
m3
33
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
18.6276
m3
34
Thi công khoan cấy râu thép D14, L=40cm; Khoan sâu vào móng đá hộc 20cm để gia cố dầm móng
152
cái
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.302
100m2
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0962
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.2758
tấn
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
4.53
m3
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0416
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.2068
tấn
41
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.3238
100m2
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
1.1132
m3
43
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
10.8016
m3
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
182.304
m2
45
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
102.1044
m2
46
Thi công gạch hoa chanh gốm 30x30cm
396
viên
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
284.4084
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây