Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:52 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa, sân thể thao và bổ sung trang thiết bị cho các nhà văn hóa thôn
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa, sân thể thao và bổ sung trang thiết bị cho các nhà văn hóa thôn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Xuân, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
17:00 23/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
284/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
14/08/2026 16:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư - hạ tầng xã Yên Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 14/08/2026
đến
17:00 23/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 23/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
247.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2026 (21/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần XSPACE Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thôn 1 - - Xã Yên Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số 1, đường Quang Trung - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, đường Quang Trung - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B22--TT15 khu đô thị Văn Quán - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 06 tấn
1
2
Máy đào
1
3
Máy lu thép
1
4
Máy đầm cóc
3
5
Máy trộn vữa
3
6
Máy trộn bê tông
3
7
Máy cắt gạch
3
8
Máy khoan bê tông
3
9
Ô tô tự đổ ≥ 05T
2
10
Máy phát điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà vệ sinh
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ cửa
9.63
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
103.564
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
11.445
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển phế thải cự ly 5km
0.363
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
11.445
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
69.364
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
45.09
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cửa đi 1 cánh, cửa nhôm hệ, kính dày 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
9.66
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Cửa sổ 1 cánh mở hất , cửa nhôm hệ, kính dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
1.44
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
11.1
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt chậu xí bệt
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
3
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Dây cấp nước xí bệt
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Móc giấy
3
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Bộ xả tiểu nam (Bộ xả tiểu nhấn không có áp )
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Xi phông thoát tiểu
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Lavabo treo tường
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Xi phông lavabo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt gương soi
2
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Xi phông lavabo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Vòi rửa cho lavabo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Dây cấp nước lavabo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Vòi rửa đơn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Thông tắc đường ống cấp, thoát nước nhà vệ sinh + hút bể phốt
1
mục
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính ống 25mm
0.55
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Cút nhựa HDPE 90 độ D25
8
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Côn nhựa HDPE D25/20
3
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Tê nhựa HDPE D25/25
2
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Tê nhựa HDPE D25/20
3
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Tê nhựa HDPE D20/20
1
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Cút ren HDPE D25
8
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Măng sông nhựa HDPE D20
3
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Măng sông nhựa HDPE D25
3
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Van khóa HDPE - D25
3
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Măng sông HDPE D25
7
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Phao cơ téc nước
1
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Đồng hồ cấp nước sạch
1
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Tường rào
Theo quy định tại Chương V
45
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
444.565
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
30.289
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển phế thải cự ly 5km
0.908
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
30.289
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
474.854
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Cạo rỉ các kết cấu thép
12.921
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây