Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:52 24/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường Khu phố Nguyễn Huệ 4 Hạng mục tuyến từ nhà ông Huân đến nhà ông Cá, tuyến từ nhà ông Đương đến nhà ông Nhũn, tuyến từ thôn 3 sang thôn 4
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường Khu phố Nguyễn Huệ 4 Hạng mục tuyến từ nhà ông Huân đến nhà ông Cá, tuyến từ nhà ông Đương đến nhà ông Nhũn, tuyến từ thôn 3 sang thôn 4
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường (bao gồm ngân sách cấp trên hỗ trợ) và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1585/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
24/08/2026 08:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ Đông Triều
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:51 24/08/2026
đến
09:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (02/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤNĐT XD HUY HOÀNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Nhuệ Hổ - - Phường Mạo Khê - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Dung tích gầu ≥ 0,4 m3)
1
2
Máy lu bánh hơi, trọng lượng tĩnh >=25 tấn
1
3
Máy lu bánh thép trọng tải >= 10 tấn
1
4
Ô tô tự đổ trọng tải >= 5 tấn
3
5
Máy phun tưới, rải nhựa đường
1
6
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
7
Thiết bị sơn kẻ vạch (Bao gồm lò nấu sơn và thiết bị sơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
45.93
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền, đào khuôn đường - Cấp đất III
2.1009
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất đổ đi cự ly 3km - Cấp đất III
2.1009
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
10.1789
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, độ chặt yêu cầu K>=0,95
1.0188
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn bê tông mặt đường
0.1654
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Rải Nilon lớp cách ly
11.1489
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông mặt Đường, M250, đá 2x4
192
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
28.2485
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3,00cm tuyến đường số 1
2.2309
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 1,94cm tuyến đường số 2
3.5686
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
28.2485
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
161.67
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
54
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Biển báo nguy hiểm tam giác cạnh 70
5
Biển
Theo quy định tại Chương V
17
Cột biển báo D88 (dày 2mm) sơn trắng đỏ
5
Cột
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
5
cái
Theo quy định tại Chương V
19
MƯƠNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
20
Cắt đường bê tông
159
m
Theo quy định tại Chương V
21
Phá dỡ kết cấu bê tông
12.7856
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Phá dỡ kết cấu gạch
20.064
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đào xúc phế thải lên xe
0.4394
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Vận chuyển phế thải đổ đi cự ly 3km
0.4394
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đào móng - Cấp đất III
3.8319
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.5404
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Thi công lớp đá mạt đệm móng
22.776
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Rải nilon lớp cách ly
4.5552
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuônmóng mương
0.896
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông móng, M150, đá 2x4
45.552
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Xây tường mương bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
89.6339
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Trát tường mương dày 1,5cm, vữa XM M75
407.4269
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn mũ mố
4.272
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp dựng cốt thép mũ mố ĐK D10mm
1.6576
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng cốt thép mũ mố ĐK D6mm
0.4535
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông mũ mố, M250, đá 1x2
32.208
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
2.226
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
GCLD thép tấm đan D>=10
1.231
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
GCLD thép tấm đan D<10
2.133
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2
41.19
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt tấm đan
433
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển đất đổ đi cự ly 3km- Cấp đất III
3.2915
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt tấm gang thu nước kích thước 960mm+530mm tải trọng 25 tấn
14
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
44
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
45
Chặt hạ cột điện bê tông cũ
5
1 cột
Theo quy định tại Chương V
46
Đào móng cột - Cấp đất III
0.1613
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn móng cột
0.3725
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông móng cột, M150, đá 2x4
6.4262
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Dựng cột bê tông li tâm PC.I 8,5-4.3KN
7
1 cột
Theo quy định tại Chương V
50
Hạ tháo, căng lại dây cáp 4x50mm2 hiện có
239
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây