Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Xây lắp

Tìm thấy: 08:33 15/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo tuyến đường từ cây xăng Yên Trung xuống giáp cầu Khánh Yên Đức
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn thực hiện dự án thuộc dự án: Nâng cấp, cải tạo tuyến đường từ cây xăng Yên Trung xuống giáp cầu Khánh Yên Đức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ và ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Mạo Khê, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
580/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
15/07/2026 08:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ phường Mạo Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:32 15/07/2026
đến
09:00 24/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
207.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm lẻ bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2026 (21/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG PHÚ 68 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xuân Viên 2 - - Phường Mạo Khê - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & DỊCH VỤ TRẦN GIA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Đạm Thuỷ - - Phường Đông Triều - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12, tổ 2 khu 1B, phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh - - Phường Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - - Phường Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12, tổ 2 khu 1B, phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh - - Phường Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - - Phường Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông - đầm dùi
2
2
Máy đào
2
3
Ô tô tự đổ
3
4
Máy lu
1
5
Máy trộn bê tông
2
6
Máy trộn vữa
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất bằng độ chặt Y/C K = 0,90
0.3692
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển đất Cấp III
12.3801
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ cột điện cũ, di chuyển dây dẫn
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.473
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.5136
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
31.82
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.1577
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Dựng cột bê tông li tâm PC.I 8,5-4.3
43
1 cột
Theo quy định tại Chương V
10
Kéo rải dây cáp vặn xoắn AL/XLPE 4x25mm2 (độ võng 3%)
1365.059
m
Theo quy định tại Chương V
11
Kéo rải dây cáp vặn xoắn AL/XLPE 4x50mm2
6
m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt cần đèn
43
cần đèn
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp bóng đèn led đường phố 100W
43
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Luồn dây từ cáp treo lên đèn 2x2,5
1.72
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Làm tiếp địa cho cột điện
43
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp giá đỡ tủ
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
18
Ghíp nối AM25
86
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Móc giữ M16
43
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Đai thép + khóa đai không rỉ
86
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Kẹp treo
43
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Kẹp xiết
43
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Hạ chiều cao cáp hiện có tại các đầu cột
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Phí vệ sinh môi trường
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
25
PHẦN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
26
Cắt đường bê tông
4.8
10m
Theo quy định tại Chương V
27
Phá dỡ Kết cấu bê tông
93.824
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Nạo vét hữu cơ
21.352
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển đất Cấp đất I
21.352
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Mua đất để đắp
6194.324
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
619.4324
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
32
Đào nền đường đất cấp III
12.0658
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đất Cấp III
13.004
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đắp nền đường độ chặt yêu cầu K = 0,95
49.8062
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Lu lèn lại mặt đường cũ
68.1668
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công móng cấp phối đá dăm , độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
9.4936
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn mặt đường
6.0907
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Rải nilon lớp cách ly
68.1668
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
1483.012
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Cắt khe đường bê tông, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
13.25
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Rải lưới sợi thủy tinh
28.2772
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
83.9242
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,62cm
31.9759
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
83.9242
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
532.851
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
182
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
7
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Cột biển báo D88,3 dày 3mm, dán phản quang trắng đổ
7
cột
Theo quy định tại Chương V
49
Biển báo tam giác cạnh 70cm phản quang
14
cái
Theo quy định tại Chương V
50
MƯƠNG THOÁT NƯỚC, CỐNG QUA ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây