Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 17:23 26/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Tủ sách cộng đồng cho các xã, thị trấn trên địa bàn huyện Hoàng Su Phì năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp thực hiện Dự án 6 - Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoàng Su Phì, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
295/QĐ-PVH
Ngày phê duyệt
26/11/2024 17:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hoá và thông tin huyện Hoàng Su Phì
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:21 26/11/2024
đến
09:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (04/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN PHÚ THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số 21A, ngõ 4, phố Cầu Am, tổ dân phố Đoàn Kết - Phường Vạn Phúc - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LAM PHONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 34, Ngõ 6 Dược Phẩm - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN PHÚ THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 21A, ngõ 4, phố Cầu Am, tổ dân phố Đoàn Kết - Phường Vạn Phúc - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LAM PHONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 34, Ngõ 6 Dược Phẩm - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giá sách thư viện
11
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
2
Luật thi hành án dân sự (sửa đổi, bổ sung - có hiệu lực 1/1/2022
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
3
Luật phòng, chống bạo lực gia đình (sửa đổi, bổ sung năm 2022) và các Văn bản hướng dẫn thi hành
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
4
Luật khám bệnh, chữa bệnh (sửa đổi, bổ sung năm 2023) và các Văn bản hướng dẫn thi hành
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
5
Tiếng gọi của hoang dã
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
6
Ông già và biển cả
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
7
10 vạn câu hỏi vì sao - Con người
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
8
10 vạn câu hỏi vì sao - Động vật
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
9
10 vạn câu hỏi vì sao - Thực vật
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
10
10 vạn câu hỏi vì sao - Vật lý
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
11
10 vạn câu hỏi vì sao - Vũ trụ
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
12
Câu đố Việt Nam
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
13
Kĩ năng sống cho học sinh - Ăn được hay đừng ăn
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
14
Kĩ năng sống cho học sinh - Khéo léo dùng công cụ
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
15
Kĩ năng sống cho học sinh - Khi động vật lên tiếng
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
16
Kĩ năng sống cho học sinh - Tai nạn và phòng tránh
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
17
Kĩ năng sống cho học sinh - Ứng xử và giao tiếp
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
18
Cuộc phiêu lưu của Tom Sawyer
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
19
Gió lạnh đầu mùa
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
20
Ông già và biển cả
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
21
Nhật Ký trong tù
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
22
Tắt đèn
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
23
Chiếc nhẫn bạc
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
24
Hãy là những đứa trẻ siêng năng
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
25
Hoàng hôn đỏ
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
26
Khúc sông không có bên bồi
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
27
Vườn Sơn tra dưới trăng
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
28
Số đỏ
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
29
Truyện cổ tích Việt Nam hay nhất T1
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
30
Truyện cổ tích Việt Nam hay nhất T2
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
31
Truyện cổ tích Việt Nam hay nhất T3
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
32
Hỏi đáp nhanh trí - Câu đố xoắn não
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
33
Hỏi đáp nhanh trí - Đố vui hại não
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
34
Hỏi đáp nhanh trí - Phát tán bom cười
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
35
Hỏi đáp nhanh trí - Tiếu ngạo giang hồ
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
36
Kể chuyện Tết Trung Thu
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
37
Ông Ba Bị và những đứa trẻ trong mơ
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
38
Bó củi biết bay
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
39
Chàng học trò có chí
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
40
Chàng ngốc được kiện
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
41
Chuyện Trê Cóc
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
42
Con chim khách mầu nhiệm
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
43
Đám cưới chuột
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
44
Hai anh em và ba con yêu tinh
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
45
Người bán trống và lũ quỷ
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
46
Người con nuôi hiếu thảo
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
47
Ngưu Lang Chức Nữ
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
48
Ông quan thông minh
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
49
Sự tích hạt thóc
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43
50
Sự tích hội chùa Hương
22
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì
5
43

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Hoàng Su Phì như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.240.806.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.182.271.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây