Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 15:48 14/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm máy móc, thiết bị của Trường Cao đẳng Kỹ thuật Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố (được phân bổ tại Quyết định số 2228/QĐ-UBND ngày 01/07/2024 của UBND thành phố)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
826/QĐ-CĐKT
Ngày phê duyệt
14/12/2024 15:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:46 14/12/2024
đến
10:00 24/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 24/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/12/2024 (23/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị âm thanh phòng họp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
2
Bàn Mixer
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
3
Amply kèm Mixer =240W
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
4
Loa âm trần
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
5
Micro không dây cầm tay, 2 micro
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
6
Micro cổ ngỗng để bàn dùng cho Giảng viên
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
7
Phụ kiện kèm theo hệ thống âm thanh (bao gồm cả thiết bị, vật tư phụ và công lắp đặt)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
8
PHÒNG HỌP KHU HIỆU BỘ (150 chỗ)
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
9
Bàn đại biểu
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
10
Ghế chân quỳ dùng trong phòng họp
127
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
11
Bục phát biểu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
12
HỘI TRƯỜNG 300 CHỖ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
13
Modul Bảng điện tử LED Full Color Indor P2
18
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
14
Bộ xử lý hình ảnh chuyên dụng LVP 605S kết nối với máy tính
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
15
Phụ kiện thi công lắp đặt hệ thống màn LED
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
16
Bản hội trường 3 dãy đầu và 3 dãy giữa
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
17
Ghế hội trường có đệm giảm chấn và ghế chủ tọa
192
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
18
Ghế chủ toạ
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
19
Điều hòa cây 1 chiều inverter 48000 BTU ( Lắp đặt trọn gói)
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
20
THIẾT BỊ ÂM THANH HỘI TRƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
21
Cục đẩy công suất
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
22
Loa toàn dãi kèm công suất treo tường, công nghệ khuyếch đại Class D
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
23
Loa kiểm âm (monitor) kèm công suất, công nghệ khuyếch đại Class D
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
24
Loa siêu trầm subwoofer kèm công suất, công nghệ khuyếch đại Class D
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
25
Bộ trộn âm thanh Mixer 16-channel
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
26
Micro không dây cầm tay, 2 micro
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
27
Micro không dây cầm tay, 1 micro
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
28
Dây cáp 16 Line
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
29
Bộ dây tín hiệu gia công jack cắm, sử dụng kết nối toàn bộ HT âm thanh trong tủ máy
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
30
Thiết bị âm thanh (bao gồm cả thiết bị, vật tư phụ và công lắp đặt)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
31
THIẾT BỊ ÁNH SÁNG HỘI TRƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
32
Beam Light 280W- IP20
4
Cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
33
Đèn Pha màu sân khấu LED PAR 54X3W RGBW IP20
8
Cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
34
Bàn mixer điều khiển ánh sáng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
35
Bộ chia tín hiệu ánh sáng 2 in 8 out
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
36
Máy tạo khói công xuất 1500W + 1 can dầu 5 lít
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
37
Jack kết nối hệ thống ánh sáng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
38
Thiết bị ánh sáng (bao gồm cả thiết bị, vật tư phụ và công lắp đặt)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
39
THƯ VIỆN 300 CHỖ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
40
Bàn máy tính
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
41
Giá sách thư viện GS5 K2 hòa phát
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
42
Bàn phòng đọc thư viện 4 chỗ,
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
43
Ghế sinh viên
100
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
44
Điều hòa âm trần 1 chiều inverter 18000 BTU (lắp đặt trọn gói)
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
45
Điều hòa treo tường 1 chiều Inverter 12000 BTU (Lắp đặt trọn gói)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
46
Quầy lễ tân + ghế ngồi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
47
GIẢNG ĐƯỜNG LỚN 150 CHỒ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
48
Bàn ghế giảng đường
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
49
Điều hòa âm trần 1 chiều inverter 48000 BTU (Lắp đặt trọn gói )
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30
50
Máy chiếu Laser 5000 Ansi Lumen
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Mỹ Đức, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
20
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây