Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:05 24/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường Khu phố Nguyễn Huệ 6 Hạng mục tuyến từ nhà văn hóa đến nhà ông Đối; Tuyến từ nhà bà Thuận đến nhà ông Yêu
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường Khu phố Nguyễn Huệ 6 Hạng mục tuyến từ nhà văn hóa đến nhà ông Đối; Tuyến từ nhà bà Thuận đến nhà ông Yêu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường (bao gồm ngân sách cấp trên hỗ trợ) và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1587/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
24/08/2026 09:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ Đông Triều
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:04 24/08/2026
đến
09:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (02/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ QUẢNG NINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Tiền Môn, Khu 6 - - Phường Quảng Yên - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Dung tích gầu ≥ 0,4 m3)
1
2
Máy lu bánh hơi, trọng lượng tĩnh >=25 tấn
1
3
Máy lu bánh thép trọng tải >= 9 tấn
1
4
Ô tô tự đổ trọng tải >= 5 tấn
4
5
Máy ủi
1
6
Máy phun tưới, rải nhựa đường
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
8
Thiết bị sơn kẻ vạch (Bao gồm lò nấu sơn và thiết bị sơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền mặt đường: Tuyến như nhà văn hoá đến nhà ông Đối
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đất C3
0.0334
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào khuôn đất C3
0.7504
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào mặt đường cũ
0.2189
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào cống đất C3
3.1243
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp nền K95
0.0627
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.3475
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Rải nilong đổ bê tông
489.2373
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
42.2693
m3
Theo quy định tại Chương V
10
BTXM M250 đá 2x4 vuốt nối
9.0885
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn mặt đường
1.0002
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Thảm bù vênh bê tông nhựa C12.5 mặt đường dày 3,44cm
15.3961
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
20.92
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
20.92
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Nền mặt đường: Tuyến từ nhà bà Thuận đến nhà ông Yêu
Theo quy định tại Chương V
16
Đào nền đường - Cấp đất II
1.7003
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đất - Cấp đất II
1.7003
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đào khuôn, đánh cấp đường - Cấp đất III
2.4259
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
3.9233
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Mua đất cấp III về đắp
329.3094
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Rải Nilon lớp cách ly
8.5683
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn mặt đường bê tông
0.3699
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
154.23
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
18.4178
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,34 cm
9.7456
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
18.4178
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
An toàn giao thông: Tuyến như nhà văn hoá đến nhà ông Đối
Theo quy định tại Chương V
28
Vạch sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng - 2mm tim đường
20.7
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Vạch sơn màu vàng nhựa dẻo dày 4mm
5
m2
Theo quy định tại Chương V
30
An toàn giao thông: Tuyến từ nhà bà Thuận đến nhà ông Yêu
Theo quy định tại Chương V
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
136.2
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
20
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Biển báo nguy hiểm tam giác cạnh 70
3
Biển
Theo quy định tại Chương V
34
Cột biển báo D88 (dày 2mm) sơn trắng đỏ
3
Cột
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
3
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Tuyến cống, hố thu: Tuyến như nhà văn hoá đến nhà ông Đối
Theo quy định tại Chương V
37
Cắt mặt đường bê tông
6.578
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Thi công lớp đá đệm móng
34.2056
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn móng rãnh
0.6578
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Đổ bê tông tông móng, đá 2x4, mác 150
34.2056
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Xây tường mương gạch không nung 6,5x10,5x222, vữa XM mác 75
85.5561
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Trát tường mương, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
388.8914
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn mũ mố
3.289
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cốt thép mũ mố
1.1229
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông mũ mố M250# đá 1x2
26.312
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
9.493
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn tấm đan
2.5623
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Đổ bê tông tấm đan, 1x2, mác 250
39.42
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt tấm đan
657
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
50
Ván khuôn đổ bê tông lòng ga
0.1147
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây