Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:40 17/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa khối nhà lớp học, khu vệ sinh và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Trần Quốc Toản, phường Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT công trình: Cải tạo, sửa chữa khối nhà lớp học, khu vệ sinh và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Trần Quốc Toản, phường Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
16:00 26/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 195/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
17/06/2026 15:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Phủ Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:39 17/06/2026
đến
16:00 26/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 26/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2026 (24/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BÁCH VIỆT Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Thôn 1 - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Đơn vị thẩm định báo cáo kinh tế kỹ thuật và dự toán Phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Số 107, đường Lý Thái Tổ - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình
4 Ban Quản lý dự án ĐTXD phường Phủ Lý Tư vấn Quản lý dự án Phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép
2
2
Máy đầm bàn ≥1kW
2
3
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
2
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
6
Máy khoan bê tông
2
7
Máy đào ≥0,5m3
1
8
Máy hàn điện
2
9
Máy trộn bê tông ≥250 lít
1
10
Máy trộn vữa ≥ 150l
1
11
Ô tô tự đổ ≥5T
1
12
Máy mài
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
60.678
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
1365.73
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
586.778
m2
4
Tháo dỡ phụ kiện cửa ( khoá cửa )
32
bộ
5
Phá dỡ nền láng vữa xi măng (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
72.696
m2
6
Phá dỡ nền gạch nền (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
14.5
m2
7
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
145.857
m2
8
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 3cm, vữa XM M100
72.696
m2
9
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
72.696
m2
10
Xây tường thẳng
13.967
m3
11
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.217
100m2
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.059
tấn
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.427
tấn
14
Bê tông thương phẩm xà dầm, giằng nhà
2.382
m3
15
Gia công xà gồ thép
2.296
tấn
16
Lắp dựng xà gồ thép
2.296
tấn
17
Bulong D14
118
bộ
18
Bulong D12
240
bộ
19
Lợp mái che tường bằng tôn múi
2.31
100m2
20
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 500x900mm, vữa XM M75
41.796
m2
21
Lát nền, sàn
14.5
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả
831.518
m2
23
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả 1 nước lót + 2 nước phủ
1247.965
m2
24
Phụ kiện cửa (khóa)
32
bộ
25
Dán decan chống vỡ kính
106.9
m2
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
155.628
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
2298.866
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
1034.439
m2
29
Tháo dỡ phụ kiện cửa ( khoá cửa )
64
bộ
30
Phá dỡ nền láng vữa xi măng (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
103.176
m2
31
Phá dỡ nền gạch nền (bao gồm bốc xếp, vận chuyển)
38.75
m2
32
Trát tường trong
177.762
m2
33
Láng sênô, mái hắt, máng nước
103.176
m2
34
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
103.176
m2
35
Tê PPR D32mm
6
cái
36
Tê PPR D40x32mm
8
cái
37
Tê PPR D25x20mm
20
cái
38
Côn PPR D40x32mm
7
cái
39
Côn PPR D32x25mm
10
cái
40
Côn PPR D25x20mm
12
cái
41
Cút PPR D20 ren trong
10
cái
42
Nối ren PPR D20 ren trong
11
cái
43
Nút bịt ren ngoài PPR D20mm
14
cái
44
Van khóa PPR D40
4
cái
45
Van khóa PPR D32
10
cái
46
Lắp đặt đèn trần 300x300mm 24w
24
bộ
47
Lắp đặt quạt trần
19
cái
48
Lắp đặt công tắc 1 hạt
8
cái
49
Lắp đặt dây dẫn cu/pvc/pvc 2x2.5mm2
80
m
50
Lắp đặt dây đơn cu/pvc/pvc 1x1.5mm2
150
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây