Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Xây lắp

Tìm thấy: 10:15 09/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông thôn Hòa Sơn, thôn Bái Đang xã Thành Tân, huyện Thạch Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo QĐ số 2720/QĐ-UBND ngày 31/7/2023 của UBND tỉnh Thanh Hoá; Nghị quyết số 141/NQ-HĐND ngày 11/10/2023 của HĐND huyện Thạch Thành là 3.200.000.000 đồng. Và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
214/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thành Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:59 09/12/2023
đến
09:00 16/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2023 (14/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH QUANG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Lô 23 ngõ 1 Xuân Diệu - Phường Điện Biên - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3. (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 05 tấn (Còn hoạt động tốt, kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
2
3
Máy ủi, công suất ≥ 110 CV (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 8,5 tấn (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
5
Máy lu rung, lực rung 25 tấn (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
6
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70 kg (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
7
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250L (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào hữu cơ, đánh cấp - Cấp đất II
3.3377
100m3
3
Đào nền, đào khuôn - Cấp đất III
6.337
100m3
4
Đào rãnh - Cấp đất II
0.147
100m3
5
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
9.2119
100m3
6
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2 dày 14cm
9.008
100m3
7
Lớp ni lông lót móng mặt đường
6434.32
m2
8
Ván khuôn mặt đường
6.4203
100m2
9
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
1158.18
m3
10
Làm khe co đường bê tông,chiều dày mặt đường ≤ 22cm
15.7571
100m
11
CÔNG TRÌNH THOÁT NƯỚC NGANG
12
Bê tông ống cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
5.04
m3
13
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
0.4698
tấn
14
Bê tông móng cống, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
5.44
m3
15
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1.22
m3
16
Mối nối cống
6
mối nối
17
Dây đay tẩm nhựa đường
100.8
m
18
Quét nhựa bitum ống cống
78.26
m2
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn ống cống
0.7213
100m2
20
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
7
1cấu kiện
21
Bê tông thân tường đầu, tường cách, M150, đá 1x2, PCB40
6.78
m3
22
Bê tông sân cống, chân khay, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
12.5
m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
2.32
m3
24
Bê tông thân tường đầu, tường cách, M150, đá 1x2, PCB40
6.91
m3
25
Bê tông sân cống, chân khay, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
13.04
m3
26
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
2.36
m3
27
Ván khuôn bê tông đổ tại chỗ
0.9983
100m2
28
Đào móng - Cấp đất II
0.8454
100m3
29
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6116
100m3
30
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
6.43
m3
31
Bê tông gia cố thượng, hạ lưu cống, chân khay, móng cống, M150, đá 1x2, PCB40
28.59
m3
32
Bê tông thân cống, tường đầu, hố thu, M200, đá 1x2, PCB40
16.27
m3
33
Bê tông mũ mố M200, đá 1x2, PCB40
3.6
m3
34
Cốt thép mũ mố ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.084
tấn
35
Bê tông tấm bản + khớp nối M250, đá 1x2, PCB40
5.28
m3
36
Bê tông phủ mặt cống M300, đá 1x2, PCB40
2.19
m3
37
Cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.0979
tấn
38
Cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.2441
tấn
39
Ván khuôn bê tông đúc sẵn
0.1776
100m2
40
Ván khuôn bê tông đổ tại chỗ
1.3968
100m2
41
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
15
1cấu kiện
42
Đào móng - Cấp đất II
1.1817
100m3
43
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.8272
100m3
44
Bê tông lan can, gờ chắn, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.92
m3
45
Lắp dựng cốt thép lan can, ĐK ≤10mm
0.1758
tấn
46
Ván khuôn gỗ
0.0632
100m2
47
Thi công lớp đá đệm móng đá hộc
2.29
m3
48
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
16.06
m3
49
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
19.37
m3
50
Đào móng - Cấp đất II
0.6098
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây