Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 16:47 07/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán xây dựng công trình: Trường THPT Bắc Kiến Xương; Hạng mục: Sửa chữa khu vệ sinh và sân trường
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kiến Xương, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 12/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
26/QĐ-THPT
Ngày phê duyệt
04/10/2024 13:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Bắc Kiến Xương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 07/10/2024
đến
17:00 12/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 12/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/10/2024 (10/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN HUY Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Trình Nhì - Xã An Ninh - Huyện Tiền Hải - Tỉnh Thái Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TIỀN CHÂU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 25, ngõ 270, đường Nguyễn Xiển - Xã Tân Triều - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số nhà C46 - TT7, khu Đô thi ̣ Văn Quán, đường Yên Phúc - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TMC HÀ NỘI - VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 2, ngõ 40/2/1 đường Tạ Quang Bửu - Phường Bách Khoa - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà C46 - TT7, khu Đô thi ̣ Văn Quán, đường Yên Phúc - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TMC HÀ NỘI - VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 2, ngõ 40/2/1 đường Tạ Quang Bửu - Phường Bách Khoa - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Cải tạo khu wc tầng 2 nhà 4 tầng
2
PHÁ DỠ
3
Dọn dẹp mặt bằng phục vụ công tác thi công
5
Công
4
Phá dỡ nền gạch đất nung
15.4795
m2
5
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
15.4795
m2
6
Tháo dỡ gạch ốp tường
38.135
m2
7
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.7956
m3
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
6.49
m2
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
10
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
4.4763
m3
11
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
4.4763
m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.045
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.045
100m3/1km
14
CẢI TẠO KHU WC
15
Xây tường thẳng gạch bê tông (10,5x6x22)cm, chiều dày 10,5cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
1.261
m3
16
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
23.962
m2
17
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu
23.962
m2
18
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính D>70mm, chiều sâu khoan <=30cm
9
1 lỗ khoan
19
Chống thấm cổ ống bằng sika top seal 107 2 thành phần A-B
9
1 Lỗ khoan
20
Thi công trần bằng tấm nhựa
10.0724
m2
21
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
18.8235
m2
22
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB30
15.4795
m2
23
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PCB30
15.4795
m2
24
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
38.135
m2
25
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75, PCB30
38.135
m2
26
Sản xuất lắp dựng cửa đi 1 cánh+ fic kính an toàn 6.38 phụ kiện đồng bộ của nhà máy
2.73
m2
27
Lắp dựng cửa không có khuôn
2.73
m2 cấu kiện
28
Thi công vách ngăn khu vệ sinh bằng tấm compact dày 18mm ( kèm theo phụ kiện inox 304)
11.6022
m2
29
Lắp đặt chậu xí bệt
5
bộ
30
Lắp đặt hộp đựng
5
cái
31
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
5
cái
32
Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
2
cái
33
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
34
Lắp đặt van nhấn xả tiểu nam
4
bộ
35
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
36
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
1
bộ
37
Lắp đặt gương soi
1
cái
38
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
0.24
100m
39
Lắp đặt côn nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
12
cái
40
Lắp đặt đầu nối ren trong PPR 25
20
cái
41
Lắp đặt van khoá ppr d25
2
Cái
42
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.36
100m
43
Lắp đặt côn nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp nối gioăng, đường kính côn 100mm
12
cái
44
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.18
100m
45
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 65mm
6
cái
46
Mua bạt phục vụ công tác che chắn
1
Cuộn
47
Hạng mục: Cải tạo khu wc tầng 1 nhà 2 tầng
48
PHÁ DỠ
49
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.365
m2
50
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây