Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 15:18 17/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trường tiểu học Thiệu Trung, huyện Thiệu Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Thiệu Trung từ tiền cấp quyền sử dụng đất và các nguồn huy động hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thiệu Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500022711_2501171505
Ngày phê duyệt
17/01/2025 15:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:16 17/01/2025
đến
08:00 24/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
46.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/01/2025 (24/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư XD Phú Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phú Hưng, Xã Thiệu Long, Huyện Thiệu Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Hòa Bình Jsc Tư vấn lập E-HSMT Xã Trung Chính, Huyện Nông Cống, Thanh Hoá
3 Công ty TNHH Xây dựng và TM Thuận Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 1, SN 111 Trần Bảo, phường An Hưng, Thành phố Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Hòa Bình Jsc Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Trung Chính, Huyện Nông Cống, Thanh Hoá
5 Công ty TNHH Xây dựng và TM Thuận Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 1, SN 111 Trần Bảo, phường An Hưng, Thành phố Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,40 m3 (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW (Hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5T (Hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: Nhà lớp học 2T-16P
2
Phần tháo dỡ
3
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
108.2967
m2
4
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng mái ngói
108.2967
m2
5
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công,
281.1824
m2
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
196.8
m2
7
Cạo rỉ các kết cấu thép
51.2064
m2
8
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
37.9728
m2
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
886.6874
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
1325.9286
m2
11
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần ngoài nhà
647.9116
m2
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
1601.224
m2
13
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần trong nhà
797.1904
m2
14
Tháo dỡ hệ hống điện, đèn, quạt trần, di chuyển bàn ghế ra vị trí tập kết để tiến hành cải tạo
20
Toàn bộ
15
Phần cải tạo
16
Trát phần mái ngói ngoài nhà, vữa XM M75, PCB40
108.2967
m2
17
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
108.2967
m2
18
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
37.9728
m2
19
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
37.9728
m2
20
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0758
tấn
21
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.0758
tấn
22
Gia công + lắp dựng xà gồ thép
0.2344
tấn
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
29.0772
1m2
24
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
323.759
m2
25
Gia công, lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay, cửa hệ nhôm kính, kính dầy 6,38 ly (Chi phí đã bao gồm lắp đặt và phụ kiện Kinlong)
46.08
m2
26
Gia công, lắp đặt cửa sổ 2 cánh mở quay, cửa hệ nhôm kính, kính dầy 6,38 ly (Chi phí đã bao gồm lắp đặt và phụ kiện Kinlong)
129.6
m2
27
Gia công, lắp đặt vách kính cố định, cửa hệ nhôm kính, kính dầy 6,38 ly (Chi phí đã bao gồm lắp đặt và phụ kiện Kinlong)
21.12
m2
28
Ốp chân tường, gạch 120x600mm
34.7472
m2
29
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
44.8087
m3
30
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
886.6874
m2
31
Lát nền, sàn - TiTiết diện gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40
886.6874
m2
32
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
1325.9286
m2
33
Trát trần trong nhà, vữa XM M75, PCB40
42.1848
m2
34
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
186.6858
m2
35
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
228.1852
m2
36
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.16
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
18.0009
1m2
38
Lắp dựng cửa sau sơn
10.56
1m2
39
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
5.0507
m3
40
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
50.5068
m2
41
Lát nền, sàn gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40
50.5068
m2
42
Láng granitô tam cấp
23.446
m2
43
Gia công, lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay, cửa hệ nhôm kính, kính dầy 6,38 ly (Chi phí đã bao gồm lắp đặt và phụ kiện Kinlong)
2.64
m2
44
Gia công, lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay, cửa hệ nhôm kính, kính dầy 6,38 ly (Chi phí đã bao gồm lắp đặt và phụ kiện Kinlong)
1.76
m2
45
Gia công, lắp đặt vách kính cố định, cửa hệ nhôm kính, kính dầy 6,38 ly (Chi phí đã bao gồm lắp đặt và phụ kiện Kinlong)
0.7
m2
46
Tháo dỡ hoa sắt, sơn lại hoa sắt cửa sổ và lắp đặt lại hoàn chỉnh
6
công
47
Lắp đặt hộp tủ điện tổng kích thước H600 x W400 x D200mm, vỏ dày 1,2mm
1
cái
48
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
13.3472
m3
49
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.1335
100m3
50
HẠNG MỤC: Cải tạo khuôn viên

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây