Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:32 19/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Kênh Xã Chiến Đấu (Đoạn 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Kênh Xã Chiến Đấu (Đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (thu tiền sử dụng đất)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Châu Thành, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 28/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500215064_2505182030
Ngày phê duyệt
19/05/2025 17:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:30 19/05/2025
đến
14:00 28/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 28/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/05/2025 (26/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Lê Mẫu Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp 1, xã Tam hiệp, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Phúc Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 330 ấp Bình Phong, xã Tân Mỹ Chánh, thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
3 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Khu phố Cá, thị trấn Tân Hiệp, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hiền Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 456, Thái Sanh Hạnh, Phường 9, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
5 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Cá, thị trấn Tân Hiệp, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hiền Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 456, Thái Sanh Hạnh, Phường 9, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
7 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Cá, thị trấn Tân Hiệp, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
8 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khu phố Cá, thị trấn Tân Hiệp, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
9 Phòng Kinh tế, hạ tầng và đô thị huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công - dự toán Ấp Me, thị trấn Tân Hiệp, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu. Sức năng: ≥ 6 tấn. Tài liệu chứng minh: Giấy kiểm định còn hiệu lực; Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
2
Máy cắt bê tông. Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
3
Máy đào. Dung tích gàu: ≥ 0,5m3. Tài liệu chứng minh: Giấy kiểm định còn hiệu lực; Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
4
Máy đầm bàn. Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
5
Máy đầm dùi. Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
6
Máy đóng cọc bằng búa. Trọng lượng đầu búa: ≥ 1,2 tấn. Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
7
Máy lu đầm tự hành. Trọng lượng: ≥ 12 tấn. Tài liệu chứng minh: Giấy kiểm định còn hiệu lực; Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
8
Máy trộn bê tông. Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
9
Máy ủi. Công suất: ≥ 110CV. Tài liệu chứng minh: Giấy kiểm định còn hiệu lực; Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
10
Ô tô tải tự đổ. Trọng tải: ≥ 2,5 tấn. Tài liệu chứng minh: Giấy kiểm định còn hiệu lực; Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê, có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp đất dính
466
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
3
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt K ≥ 0,95
2.317
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Ván khuôn gỗ, ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
1.843
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tấm nilong chống thấm
19.304
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
231.65
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép 6mm
6.259
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Xoa nền bê tông
1930.4
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Cắt khe đường bê tông
7.625
100m
Theo quy định tại Chương V
10
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
3
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp I
0.11
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.09
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Biển báo tải trọng
2
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Biển báo tên công trình
2
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Biển báo nguy hiểm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Ống tráng kẽm đường kính 90mm, dày 2,5mm, L= 3,5m
2
trụ
Theo quy định tại Chương V
18
Ống tráng kẽm đường kính 90mm, dày 2,5mm, L= 3m
1
trụ
Theo quy định tại Chương V
19
Bulong đường kính 10mm, L= 12cm
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Nắp nhựa đường kính 90mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
21
HẠNG MỤC: KÈ BÊ TÔNG CỐT THÉP
Theo quy định tại Chương V
22
Cọc cừ bê tông cốt thép
Theo quy định tại Chương V
23
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn cọc cừ đá 1x2, vữa bê tông mác 300
8.74
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cọc cừ
0.872
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn cọc cừ, cốt thép đường kính 6mm
0.378
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn cọc cừ, cốt thép đường kính 16mm
1.55
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn bằng máy đóng cọc có trọng lượng đầu búa 1,2 tấn, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp I
2
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
0.48
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Kè bê tông cốt thép
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông dầm, giằng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
10.48
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.91
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường đá 1x2, vữa bê tông mác 250
9.33
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
3.75
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.625
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông
0.191
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng
1.226
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.125
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép dầm giằng, đường kính cốt thép 6mm
0.201
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 14mm
0.758
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 16mm
0.368
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột đường kính cốt thép 6mm
0.036
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột đường kính cốt thép 14mm
0.262
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép 8mm
0.285
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép 10mm
0.602
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép đan đúc sẵn, đường kính 10mm
0.423
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
25
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
47
Móng kè
Theo quy định tại Chương V
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.566
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đào xúc đất đắp đập bằng máy đào 0,8 m3, đất cấp I
0.202
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đào phá đập bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.202
100m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HIỀN VIỆT như sau:

  • Có quan hệ với 73 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,78 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,35%, Xây lắp 74,07%, Tư vấn 12,35%, Phi tư vấn 1,23%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 278.721.580.529 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 264.420.997.632 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây