Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 19:13 28/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu Nguyễn Huệ 3 phường Đông Triều. Hạng mục: Tuyến từ nhà anh Huy đến nhà Bà Mơ, tuyến từ nhà ông Long đến nhà ông Tiền, tuyến từ nhà bà Lợi đến nhà Bà Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu Nguyễn Huệ 3 phường Đông Triều. Hạng mục: Tuyến từ nhà anh Huy đến nhà Bà Mơ, tuyến từ nhà ông Long đến nhà ông Tiền, tuyến từ nhà bà Lợi đến nhà Bà Lương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường (bao gồm ngân sách cấp trên hỗ trợ) và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:30 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1639/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
28/08/2026 16:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ Đông Triều
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 28/08/2026
đến
09:30 08/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 08/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
41.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2026 (06/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Huy Hoàng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Nhuệ Hổ, Phường Mạo Khê, Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Đông Triều,Tỉnh Quảng Ninh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Dung tích gầu ≥ 0,4m3)
1
2
Ô tô tự đổ (Tải trọng ≥ 7T)
3
3
Thiết bị sơn kẻ vạch (Bao gồm lò nấu sơn và thiết bị sơn)
1
4
Máy lu bánh hơi (Trọng lượng khi gia tải ≥ 16 tấn)
1
5
Máy lu bánh thép(Trọng lượng khi gia tải ≥ 9 tấn)
1
6
Máy lu rung(Trọng lượng khi gia tải ≥ 24 tấn)
1
7
Máy phun tưới, rải nhựa đường
1
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đường giao thông
Theo quy định tại Chương V
2
Đào khuôn đường - đất cấp III
2.0712
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ kết cấu bê tông
18.63
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển phế thải, đất thừa đổ đi
2.2575
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Rải Nilon lớp cách ly
14.131
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông mặt Đường M250, đá 2x4
254.359
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
42.8533
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Rải thảm bù vênh mặt đường bằng bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,69cm tuyến đường số 1
7.2959
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Rải thảm bù vênh mặt đường bằng bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3,48cm tuyến đường số 2
5.1603
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Rải thảm bù vênh mặt đường bằng bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,81cm tuyến đường số 3
5.0279
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Rải thảm bù vênh mặt đường bằng bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,97cm tuyến đường số 4
2.8835
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
42.8533
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
296.775
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
99
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp dựng cột và biển báo nguy hiểm tam giác cạnh 90cm
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng cột và biển báo nguy hiểm tam giác cạnh 70cm
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Điện chiếu sáng
Theo quy định tại Chương V
18
Chặt hạ cột cũ
10
1 cột
Theo quy định tại Chương V
19
Đào móng đất cấp III
0.2592
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn móng cột
0.576
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông lót móng M150, đá 2x4
11.52
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Dựng cột bê tông li tâm PC.I 8,5-4.3KN
12
1 cột
Theo quy định tại Chương V
23
Hạ tháo, căng lại dây cáp 4x50 hiện có để lắp chụp cần đèn ≤ 50mm2
678.13
m
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột AL/XLPE 4*50mm2
226.0433
m
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột AL/XLPE 4x16mm2
791.04
m
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp cần đèn chữ L D60, chiều dài cần đèn 1,5m
19
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt Đèn chiếu sáng đường phố, bóng LED công suất 100W
19
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Luồn dây từ cáp treo lên đèn dây 2x2,5mm2
0.76
100m
Theo quy định tại Chương V
29
Ghíp nối AM25
44
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Đai thép + khóa đai không rỉ
90
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Kẹp xiết
81
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Móc treo
6
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Móc Giữa M16
82
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Làm tiếp địa cho cột điện
19
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Thay hộp dựng công tơ, loại 4, 5 công tơ
14
hộp
Theo quy định tại Chương V
36
Ghíp nối công tơ
50
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Đai giữ công tơ
28
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Di chuyển công tơ điện
25
Cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 3

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây