Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 15:51 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khu nhà 2 tầng, 6 phòng học trường Tiểu học Thành Minh 1, huyện Thạch Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn thực hiện Tiểu dự án 1, dự án 4 Đầu tư cở sở hạ tầng thiết yếu, phục vụ sản xuất, đời sống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi theo Quyết định số 2523/QĐ-UBND ngày 18/6/2024 của UBND tỉnh Thanh Hoá phân bổ vốn sự nghiệp nguồn ngân sách trung ương năm 2024 (bao gồm cả vốn năm 2023 chuyển sang năm 2024) thực hiện Chương trình MTQG phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tỉnh Thanh Hóa giai đoạn 2021 - 2030, giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025 (đợt 2)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
242/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2024 15:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thành Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:49 13/12/2024
đến
08:30 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (19/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC VIỆT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1042 Quang Trung 3 - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K Tư vấn thẩm định giá Sàn KT- Chung cư Cảnh sát 113- Số 3 Phố Nguyễn Như Uyên - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
4 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 5 tấn
1
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy đầm bê tông
2
5
Máy hàn điện
1
6
Máy cắt, uốn thép
1
7
Máy cắt gạch đá
1
8
Máy khoan
2
9
Máy đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ghế làm việc
1
Cái
2
Máy tính để bàn
1
Bộ
3
Tủ đựng tài liệu 3 buồng
1
Cái
4
Bảng từ trắng phân công lịch công tác
1
Cái
5
Máy in đảo chiều 2 mặt
1
Cái
6
Phòng phó hiệu trưởng
7
Bàn làm việc
1
Cái
8
Ghế làm việc
1
Cái
9
Máy tính để bàn
1
Bộ
10
Tủ đựng tài liệu 3 buồng
1
Cái
11
Bàn ghế tiếp khách gỗ sồi: 01 đôn, 01 bàn, 02 ghế đơn và 01 đoãn.
1
Bộ
12
Bảng từ trắng phân công lịch công tác
1
Cái
13
Máy in đảo chiều 2 mặt
1
Cái
14
Phòng đoàn - đội
15
Bàn ghế giáo viên
1
Bộ
16
Máy tính để bàn
1
Bộ
17
Bàn ghế tiếp khách gỗ sồi: 01 đôn, 01 bàn, 02 ghế đơn và 01 đoãn.
1
Bộ
18
Xây móng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
3.344
m3
19
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.4013
m3
20
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0365
100m2
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0066
tấn
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0317
tấn
23
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
3.5702
m3
24
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
12.0384
m3
25
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
109.44
m2
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1151.6062
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
267.7243
m2
28
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
152.9853
m2
29
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm, phá dỡ tường ngăn ô thoáng cửa trục B, và phá cửa sổ thành cửa đi
1.8936
m3
30
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
21.4625
m3
31
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
373.3462
m2
32
Trát tường trong - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
895.56
m2
33
Trát xà dầm, vữa XM M75, XM PCB40
152.9853
m2
34
Trát cạnh cửa, vữa XM M75, XM PCB40
171.6
m
35
Trát Phào kép, vữa XM M75, XM PCB40, trát phà sê nô, lan can sãnh
85.92
m
36
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1048.5453
m2
37
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
373.3462
m2
38
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m ( tính cho 1 tháng thi công)
3.3737
100m2
39
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm,
5.7393
m3
40
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn, tháo dỡ lam chắn nắng
11
cấu kiện
41
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
6.6105
m3
42
Xây cột, trụ bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, XM PCB40
6.1782
m3
43
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75, XM PCB40, xây lan can
3.0688
m3
44
Bê tông tlam chắn nắng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.5544
m3
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn lam chắn nắng
0.0504
100m2
46
Gia công, lắp đặt cốt thép lam chắn nắng, ĐK >10mm
0.0846
tấn
47
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40, tường phía trên lam chắn nắng
3.1231
m3
48
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
163.944
m2
49
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
65.976
m2
50
Trát Phào kép, vữa XM M75, XM PCB40
48
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Minh như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.770.326.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.752.255.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây