Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 19:45 25/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, khắc phục một số cống dưới đê trên địa bàn đặc khu
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, khắc phục một số cống dưới đê trên địa bàn đặc khu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 1715/QĐ-UBND ngày 06/05/2026 của UBND đặc khu Vân Đồn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Đặc khu Vân Đồn, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
497/QĐ-DA
Ngày phê duyệt
25/05/2026 15:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đặc khu Vân Đồn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 25/05/2026
đến
10:00 03/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/06/2026 (01/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG EPC QUẢNG NINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 8, khu 2 - - Phường Việt Hưng - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS Tư vấn lập E-HSMT Số 216, đường Nguyễn Trãi - - Phường Đại Mỗ - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 216, đường Nguyễn Trãi - - Phường Đại Mỗ - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy hàn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.44
m2
2
Thi công khớp nối ngăn nước
11.4
m
3
Đê Khe Gia
4
Phần đào đắp
5
Xúc cát và bao tải và xếp đê quai
77.346
m3
6
Bao tải đất
1289
cái
7
Bạt dứa phủ đê quai
0.685
100m2
8
Phá dỡ đê quai xanh
124.14
tấn
9
Vận chuyển đổ thải
124.14
tấn
10
Lắp đặt ống nhựa PVC D300 dẫn đòng nối
0.265
100m
11
Bơm nước hố móng
3
ca
12
Phần xây lát sàn công tác
13
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <=2T
4
cấu kiện
14
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, XM PCB40
0.608
m3
15
Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan
0.022
100m2
16
Cốt thép tấm đan, đường kính = 12mm
0.042
tấn
17
Cốt thép tấm đan, đường kính = 14mm
0.056
tấn
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg
4
cấu kiện
19
Phần xây lát Khe van
20
Khoan tạo lỗ bê tông, lỗ khoan D=14mm, chiều sâu khoan =10cm
96
lỗ khoan
21
Thép neo ĐK14mm
11.616
kg
22
Thép INOX SUS304 dày 10cm
1257.064
kg
23
Phần xây lát Cửa van
24
Tháo dỡ máy đóng mở + cánh van cũ
2
bộ
25
Sản xuất cửa van bằng thép inox SUS304, chiều rộng cống <= 5m
3.004
tấn
26
Thi công khớp nối ngăn nước
20.256
m
27
Bu lông + đai ốc các loại
120
bộ
28
Lắp đặt cửa van bằng thép không rỉ, chiều rộng cống <= 5m
3.004
tấn
29
Máy đóng mở V10 vận hành bằng điện + trục vít me (bao gồm công lắp đặt, vận chuyển, phụ kiện kèo theo: mô tơ điện + tủ điện điểu khiển, dây điện dẫn từ tủ điều khiển đến mô tô, ...)
2
bộ
30
Phần xây lát Cầu thang
31
Tháo dỡ cầu thang cũ
1
bộ
32
Thép INOX SUB304
368.293
kg
33
Gia công thang sắt bằng INOX
0.368
tấn
34
Khoan tạo lỗ bê tông, lỗ khoan D=14mm, chiều sâu khoan =10cm
16
lỗ khoan
35
Bu lông + Ecu M14
16
bộ
36
Lắp dựng thang sắt INOX
0.368
tấn
37
Phần xây lát Lan can
38
Tháo dỡ lan can cũ
1
bộ
39
Thép INOX SUB304
242.555
kg
40
Gia công lan can INOX
0.243
tấn
41
Khoan tạo lỗ bê tông, lỗ khoan D=14mm, chiều sâu khoan =10cm
52
lỗ khoan
42
Bu lông + Ecu M14
52
bộ
43
Lắp dựng lan can INOX
0.243
tấn
44
Phần xây lát Xử lý xâm thực tường cánh phía biển
45
Vệ sinh trước khi đổ bê tông
0.61
m2
46
Khoan tạo lỗ bê tông, lỗ khoan D=12mm, chiều sâu khoan =10cm
10
lỗ khoan
47
Thép ĐK 12mm
4.262
kg
48
Bê tông, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
0.061
m3
49
Phần xây lát Gia cố bể tiêu năng phía biển
50
Vệ sinh trước khi đổ bê tông
39.245
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây