Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 10:31 26/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà tập đa năng và khu vệ sinh Câu lạc bộ Lê Quý Đôn năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hỗ trợ kinh phí năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:15 04/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
110/QĐ-LQĐ
Ngày phê duyệt
21/10/2024 10:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÂU LẠC BỘ LÊ QUÝ ĐÔN TỈNH THÁI BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:29 26/10/2024
đến
09:15 04/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 04/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.662.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu sáu trăm sáu mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2024 (02/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng FCT Việt Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 332 đường Lý Bôn, phường Tiền Phong, thành phố Thái Bình
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Hà Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ngõ 272, phố Bùi Sỹ Tiêm, Phường Tiền Phong, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
3 Công ty TNHH tư vấn và xây lắp Đức Thành Tư vấn lập E-HSMT Lô 55 ngõ 560 đường Nguyễn Tông Quai phường Trần Lãm thành phố Thái Bình
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Diệu Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố số 9, phường Hoàng Diệu, thành phố Thái Bình
5 Công ty TNHH tư vấn và xây lắp Đức Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 55 ngõ 560 đường Nguyễn Tông Quai phường Trần Lãm thành phố Thái Bình
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Diệu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố số 9, phường Hoàng Diệu, thành phố Thái Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.044
100m2
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.8996
100m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
3.0586
100m2
4
Mua bạt nilong phủ bề mặt sàn nhà tập đa năng
48
m2
5
Nhân công thu dọn đồ để vào nơi quy định
3
công
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
56
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
394.932
m2
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0112
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.0112
100m3/1km
10
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
56
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
450.932
m2
12
Nhân công tháo dỡ vít mái tôn nhà tập đa năng
5
công
13
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ (Bắn lại đinh vít)
5.4312
100m2
14
Mua nẹp chống bão bằng thép bọc nhựa PVC (6 cái/1m2)
2715
cái
15
Mua keo Silicon A500
20
hộp
16
Nhân công thu dọn vệ sinh
3
công
17
Tháo dỡ gạch ốp tường
54.168
m2
18
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
6.44
m2
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
4
bộ
22
Nhân công tháo dỡ hệ thống cấp thoát nước cũ đã bị hư hỏng
1
công
23
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
15.1572
m2
24
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.2144
m3
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
65.2308
m2
26
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
23.2304
m2
27
Thu dọn vệ sinh, vận chuyển téc nước, tấm đan cũ trên mái xuống dưới
2
công
28
Đục nhám mặt bê tông
25.8
m2
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0606
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.0606
100m3/1km
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
48.0188
m2
32
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
17.212
m2
33
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB30
23.2304
m2
34
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB30
25.8
m2
35
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75, PCB30
54.168
m2
36
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PCB30
15.5532
m2
37
Sản xuất cửa đi 1 cánh mở quay hệ FV-Xingfa 55
6.44
m2
38
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
6.44
m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40.4424
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
48.0188
m2
41
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
0.2
100m
42
Lắp đặt cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
5
cái
43
Lắp đặt cút ren nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
6
cái
44
Lắp đặt tê nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
6
cái
45
Lắp đặt tê ren nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
3
cái
46
Lắp đặt rắc co nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
1
cái
47
Lắp đặt kép Inox đường kính 25mm
8
cái
48
Lắp đặt chậu tiểu nam ( Tận dụng )
4
bộ
49
Lắp đặt chậu xí bệt ( Tận dụng )
2
bộ
50
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi ( Tận dụng )
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây