Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:33 25/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
dự án đầu tư xây dựng Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thuốc của Bệnh viện Sản- Nhi Bắc Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thuốc của Bệnh viện Sản - Nhi Bắc Giang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp thuộc Nguồn thu hợp pháp của Bệnh viện Sản – Nhi Bắc Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500151378_2504251614
Ngày phê duyệt
25/04/2025 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Sản - Nhi Bắc Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:24 25/04/2025
đến
10:00 06/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/05/2025 (03/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 586 đường Lê Lợi - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng tỉnh Bắc Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 2, Trụ sở Liên Cơ quan các Đơn vị sự nghiệp, đường Quách Nhẫn, Phường Ngô Quyền, Thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang - Phường Ngô Quyền - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ATK Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số 248 đường Lưu Nhân Chú - Phường Thọ Xương - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 586 đường Lê Lợi - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ khung, vách Alu biển hiệu, mái che ngoài nhà
141.79
m2
2
Tháo dỡ trần thạch cao
49.3582
m2
3
Dọn dẹp vệ sinh, Tháo dỡ hệ thống dây điện, ổ cắm, cấp thoát nước, biển bảng trong phòng
2
công
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
3.52
m2
5
Phá dỡ nền gạch lá nem
49.1283
m2
6
Tháo dỡ gạch ốp tường
35.17
m2
7
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.285
m3
8
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.912
m3
9
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0114
100m2
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150
0.1824
m3
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0077
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0354
tấn
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0342
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.3762
m3
15
Xây gạch bê tông không nung KT6,0x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
2.2572
m3
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
41.04
m2
17
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2 (gạch KT 600x600mm), vữa XM mác 75
41.667
m2
18
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2 (gạch KT300x300mm), vữa XM mác 75
6.8343
m2
19
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2 (gạch KT300x600mm), vữa XM mác 75
35.17
m2
20
Lắp đặt thùng đun nước nóng 20 lít
1
bộ
21
Lắp đặt van xả 1 chiều
1
bộ
22
Lắp đặt Van khóa nhựa PPR D20
1
cái
23
Lắp đặt Van khóa nhựa PPR D25
1
cái
24
Lắp đặt ống nước lạnh PPR D25
0.12
100m
25
Lắp đặt ống nước nóng PPR D20
0.12
100m
26
Lắp đặt Côn thu nhựa PPR D32/25
1
cái
27
Lắp đặt Tê nhựa PPR D25
1
cái
28
Lắp đặt Tê nhựa PPR D32
5
cái
29
Lắp đặt Cút nhựa PPR D25
6
cái
30
Lắp đặt Măng sông nhựa PPR D25
5
cái
31
Lắp đặt Côn thu nhựa PPR D25/20
4
cái
32
Lắp đặt Cút nhựa PPR D20
6
cái
33
Lắp đặt Cút ren trong nhựa PPR D20 (1/2)
11
cái
34
Lắp đặt Măng sông ren ngoài nhựa PPR D20
2
cái
35
Lắp đặt mắt nối kép tráng kẽm
9
cái
36
Lắp đặt dây cấp A-703-5 hoặc tương đương
7
cái
37
Lắp đặt ống nhựa u.PVC D110
0.04
100m
38
Lắp đặt ống nhựa u.PVC D90
0.05
100m
39
Lắp đặt ống nhựa u.PVC D60
0.08
100m
40
Lắp đặt ống nhựa u.PVC D48
0.04
100m
41
Lắp đặt ống nhựa u.PVC D42
0.02
100m
42
Lắp đặt Y nhựa u.PVC D110
2
cái
43
Lắp đặt Y nhựa u.PVC D90
2
cái
44
Lắp đặt chếch nhựa u.PVC D110
4
cái
45
Lắp đặt chếch nhựa u.PVC D90
6
cái
46
Lắp đặt chếch nhựa u.PVC D60
4
cái
47
Lắp đặt cút nhựa u.PVC D48
4
cái
48
Lắp đặt cút nhựa u.PVC D42
2
cái
49
Lắp đặt Côn thu nhựa u.PVC D110/90
2
cái
50
Lắp đặt Côn thu nhựa u.PVC D90/60
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Sản - Nhi Bắc Ninh số 1 như sau:

  • Có quan hệ với 343 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,66 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,82%, Xây lắp 2,66%, Tư vấn 1,52%, Phi tư vấn 26,62%, Hỗn hợp 0,38%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 238.393.010.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 215.245.151.132 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,71%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây